KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 17 March 2014

BY FLORA LYIMO~BREAKING NEWS 'WATANZANIA WOTE WAISHIO UK- SOMENI HII'' NA NAWAJUA MPO NA HII MNAIONA!!

FLORA LYIMO(Pichani) MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO'
Mungu wangu naliaje sasa''' mbuta nanga! sijui ni kwanini Mungu kanipa hii Roho ya aina hii niliyonayo '' Yani hapa nimemaliza kuandika BARUA YA MDADA MTANZANIA MWENZETU NA RAFIKI YANGU (kabla hajanitukana vibaya na vile vile kunirusha vitu vyangu'' BUT ''' Tangu she is in DETECTION 'Akisubiria kurudishwa in BONGO'' She call me and ask me off help'' na you know what sikuweza kumkatalia''Now I should be at work ''but nishachelewa kisa namuandalia Barua ya kupeleka mahakamani '' YOU KNOW MY DEARS WATANZANIA WENZANGU''NIMEJIFUNZA SANA MENGI FROM HER'' USIGOMBANE NA MWENZIO HASA WATANZANIA TULIOPO HUKU KWA WATU'' ONA SASA ANAVYOHITAJI WATANZANIA KUMSAIDIA'' JE NI WANGAPI MNAMSAIDIA MWENZENU ? NA NIWANGAPI MTAENDA MAHAKAMANI WEEK HII''KUMSAIDIA'' YANI I WILL ACHA KAZI NA NINAVYOPENDA PESA ''BUT KWENDA KUMSAIDIA AND I WILL DO WHAT I CAN '' MAANA SHE WAS ALWAYS THERE FOR ME KAMA MY SISTER '' ILA NDIYO HIVYO TENA'' JAMANI TUPENDANENI NA TUISHI HAPA UK ''KWA AMANI NA UPENDO'' MIMI KAMA NISHAWAKOSEA NAOMBA PIA MNISAMEHE''AISEE''MAANA SIWEZI JUA LINI I WILL NEED YOUR HELP'' AND NOT WAZUNGU WILL HELP YOU FOR SURE'' NI SISI SISI WATANZANIA WENYE ROHO KAMA YA FLORA LYIMO''ITS BROKE MY HEART'' RUWA MANGI'' KWA WALE WATANZANIA WENZANGU MNGEPENDA KUJA MAHAKAMANI ''NIPIGIE SIM 07787471024 ILI TWENDENI KWA WINGI TUKAWASAIDIE WENZETU 'KWANI WANATUHITAJI ''KULE SIYO MAHALI PAZURI NA NYUMBANI WAKIRUDISHWA BAADA YA WAO KUKUWEPO HAPA UK KWA MUDA MREFU ''WATAKUWA MASHAKANI SANA NA PIA SASA TANZANIA WAMESHAKUSAHAU HATA BARABARA NI ZA MAJANI AU LAMI'' LETS COME TOGETHER AND SHOW OUR LOVE AND SUPPORT KWA WENZETU WAMATAIFA YOTE''HAWA WAZUNGU WANAWAONEA'' The voice of the truth'''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

5 comments:

  1. Mungu atakulipa dada well done....

    ReplyDelete
  2. Flora Lyimo ,nimeyasikia malalamiko yako..wewe unakuwa mkali kwasababu hujui watanzania wengi hapa uk hawana makaratasi''na wengine wameyapata kwa kiujanja ujanja hata hiyo sim hawasubutu kupiga itakuwa kukanyaja detention '?mbuta nanga!!

    ReplyDelete
  3. Mamy asante sana kwa leo,nimefarajika sana kwa kuja inamaana kubwa sana kwangu,nashukuru mnoo,mwenyezi Mungu aendelee kukubarikina aongeze pale ulipotoa,abariki biashara zako aendelee kukuongoza na kukutangulia ktk kila jambo,luv u mnooo kimamy changu ucku mwema xoxo

    ReplyDelete
  4. Flora I honestly didn't get to see the Facebook message till my cousin mentioned it today.! And I have asking dianna for sometimes about her coz I haven't see her around.But if I did I would have in touch.And today it was such a conucidence to find out it was her..Am thankful of you for going to see her after all the problems you had in the past and I hope God will repay you someday.You are nice person and all Ican say to you is Thankyou.Jioni njema

    ReplyDelete
  5. plz forgive me ,jana ilikuwa nikupigie simu bt for some reason sikuweza,ifact ndio.tumemaliza appointment now earlier than expected,really sorry'

    ReplyDelete