KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 2 July 2014

WHATS ON ? BREAKING NEWS '' MSIKILIZE KAKA MZURI APA 'aka EZDEN JUMANNE 'AISEE YANI NAPENDA KUMSIKILIZA NA DIDA ASEME YAKE PIA'' ILA IM SINGLE KAKA TUTAFUTANE'' JAMANI SAUTI YAKE IMENINYIMA USINGIZIII''MBUTA NANGA'' NA TALAKA HII APA LIVE''

MBUTA NANGA!! 
Kwanza kabisa napenda kusema siwezi kumpa Pole Dida 'maana sijamsikia na yeye akijielezea'' 
Pili nasema POLE SANA KAKA MZURI eee'' RUWA MANGI'' 
Yani mwajua Mimi lipoyasikia haya ,hizi Breaking News aka Vunja jungu 'sikutaka kuamini kabisa'' Mpaka Leo namsikiliza Kaka Mzuri aka Ezden Jumanne 'ndiyo nimekubali kumbe ni kweli Ndo imechanika na kila mtu sasa kabakia na kipande chake''back to single'' sasa Kaka Mzuri Mimi pia nipo single tutafutane au Vipi madada mliopo single kaka huyu apa keshatupa ndoa yake ya manyanyaso '' ANYWAY '' SHUKENI CHINI KABISA KUMSIKILIZA KAKA MZURI ''NA PIA KUMSOMA THE TOP IN TOWN 'FLORA LYIMO FASHION POLICE ''MAONI YAKE KUHUSU NDOA HII ILIYOCHANWA NA MME MWENYEWE'' KWA MAKUBALIANO 'LIVE ON VIDEO NA MAUSHAIDI YA KILA AINA YAPO LIVE'' RUWA MANGI''
 KAKA MZURI HAPA AJITAFUTIA VITABU VYAKE VYA WADADA aka SINGLE LADIES'' Kaka Mimi sipo huko kwenye Vitabu hivyo ''ila nipo hapa sasa 'tutafutane aisee'' MASINGO LEDIZIIII'MKICHELEWA KUTUMA CV ZENU NI SHAURI LENU SASA KAKA KESHA TOA NA TALAKA LIVE'' ILA MJUA KUNA KUCHAPWA MIKANDA YA MATAKO NA MAPAJA ''MKIMKOSEA ADABU'' Hahahahhahaa''UWIII KAKA MZURI UMENIACHA HOI KABISAAAAA'' SO UKAMCHAPA NA DIDA KAWA AMEVUMILIA NA AKAWA ANAKUPAMBA KWENYE BLOG YAKE KAMA AMBAE MAPENZI YENU YALIKUWA MATAMUUUUU''KUMBE MASIKINI NI MACHUNGU KULIKO HATA MAJI YA MGOMBA ? YANI KWA KICHAGGA TUNASEMA'' ILALAIYA CHA KAKAMA YA MARUHU''
 POLE KAKA MZURIII''WANAWAKE WENGI WAPO SINGE ''WAMEJAA KILA UPANDE''NA KAMA HUJAPANGIWA HATA UKILAZIMISHE HAKIWEZI KUDUM ''HATA KWA MAMILIONI YOTE HUM DUNIANI '' MAPENZI YASIYO YA UKWELI SIYO MAPENZI BALI NI KITANZI KUJIWEKA SHINGONI SIKU YOYOTE UNAWEZA JINYONGA''AAAHHH''USIJINYONGE ''FLORA LYIMO ANAKUPENDA NA PIA MASINGLE WENGI WANAKUPENDA NA ULIVYO MZURI NA ULIVYO NA SAUTI NZURI NA ULIVYOJIELEZEA VIZURI NA ULIVYO TOA TALAKA YAKO VIZURI NA ULIVYO NINYIMA USINGIZI LEO ''UWIIII'''WANAWAKE SIWATAKUTAFUNA LIVE KAKA'' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO ''
SASA WATANZANIA WENZANGU ''NINGEPENDA NIONGELEE KIDOGO KILE NIKIJUACHO MIMI NA KUKISHUHUDIA HASA PALE NINAPOUPATA USHAIDI WA JAMBO '' 


