KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 20 May 2014

BY FLORA LYIMO ~ NA HII NDIYO SAFARI YA MWISHO YA NDUGU YETU NA MUIGIZAJI WA FILAMU ,MAREHEMU ADAM KUAMBIANA KATIKA VIWANJA VYA LEADERS CLUB TODAY'' FLORA LYIMO WILL NOT BLOG FOR 2 DAYS FROM TODAY''KWA HESHIMA YA MAREHEM''I FELL SAD'' KIFO KWELI KIBOKO CHETU''

NAKUOMBEA MUNGU AKUPOKEE KWA MIKONO MIWILI NDUGU YETU'KWELI WATU TUNAHUZUNI SANA'' HAPA MACHOZI YANITIRIRIKA MBELE YA KIFO HATUNA UJANJA'ULALE SALAMA ADAM''
SO SAD'' JUZI JUZI WAMEKAA NAE WANAKUNYWA POMBE ZAO NA KUFANYA KAZI ZAO''LEO WAMEKAA NA MWILI WAKE AKIWA MAREHEM WAKIJIANDAA KUMRUSHIA UDONGO KABURINI''EEE MUNGU 'KWANINI WATU TUNAKUFA'' 




















NI MACHOZI TU YANATIRIRIKA KWA WENGI''SO SAD''








KWELI KIFO HAKINA HURUMA NA MBELE YA KIFO HAKUNA MJANJA'' WATU WENGI WAFIKA KUUAGA MWILI WA MARAHEM WENGI WAO WAKIWA WASANII WENZAKE WA BONGO MOVIE WALIA KWA UCHUNGU ,KWANI HILI NI PIGO KUBWA KWAO AGAIN LA GAFLA KAMA LILE LA MAREHEM KANUMBA'' SO SAD'' KILICHOBAKIA SASA NIKUWAOMBEA TU''NA SISI SOTE TUJUE SAFARI NI HII HII ILA KWA NJIA TOFAUTI ''
POLENI SANA NDUGU ,FAMILIA NA WALE WOTE WENYE MAPENZI MEMA NA NDUGU YETU ADAM''
FLORA LYIMO FASHION POLICE '
SHUKRANI KUBWA KWA MRUSHA PICHA HIZI '' MUHIDINI''GOOD JOB'KEEP IT UP''

No comments:

Post a Comment