KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 17 May 2014

BY FLORA LYIMO ~PART( 2 )THE DIARY OF THE TANZANIA 3 SUPER STARS OF BONGO MOVIE'WAKIKUTANA NA SUPER STAR MWENZAO THE TOP IN TOWN 'FLORA LYIMO FASHION POLICE'' MBUTA NANGA!!





TOP IN TOWN BY:SUPER STAR KHADIJA KOPA'
HUU NDIYO WIMBO ULIOKUWA UNAONGAZA USIKU HUU''AND IN VIDEO KWA WALE AMBAO MMEONA VIDEO KWENYE FLORA LYIMO FACEBOOK UKUTA'' ENJOY ''




Mapishi yakianza 'Mchagga Ulaya jikoni 'Flora Lyimo leo sikupika Machalari nilipika walichopenda wageni wangu ''kama kawaida yangu nikipikia wageni wangu wengi hapa Nyumbani From Ali Kiba na wengine wengi huwa wanaomba niwapikie Machalari yangu''Ila mastar hawa naona wao wamemisi sana Tanzania na Machalari wao huyala sana kule Bongo'' Basi wakaomba Ugali na Mboga za majani kama nilivyompikia Shilole'' Kumbe watu wananikubali sana kwa mambo yangu ee'' kama siyo mapishi basi Flora Lyimo how to look sexy at Home''na mengine mengi nadhani sihitaji kuwaambieni maana hakuna asie nijua'' labda wewe tu''kwa Wivu na Roho yako mbaya'''In Riyama's Voice''Kantangazeeeeeeee''mbuta nanga''





Chakula tiyari na The super star's wapo mezani wanakula'' Karibuni sana jamani kwa Mchagga Ulaya hakuna Shida''

Ngoma zikianza''Full Khadija Kopa in the House kinyimbo zaidi''chakunishangaza ni kwamba tumejikuta wote tukipenda Taarabu na hasa za Khadija Kopa'' I love it 'yani ungekuwepo ndiyo ungeshuhudia meni zaidi ,maana hapa unaona what i want you to know tu''and not what WE DONT WANT ANYONE TO KNOW BUT SIE WENYEWE'' WE HAD FAB NIGHT EVER ''RAHA JIPE MWENYEWE'' Alafu hii sikuwa nimejipanga'yani ningekuwa nimejipanga sijui ingekuwaje''aisee'pangekuwa hapatoshii''this was only a Big Surprise for me'' I LOVE YOU DIDA PAMOJA ALWAYS'' AND I LOVE YOU WASTAR ,I LOVE YOU RIYAMA'' AND I LOVE YOU MY PACHA WANGU MONALISA''AND I LOVE YOU DDF WANGU NUSRAT  I LOVE YOU FATMA,I LOVE YOU AISHA AND MISS NYIE HERE KINOMA''MNGELIKUWEPO NDIYO MAJIRANI WANGEITA POLICE''MAANA PANGEKUWA HAPALALI MTU'HAWA NILIOWATAJA NI WANATAARABU WANGU WAKISHUA TU'' 'MBUTA NANGA''




HAHAHHAHAAA''FLORA AND WASTAR ''THIS IS THE KICHEKO OF THE YEAR 2014 YANI NI NOMAAA'' TULIKUWA TUNACHEKAJE SASA'' WE JUST IN LOVE'' HUWEZI AMINI KABISA'' HOW WE GOT ON ''AND WE ONLY MET MARA YA PILI SASA'' BUT EVEN THE DAY ONE IT WAS MADNESS'' DONT MISS ALL THE PHOTOS ON THEIR DIARY DAY 1 HERE COMING SOON'
Follow:FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

No comments:

Post a Comment