KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 18 June 2014

WHAT'S ON? MTITU NDIYO NANI JAMANI? ''WILLIAMMTITU MBURULA WA MWISHO TENA NAHISI UNAWEZA KUWA MBAKAJI PIA'' WHO CAN SAY THIS ABOUT FLORA MBASHA ? I SAY ''FUCK YOU '' HUWAJALI WATOTO HATA WANAWAKE ? I HOPE HUKO ULIKO WAKUSHIKILIE PIA'' SIYO BURE UTAKUWA MBAKAJI PIA'' UNAWEZAJE KUWATETEA WABAKAJI ? NIMEKUCHUKIA JAPO SIKUFAHAM'I HOPE SITOKAA NIKUFAHAM''' PUMBAVU'''TENA JIFUNZE KUANDIKA FLORA SIYO FROLA'' PUMBAVU MARA ELFU''


HAYA NDO MANENO ALIYO ANDIKA WILLIAM MTITU KUPITIA INSTAGRAM YAKE KUHUSU FLORA MBASHA NA MUMEWE EMMANUEL MBASHA, ANEKABILIWA NA KESI YA KUBAKA.
Ukiiangalia vizuli hii picha utagundua kitu katika macho ya frola mbasha kuna kitu nakiona kinejificha lakini sasa hivi kimeshajitokeza tayali.....hicho kitu ndicho kilichompeleka jera mbasha na asipokuwa makini anaweza asiwe uraiani tena kama ulivyowatokea familia ya nguza .namaanisha mzee nguza na papii kocha wako wapi? Kiukweli frola una roho mbaya ya mwisho kabisa ilichanganyika na ukatili wa mwisho kabisa kiasi kwamba nashindwa kuelewa umeokoka nn ww ? Eti umemrudia YESU ?YESU yupi huyu nnaemwabudu mm au una YESU wako ww na HUYO GWAJIMA wako? Leo umemsahau Mbasha ww ? Wakati alikuokata umechakaa wakati mbasha dereva teksi leo wataka kumfunga ili iwe nn sasa mbasha akifungwa utapata faida gani ww?
Huyo mtoto akija kukuuliza baba yuko wapi utamwambiaje? Fine unaweza kujikaza ukamwambia yuko jera je akikuuliza nani alimshitaki utajibu nn ? Pia waweza kujikaza ukawataja hao wasichana mliowapandikiza je akiuliza ww ulifanya jitihada gani baba asifungwe utasemaje? Hapo auna jibu Acha roho mbaya NENDA KAMTOE MARA MOJA NA MWENDE NYUMBANI MKAONGEE KAMA FAMILIA TWAJUA UWEZO HUO UNAO ILI NA YEYE ATAFUTE HAMSINI ZAKE KAMA WW ULIVYOAMUA KUJISALIMISHA KWA GWAJIMA. USIJE UKASHANGAA WATU WAKASUSIA KAZI ZAKO ZOTE. GDAY.

1 comment:

  1. yaani inaonyesha jinsi Mtitu asivyojitambua kwanza ninatia shaka na upeo wake wa fikra na elimu pia, hawezi hata kuanzika neno vizuri, anaandika " vizuli" jela anaandila 'jera' du yaani ni full kishoiya!!!

    ReplyDelete