KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 3 January 2014

BY:FLORA LYIMO ~ LEO NI ZAM YAKE MPAPARAZI NA MWANAKIBOKO MWENZA OF ALL (HATERS )YANI MWACHENI ATESE KWANI KUTESA NI KWA ZAMUU'' HAPPY BIRTHDAY MARIAM MARION NDABA' BE BLESS ALWAYS AND HAPPY NEW YEAR 2014 HOPE IS THE YEAR THAT GOT ALL THE THING YOU NEED IN YOUR LIFE!!

FAB,,,I JUST LOVE HII PICHA YAKO ''YANI ULIPENDEZA SANA KILA KITU PAHALI PAKE IPASAVYO '' ENJOY YOUR DAY '' 


 HAKIKISHA UMEWAAMBIA WOTE IS YOUR BIRTHDAY TODAY '''NA WASISAHAU KUKUDONDOSHEA MAZAWADI ''MBUTA NANGA!!
 MWAONA KITU YA KIUKWEEE...NDIYO INAYOWALETEENI MAMBO KAMA HAYA YA SNAPYOU SNAPYOU'' CHEZEA MPAPARAZI AKUPIGE PICHA UCHI UCHI ''HAHAHAA'' I LOVE UFYETUAJE WA MAPICHAAA.YANI NDIO UGONJWA WANGU HASWAA''AND I THINK NI UGONJWA WA MARIAM PIA...KAMA MNAVYOJUA ANA BLOG YAKE MOTO MOTO PIA'' MP BLOG''
HAPPY BIRTHDAY MY DEAR''YANI BADO HUWA SIJAWAHI KUSAHAU ILE SIKU YA KWANZA KUKUONA LIVE IN LONDON '' NA HATA SASA KWENYE PICHA BADO NAONA UPO VILE VILE '' SO PRETTY '' STAY BLESS ALWAYS NA USIJEDANGANYIKA NA MADAWA UKAHARIBU SURA YAKO '' YANI INATAFUTWAJE SASA!!
WITH LOVE 'FLORA LYIMO BLOG''

No comments:

Post a Comment