KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 1 July 2014

WHATS ON? THE ONLY WAY TO CARRY YOUR BAG THIS SEASON' ALSO WE INTRODUCING THE FLORA LYIMO OPPORTUNITY 2014'' 'JIUNGE NASI LEO ''

FLORA LYIMO THE DISTRIBUTOR HER SELF' WITH ONE OF HER MUST BEBA BAG'' 
And here is the new way of caring it '' DO NOT '' Use the straps''Yani unahakikisha kamba huzibebi kabisa''kama Picha za Chini chuka nazo utaona Mimi Mwenyewe nilivyo libeba Beg langu ''Yani its not that easy I must tell you the truth'But it looks damn good. ''Mbuta Nanga'' Ila wewe pia jaribu na nipigie Picha unitumie at Instagram flora-lyimo-mbuta-nanga 
Au pia unaweza kuni whatsapp +44 7787471024 Pia unaweza kunitumia Email:flo1974@btinternet.com

A shoved under your arms.Here is the key rule,No matter how big your bag is,DO NOT USE'' the straps''


By the way ''Hili beg lina njia nyingi sana la kulibeba ''na njia hizo nishakuonyesha hapa'' kwenye hii picha unaweza kuona natumia mkanda wake Mrefu '' na kutundika begani''



Hapa nimelishikilia mikanda yake mifupi na kulibeba kwa kulivuta'' 
Hapa unaweza kulitafutia kiatu chako na ukamechisha kama Mimi hapa ''
Hapa ni lazima nitilie saini yangu ''yani kunyanyua mguu mmoja ndiyo the talk of Flora Lyimo all time''

Mwaliona eee''litaingia Tanzania next week ''kwa hiyo wale wote mliojiunga kaeni mkao wakutembeza kitu Black and White or Black tupu'' Ruwa Mangi''





Mtajua tuu''Your Top in Town Flora Lyimo at her London Home''akijiandaa kutoka Home''Yani ni lazima ajipigge picha kadhaa ndipo atoke''la sivyo hatoki mtu ndani ''mbuta nanga''

THE MUST BEBA BLACK AND WHITE OR JUST BLACK BAG'' KUTOKA KWA FLORA LYIMO OPPORTUNITIES 2014 'LONDON 'KUJIUNGA NI LAKI MOJA TSH.NA KUANZA KUTENGENEZA MIMANOTI''
WAHENGA WASHA SEMA''CHELEWA CHELEWA UKUTE MWANA SI WAKO'' NA FLORA LYIMO ANA SEMA CHELEWA CHELEWA 'UKUTE MANOTI YAMEKWISHA '' YAMEBAKIA MACHUMA CHUMA TUU'' MBUTA NANGA'' JAMANI KARIBUNI SANA NA PIA NASHUKURU SANA KWA WALE WOTE AMBAO MMESHAJIUNGA TIYARI '' UMOJA NI NGUVU NA HUU NI WAKATI WETU WAKUTENGENEZA MIMANOTI 'ILI TUWEZE KUJITEGEMEA'' MWANAMKE USIMTEGEMEE MWANAUME NA USIOGOPE KUACHWA KABISA''FANYA KAZI UPATE PESA ZAKO NA KUWEZA KUZITUMIA UPENDAVYO BILA MTU KUKUPANGIA AU KUKUNYANYASA'' POPOTE ULIPO UISHI UKIPEWA SHIKAMOO PESA SHANGAZI ''SHIKAMOO PESA MJOMBO''' HABARI NDIYO HIYOO'' I LOVE YOU MY TANZANIA WENZANGU ''AND IM HERE FOR THOSE WHO AMINIA MIMI NA KUJIAMINIA WAO WENYEWE''  KWA WALE WOTE MLIOJIUNGA TIYARI MIZIGO YENU IPO NJIANI''INAKUJA SOON'
CONGRATULATIONS ON BECOMING PART OF OUR FLORA LYIMO TEAM!!
YOU'VE MADE A WONDERFUL DECISION TO JOIN THE FLORA LYIMO FAMILY AND I BET YOU CANT WAIT TO GET STARTED.
REMEMBER IF YOU HAVE SWALI LOLOTE WHATSAPP IS MY OFFICE 'SO FEEL FREE TO ASK ME ANY SWALI WAKATI WOWOTE ''NITAKUJIBU HATA KAMA IKIWA SIYO KWA DAKIKA TANO BASI KWA DAKIKA KUMI '' ASANTENI SANA''
FLORA LYIMO DISTRIBUTOR AND MAMBO YOTE''

No comments:

Post a Comment