KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 5 July 2014

WHATS ON ? BREAKING NEWS'' THIS IS WHAT TO DO ''WAKATI MTU ANAPOKUJA KUJILAZIMISHIA PICHA YA PAMOJA NA WEWE''WHEN YOU DONT LIKE THE MBURULA'' YANI FUNGA MACHO YAKO KABISA KAMA ALIVYO FANYA SUPER STAR SHILOLE HAPA'' MBUTA NANGA!!

LEMUTUMBAZ'' BILA HATA AIBU KAPOST HII PICHA YAKE YA PAMOJA NA SHILOLE KWENYE KILE KIBLOGNUKA CHAKE'' AIBUUUU'' SASA WEWE NA AKILI ZAKO TIMAMU UTAPOST VIPI PICHA KAMA HII? NA KUJIRINGISHIA YOU ARE LIVE''' AND SO ON AND ON? IKIWA WATU aka MABEBEZ WAKUJILAZIMISHIA PICHA ZA PAMOJA HAWATAKI ''WEWE KAJIDONDOSHE BAHARINI''MBUTA NANGA'' NI SHIDA!!YANI HAPA HII PICHA HAITAKIWI WALA NIIONGEZEE MANENO MAANA INASEMA WAZI KWAMBA SHILOLE HATAKI KUMSIKIA WALA KUMUONA NA TENA PICHA HII ALIDHANI KWAMBA ANGE DELETE MAANA KAFUNGA MACHO''LAKINI MLAZIMISHAJI YEYE BADO BILA AIBU KAIRUSHA LIVE MITANDAONI '' ILI MRADI AONEKANE NAE YUMO'' ACHIANGAZI BABU TAFUTA NAMNA YA KURUDI MAREKANI UKATUNZE MKEO NA WATOTO ''ULOWAKIMBIA KULE'' YANI NI LAANA TUPU LIJIBABU KUKIMBIA WATOTO WAKE ALOWAZAA''I WONDER WHO WILL EVER TAKE THAT SERIOUS RISK YAKUOLEWA AU HATA KUZAA NA WEWE JIBABU LAKUKIMBIA WATOTO WAKE'' HUKU HATA KAZI HALINA NA BADO LINAISHI KWA BABA '''KYINDO KYA KITE MCHO''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

2 comments:

  1. flora lymo addict9 July 2014 at 09:59

    jaman my love kumbe na ww umeliona hili llijitu ni jaabab sana sijui likoje for real my love frola mm naamin huyu baba hazijamtimia hata kidogo kwanza hana upeo wa akil na anapenda sana kukurupuka and umarufu sasa haha anaupenda...ananiachaga hoii na lile lishirt lake amablo kila akienda occasion kavaa aibu anajiita tajir wakat hata pesa ya shirt hana plus tajir ww unashindwa hata kunu nu gar mpya miaka uko na noah yenye kuota kutu no wonder unajipendekeza kwa chicago unadhan atakupa gari pyee sikupendi kuma kunukaa mxiiiu....love you frola for life

    ReplyDelete
  2. flora lymo addict10 July 2014 at 07:46

    yan bebe imenibidi nije mwenyewe huku nikutafte imeniuma saana huko mtaa wa pili wameanza na utumbo wao hilo lijin linalopiga pic na 360 na shoga yake yake sinta wamijishua hadharan yan nimeskia kutapikaa ila sijawaacha shenzi type....nimelichambua hilo lishoga mpka i hope waiache my coment asome aache kufanya vitu vya ajabu akae a tulie na kkuringia degree tatu mxiiiu shenzi...ana degree anamavi degree ya kuingia darasani lakin upeo ziroo

    ReplyDelete