KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 18 June 2014

BY FLORA LYIMO ~ MTIZAMENI MCHEZA MPIRA WA WORLD CUP 2014 IN BRAZIL MWENYE MIGUU MITATU''MBUTA NANGA!!

 MBUTA NANGA!! HABARI NDIYO HIYOO'HADANGANYIKI MTU HAPA KAKA''
 HAPANA CHEZEA SHABIKI WA  BRAZIL BOYS'' FLORA LYIMO IN TO NUMBER TISA'
HABARI NDIYO HIYOOO''JAMANI THE WORLD CUP YA MWAKA HUU NI NOMAA'' MIMI I LOVE IT 'ILA SITAKI KUMISI GAME YA BRAZIL ,ENGLAND AND ANY AFRICAN NATIONALS...BRING THE GAME ON '' ALSO R.I.P. WALE VIJANA MLIO ULIWA KULE KENYA JUZI  MLIPOKUWA MMEKUSANYIKA KUANGALIA WORLD CUP 2014''' ONLY GOD KNOWS WHY AND WHO DID IT. I JUST PRAY THAT  WATASHIKWA NA WALIPE KWA KIFUNGO CHA MAISHA ''POLENI SANA NDUGU ,MARAFIKI NA FAMILIA ZA WOTE WALIOUWAWA KIKATILI  HASA WENGI WAO WAKIWA NI VIJANA WADOGO''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG''

No comments:

Post a Comment