SASA NI HIVI '' DIDA EXMKE'' SIWEZI KUKUPA POLE 'just yet'''NAOMBA NISIKIE NA WEWE UKIJIELEZEA LIVE''
WANAWAKE WENZANGU - NDOA SIYO KITU CHA KUFANYA KAMA SHEREHE ZA BIRTHDAY '' KILA MWAKA '' Ndoa ni KITU mimi kwangu naona ni MUHIM SANA NA UKISHAFUNGA NDOA yako na ukaachika au kaachika Mme'' IWE NI BASI HUTOOLEWA TENA '' NA MIMI NI HIVYO NINAVYO ICHUKULIA NDOA NA MIMI NDIYO MAANA MPAKA SASA HIVI NAWEZA SEMA SIJAWAHI KUOLEWA ''KINDOA AISEE TENA ZA KANISANI ''? UWIII''YANI SITODHUBUTU IKIWA SIJAJUA NINAE OLEWA NAE NI TUNAPENDANA HASWA''KIUKWELI AWE NA MAPENZI NAYOTAKA MIMI ''SI NI MIMI NDIYO NAENDA KUOLEWA ''NA KUMKUBALI AWE ANA NISHAURI KAMA MME WANGU NA NIMSIKILIZE? BASI MME NI MTU WA KUSIKILIZWA NA HATA AKIKUNYIMA KUFANYA KITU AISEE''UNAACHA KUKIFANYA SABABU UNAMPENDA NA NI MME WAKO'' ANYWAY'' BACK TO HII TOPIC'' Msiolewe kwa sababu ya fulani kaolewa na mimi nataka niolewe kwa sababu hiyo ''au sababu nipo kwenye cheo fulani '' mwisho wa siku yatakuja kujitobokea hadharani kama hivi mnavyo ona hapa kwa Dida na Ezden'' KUNA WATU MLIJUA KAMA DIDA LIKUWA ANAPIGWA MAMIKANDA YA MATAKO NA MAPAJA? NO '' Na mlikuwa mnaona vile Dida alivyokuwa anaficha ficha mapigo yake''kila kukikucha kutupia vijembe hatari kwenye blog yake'' mme wangu hili na lile hadi mpaka unasema hawa Mungu azidi kuwabariki jamani wana pendana hatari ''kumbe bora angesema leo kacharazwa mamikanda ya kufa mtu ''ili tuwaombee hata ndoa yao idum? Yani Dida unapigwa na unanyamaza kisa unamtaka MME NA NGUVU ? YANI DIDA UNAPIGWA UNANYAMAZA KISA UNA OGOPA KUACHWA ? Haya sasa umeachwa na mambo yako live ''nnje nnje na TALAKA LIVE NNJE NNJE'' SASA HIZO AIBU UTAFICHA WAPI USO WAKO MAMA MASHOUZI'' YANI IMEBIDI NIKUITE HILO JINA MAANA KWA MASHOOO''WEWE NI NAMBA ONE'' HIVI ULIKUWA UNAFUNDISHA NINI WANAWAKE WENZAKO>? KUTO KUMTII MME NA KUTOKUPIGWA NA WASEME ? SASA SAY NO TO UNYANYASAJI ''JAMANI HATA KUMBE WANAUME WANANYANYASWA eeee'' MBUTA NANGA''
MME MKE UKIWA NA MALI KATI YENU'' MMOJA WENU ''
MMOJA wenu anapokuwa ndie mwenye kipato cha juu kumshinda mwenzake''basi isiwe ndiyo FULL UNYANYASAJI'' YANI Jamani hakuna kitu kizuri kama kupendana na kusherekeana kila kitu ''hasa HESHIMA''MHESHIMIANE..NA MKE MME AKIKUITA UNAITIKA'' 
Jamani tukumbuke katika kwenye ndoa siku zote Mwanamme awe masikini au tajiri ndiyo Mwenye say katika ile nyumba yenu na ndiyo Mwenye kukuheshim wewe Mke wake kama msaidizi wake mkubwa kwenye ile nyumba ''yani wewe ndiyo nguza za ile nyumba'' sasa hapo unapo anza kumnyanyasa mwenzako kwa tamaa na mali uliyo nayo aisee'' hiyo ni hatari kubwa sana'' na hivi ?NAOMBA KUULIZA ''Watu mnapokuwa mme na mke na mnaishi pamoja si hata mali kama Nyumba ni yenu Ikiwa mmejenga ,nunua au hata kukodisha ? Mimi namshangaa hapa namsikia akisema aliambiwa aondoke au sijui akisema kwamba ama ni kwasababu nipo kwako ? hapo sikuelewa kabisa' kwani ulikuwa na Dida then Mke wako kivipi vipi yani ? dah''namengi sana yakuandika,bora niishie hapa maana nitaandika kitabu kizima''ila mpaka hapa INATOSHA ''nitaongea tena nitakapo msikiliza Dida LIVE''akisema yake ''
TALAKA TUSHAIONA LIVE''
SASA KAKA MZURI ''NINGEPENDA PIA KUMJUA NA MAMA MTOTO WAKO ''MAANA UMESEMA UNA MTOTO PIA'' SASA MAMA MTOTO ILIKUWAJE ? NA MTOTO YUPO WAPI ? UNAMJALI MWANAO AU ''LA'' NAONA ALIYEKUWA ANAKUHOJI ALISAHAU KUKUULIZA HILO''
 ANYWAY'' KUSEMA UKWELI ''MIMI HUYU KAKA NIMEMPENDEA VITU HIVII''VITATU'' MOJA> SIYO TAPELI LA MAPENZI ,HAJAMTAPELI MWANAMKE WALA DIDA'' MBILI> NI MZURI (CUTE)  (TATU > ANASAUTI NZURI SANA'AMBAYO IMENINYIMA USINGIZI '' MBUTA NANGA!!
WATANZANIA WENZANGU NADHANI  MAISHA YA NDOA ZA KUFICHA VIPONDO NA MATATIZO HATARI TULIYAONA HIVI MAJUZI '' FLORA MBASHA NA MME WAKE LIVE'' NA MIMI NIMEKASIRIKA SANA 'MPAKA SASA HIVI SITAKI HATA KUWASIKIA'' YANI YOTE YANINI KUWEKA MAMBO HATARANI ALAFU MARA MNARUDIANA MARA SIJUI NINI ''YANI SIJAELEWA NA NIMEKATAA KUWASIKIA TENA ''
STAY BLESS WATU WANGU WOTE NA WAPENDA SANA KAMA MNAVYO NIPENDA MIMI''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG''


3 comments:

  1. mbuta nanga we kweli kiboko yao...ukweli mtupu kumbe wanawake wengi wanapigwa hawasemi wanaficha maabu kwenye makucha eee''dida wapi yale mavijembe yako kwenye ile blog yako utaanza kufuta mapicha sasa au,,duh..talaka live ni nomaa'na huyu jumanne nae katudalilisha wanawake na kujidalilisha mwenyewe''mwanaume hapigi mwanamke hasa mke wake wa ndoa'' kiruuu'''

    ReplyDelete
  2. hahahaa'na wewe flora unapenda kupigwa ?'' mimi hoi eti sauti yake yakunyima nini usingizi mbuta nanga''

    ReplyDelete
  3. wacha ujinga na wewe tafuta wako uolewe ndiyo uongee mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete