KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 24 March 2014

BY FLORA LYIMO ~ KAMA UNATAKA KUCHEKA SANA LEO ''SOMA HIZI BEI ZA MACHANGUDOA IN TANZANIA'' MBUTA NANGA'NIMECHEKA SINA MBAVU NAELEEKEA HOSPITAL KUPATA DAWA ZA KUPUNGUZA MAUMIVU''

BEI ZAO NDIZO ZINAZOTANGAZWA HIVYO"

 

KUTOKANA NA UCHUMI KUPANDA NA BEI ZA MAFUTA NA VINYWAJI AMBAVYO VIMEKUWA NI VITEGA UCHUM VYETU MUHIMU KUPANDA TUMEONA TUWEKE BEI ZETU SAWA NA UCHUMI WA MTANZANIA BEI HIZI ZITATEGEMEA NA SARAFU YA TANZANIA KATIKA SOKO LA DUNIA

AHSANTEN
Bei zilizoko sokoni-


Jolly club short tm 30000 full tm-100000,


Africa sana kona baa, Sunciro,Meridian k’ndoni- short tm 10000 full tm-40000 ila wabishi sana kukupa full Tm maana kuna vichwa vingi labda umchukue saa nane usiku,



Maisha Club ndani -short time $50 full data -$100 kwa mzungu kwa mswahili sht-50000 full-100000,

Maisha club nje bei ni kama za africa sana hao ni wale wa ndani ndo matawi,

Maeda sinza elf 5 -10 shrt tm, full tm hakuna hapa kuna mpka wanaovaa kandambili,

Uwanja wa fisi bei ni kuanzia 500 hadi 5000,

Buguruni ni kuanzia 2000 hadi 10000 ,

Kwenye massage centres bei ni kati ya 50000 hadi 10000 kutegemea na quality ya mtoto,

Wa maofisini bei ni kuanzia 100000 unamchukua kwa siku nzima mtoto wa ukwee!

Temeke – hadi malaya wa 200/= wapo

Hall III – Chuo Kikuu dar es salaam (Udsm) bei 5000-15000

IFM ndo vicheche wa kumwaga – utawapata night clubs karibu zote Dar, boom likikatika ukiwa na mkoko utawakamua mpaka useme K sasa basi hawana bei maalumu ni kuanzia chips kuku, Bei 5000-20000, tatizo wapigaji wa vizinga kuanzia 200,000

Bar maids wote ni wauzaji, weka strategy nzuri utawatafuna mpaka upukutike salio lako.

NB
Serikali ianzishe utaratibu wa kuwasajili na kuwafanya walipe kodi hawa watu, tunapoteza mapato mengi sana kwa mwaka.

Kama kipato chako ni kidogo waachie wenye roho za paka utauza nyumba mkuu bure hapa Dar.

Tumia Condom ukimwi upo na unaua.
EPUKA MICHEPUKO!!
Tumechota na kumimina kutoka MW Blog'

No comments:

Post a Comment