KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 18 April 2014

BY FLORA LYIMO ~ BREAKING NEWS.. WATANZANIA WENZANGU POPOTE MLIPO NAWAPENDAJE '''INGIA HUM USOMA UJISIKIE RAHA KAMA FLORA LYIMO aka MBUTA NANGA!!

Miss Flora Lyimo Mtanzania Halisi aipendae Nchi yake kupita maelezo'' Napenda kuwashukuruni nyote'' WATANZANIA WOTE ASANTE SANA KWA KUNIKUBALI(in Chagga) WATANZANIA WOOSE AIKENYI NAWI INGIKUBALYI ''
THE SUPER STAR WAKUTANA NA KUFANYA WATANZANIA WOTE KUWATAMBUA ZAIDI HASA KAZI ZAO ZA KILA SIKU ' DA-MBONI NA DA-FLORA ''AT FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES LONDON OXFORD STREET'
KWA WALE AMBAO MLIKOSA KUONA NA KUMFAHAM YOUR ONE AND ONE TOP IN TOWN 'aka FLORA LYIMO FASHION POLICE '' MNAWEZA KUTIZAMA TENA KESHO  'KITAKUWA HEWANI '' HAPPY EASTER MY DEARS'' YANI KIMETOLEWA SIKU NJEMA SANA'' ENJOY AND ASANTE TENA NA TENA KWA KUNIKUBALI ''
MY TANZANIA NDUGU ZANGU ''NAWASHUKURUNI SANA KWA YOUR KIND COMMENTS NA VILE VILE ZILE ZA MATUSI 'IS OK' NISHAZOEA MATUSI ''I WANT TO SEE NEW MATUSI NA SIYO YALE YA ZAMANI'' AND THE SUPER STAR MBONI'' UMENILETEAJE SHIDA'' AHAHHAHAAA''UWIIII'''' YANI MY WHATSAPP IMEFURIKAAAA'' SIJAWAHI ONA WATU WENGI NA COMMENTS KIBAO HIVYO KWENYE MY WHATSAPP BEFORE''AND ALL ARE SO KIND HADI ZINGINE ZIMENILIZA''' ALSO MY BLOG IMEJAA KINOMAA VIEWERS USIPIME.....AMA KWA KWELI UMOJA NI NGUVU AND I THANK YOU SO MUCH DA MBONI AND YOUR TEAM IN MBONI TV SHOW'''' BILA KUMSAHAU ,ALIE SABABISHA YOTE NA KAMA SIYO YEYE MSINGEMJUA WHO IS FLORA LYIMO IS NDANI YA MBONI TV SHOW JANA'''' SI MWINGINE NI THE ONE AND ONLY SUPER STAR Didas Facion Turabi...MUNGU AZIDI KUKUPA MOYO HUO HUO ULIO NAO WAKUTUFAHAMISHA SIS WAHANGAIKAJI NA KAZI ZETU KWA WATANZANIA WETU ILI WATUJUE NA PIA KUTUINUA KWA NJIA MOJA AU NYINGINE'' .NA VILE VILE KAKA MWANAHABARI WA KISHUA MWENZANGU Newdealafrica Ayoub Mzee.. MUNGU AZIDI KUKUPA MOYO HUO HUO ULIO NAO WAKUTAKA WATANZANIA WENZAKO KUWA JUU NA MAENDELEO KWA KAZI ZAO WAZIFANYAZO ''' PAMOJA SANA DIDA KWELI NAJIFUNZA PIA KUTOKA KWAKO TO WACHA KAZI ZIENDELEE''' PIA NAPENDA KUWASHUKURU DIDAS WASAIDIZI ALIOKUJA NAO AT MY SHOP NA WAFANYAKAZI WOTE WA MY SHOP AT OXFORD STREET LONDON'FOR YOUR HELP '' MBONI MY DEAR...TUSAHAU YALIYOTOKEA NYUMA YA PAZIA'' HII NI MVUA YA RASHA RASHA TU''YA MAWE BADO''MBUTA NANGA'' I LOVE YOU MY FRIENDS NA ASANTE TENA SANA KWA KUNIJULISHA MLIVYONIPENDA KWENYE THE MBONI TV SHOW'' I WISH NA MIMI KUONA'' MBUTA NANGA'' MBARIKIWE NA NAWATAKIENI PASAKA NJEMA''

No comments:

Post a Comment