KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 3 April 2014

BY FLORA LYIMO ~ BREAKING NEWS~ KUMBE HII NDIYO SABABU MAMA SALMA KIKWETE ALIWAPA WANAWAKE WA UK MAKAVU LIVE ''ONA HAWA NDIO WANAWAKE WANAOCHUKIANA NA VILE VILE KUCHUKILIANA WAUME'' MBUTA NANGA!!

Mama Salma Kikwete Mke wa Rais Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'',Akimwaga MAKAVU on 31/3/2014 Ubalozini London'' 
Hehehe kweli ushoga wa mujini kazi jamani sasa huyu bibie na BFF wa madame Wema alipiga picha na hawa wadada wawili wanaodaiwa kuwa maadui wa Wema.

 Yeye binafsi hakuipost picha hiyo Instagram bali alipost picha hiyo hapo chini akiwa na Profesa Jay lakini wajuaji wameisaka hadi kuipata na ndipo kasheshe ikaanza kama ifuatavyo mpaka kumtukania mwane:
usipojipangantakupanga:

KIUKWELI NAJUA HUWEZI KULAZIMISHA MTU AWE NA USHOGA NA FULANI, LAKINI USTAARABU UNAPOACHA USHOGA NA MTU YAACHE NA MAMBO YAKE!SIO WEWE KAJALA UMEAMUA KUJITOA KWA WEMA SASA HABARI ZAKE UNAZIONGEA ZA NINI KWA WATU?KWA WEWE WEMA HANA SIRI ZAKO??

SO ULICHOKIFUATA KWA WEMA NI HICHO TU KUDAKA MAKOMBO ANAYOYAACHA?UNADHANI HUYO CLEMENT ATAKUPA UTAJIRI WA MILELE?WATU MATAJIRI WA KUZITAFUTA NA WANAFILISIKA UTAKUWA WEWE MTEGEMEA VYA KUHONGWA NA MABWANA ZA WENZIO??

HUKO ULIKOENDA KUKUTANA NA PENNY NA WOLPER ULIDHANI WATU HAWATOJUA?BUHAHAHA WOLPER KAPOST PICS NYINGI SANA LKN HII HAKUPOST KWA NINI?WHY?BUHAHAHA!NA WAKATI UNAPIGWA PICHA YA GAFLA KWANINI ULIKUWA UNAZIBA SURA?

HAHAHA TUSHAKUELEWA ANA WAIT FOR YOUR TURN!DHIKI INAKUPONZA SANA WEWE!UMEITIA AIBU FAMILIA YAKO KWA ULICHOMFANYIA WEMA!HAO WANAOJIFANYA MARAFIKI ZAKO NOW WALIKUWA WAPI ULIPOTAKA KUFUNGWA MPK WEMA AKAKUTOLEA HIZO PESA?

WOLPER ALIWAHI KUJA KUKUONA HUKO JELA WKT UNAFIRWA NA MAASKARI ?NA HUYO PENNY ALIKUJA??YAANI SOON KIBAO KINAKUGEUKIA JUST WAIT!!


LEO UMEUMBUKA MPK UNAONA AIBU!UMEPOST PIC ULOPIGA NA PROFESA JAY MBONA ULOPIGA NA PENNY NA WOLPER HUKUPOST?ULIJUA ITAKUWA SIRI EEH??HAKUNA SIRI HAPA UMEUMBUKA NA BADO TUTAKUUMBUA SANA!!!

POST NA HIYO ULOPIGA NA PENNY BASI USIOGOPE TUSHAKUJUA WEWE MNAFKI!! SASA HIVI TUNAKUWEKA PENDING!TUNAANZA KUDEAL NA MWANAO PAULA NAE KAWA MA**** KM WEWE MAMA AKE ANAT*****A NA KUF****A NA DOGO JANJA NA EEWE AHAAA UNAFURAHIA TU!! HESABU MASAA TU SOON TUNAANZA KUPOSI UCHI NA MKUNDU WA MWANAO PAULA SI UBAMFUNDISHA AJIBINUE UPOST PIC APATE WANAUME!MWAKA WAKO HUU MAMAE!MSHAMBA MKUBWA EEWE! TANGU HUONGWE HILO GARI KILA PICHA UNAPIGIA KWENYE GARI BUHAHAHA MAGARI WATU TUMEKUA NAYO ACHA USHAMBA!NA M**** UKISHAEXPIRE CLEMENT ANAKUNYANGANYA HILO GARI!!MUUZA M**** WE NDIO MAANA PFUNK ALIKUTEMA KWA TAMAA ZAKO HIZO!
Mama Salma Kikwete Mke wa Rais Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'',Akimwaga MAKAVU'' 
FLORA LYIMO AKIWAKUMBUSHIENI MANENO MAMA SALMA KIKWETE ALIYO WAPA MAKAVU LIVE WANAWAKE WAKITANZANIA WAISHIO UINGEREZA
Mama Salma Kikwete alisisitiza kwamba ,Wanawake tupendane na tuwache kuoneana wivu, Fulani akikosana na fulani ,siyo na wewe umchukue yule fulani kwasababu kakosana na fulani, Mwanamke mwenzio anakwenda kugombea Urais utampa kura kweli ? kwa mfano Kajala akagombee Urais 'Wema atampa kura kweli ? Siunaona hapo juu,maneno na picha zikijieleza zenyewe'' Hebu ona sasa kumbe masikini ndiyo maana Mama mkubwa wetu kaja kutupa makavu live,kumbe anayaona huko nyumbani '' Na lingine likubwa alolizungumzia ni Wanawake kuchukuliana WANAUME'' Usimchukulie Mwanamke mwenzio mme wake'' Yani utajijengea chuki kubwa na hutakaa usamehewe milele'' subiria tutawawekeeni Video yu tube soon ''mtajisikilizieni weneyewe au pia unaweza kusikiliza at flora lyimo facebook wall'' 
Asanteni jamani nyie Wanawake wenzangu ,(1) Wema (2) Jakate (3)Penny (4)Kajala na Wolper .PENDANENI NA ZINGATIENI ALIYOYASEMA OUR FIRST LADY MAMA SALMA KIKWETE '' 
Wahusika asanteni kwa habari na Picha pia 'Msema kweli wenu '
Flora Lyimo Fashion Police Blog.

No comments:

Post a Comment