KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 6 July 2014

WHATS ON ? ILE ROYAL WEDDING AMBAYO NDIYO THE TALK OF INSTAGRAM HII HAPA'' PATA PICHA ZA KWANZA KWANZA!!

 CONGRATS MY DEARS''MUNGU AWALINDIENI NDOA YENU ''
 LETS WAIT AND SEE WHAT TIME THEY WILL BE HERE'' I HOPE NOT TOMORROW ''MBUTA NANGA!!NANI ANAWACHELEWESHA MAHARUSI WETU WA THE ROYAL ''
 I JUST WANT TO SEE A CLEAR PHOTOS OF OUR MPORA ''JAMANI I JUST LOVE THE DRESS BUT I JUST WISH ''ANGEBANA HIZO NYWELE STYLE YA JUU'' YANI ALIVYO ACHIA HIVI KAHARIBU MUONEKANO WA HILI GAUNI LAKE NA LILIVYO LITAMU HASA HAPO SHINGONI ''I JUST WISH MPAMBAJI WAKE ANGEELEWA HILO'' SHE SHOULD WEAR HER HAIR UP'' AND NOT DOWN'' NI HAPO TUU'' MENGINE BAADAE''
 JUST GORGEOUS''' THE DRESS AND THE SHELA ''NI NOMAAAAAAAA'''NA LIMEMPENDEZA SANAAAA''
 MY NDUGU YANGU NAE KAWAKILISHA NA KAPENDEZAJE'' HAPANA CHEZEA KINA MBUTA NANGA'' YANI NI HATAREEEEEEEEEE''

 MY SUPER DESIGNER AND BLOGGER MWENZA MISSY TEMEKE NAE KATOKEEZA KI ROYAL ROYAL '' SAFI SANA'' SASA KWA WALE MSOJUA MAVAAZI YA ROYAL WEDDING'' IKIWA ULIKOSA DRESS CODE (RANGI YA SHUGHULI )'' THE DRESS OF ROYAL WEDDING IS LONG DRESSES ''FULL STOP'' SASA WEWE UKIENDA NA VIMINI VYAKO JUA YOU ARE OUT'' MBUTA NANGA!!

 MY KAKA OF A LONG TIME''NICE TO SEE YOU KAKA''AND YOU LOOK FAB''
 MBUTA NANGA''WACHA UTUNDU KAKA''MBONA WAMCHUNGULIA MPORA WETU KWA NYUMA? HAHAHHAAA''
 MAKAKA'S LOOKING ROYAL ROYAL '' NICE ONE NA HONGERENI SANA KWA KUWEZA KUFANYA KWELI''
 MCHAFUA HII ROYAL WEDDING MWAMUONA EEE'' DADA WA KULIA ''SASA HAPA ULIKOSEA NJIA YA NIGHT CLUB '' YOU ARE OUT '''
 THE GAUNI LA PILI LA MPORA WETU''JUST FAB'' YANI ALAFU MWAONA NYWELE ALIVYOZIBANIA JUU''SASA HAPA NDIYO ANGEBANA NA HIVI KWENYE HER WEDDING DRESS''
 THE SUPER STAR WETU MWAMUONA EEE'' NAE ALIKUWA HUKO AKITUMBUIZA LIVE'' SASA LETS HOPE HAKUWAIMBIA ULE WIMBO WAKE WA YAHAYA'' MBUTA NANGA!!

 LOOKING GORGEOUS MAMBO YA ROYAL ROYAL DRESS CODE 'YOU ARE IN '''


 MWAONA MAMBO YA DRESS CODE EEEE''SASA NIMEWAACHIA MJIONEE WENYEWE NASUBIRIA PICHA ZAIDI ''MAANA SIJAONA WAGENI WAALIKWA WAKIWA NA ANY YELLOW ''' TO ME ITS LOOK LIKE THE DRESS CODE WAS YELLOW AND CREAM'' KWA MTIZAMO WANGU WA MAHARUSI NA MAUWA YAO NA VILE VILE UKUMBINI'' WILL BE BACK SOON '' MSIKOSE KURUDI HAPA KUWAONA WALIOCHAFUA HASWAA'' WALE AMBAO HATA KI'ROYAL ROYAL HAWAKUVAA''
AND THE ONE AND ONLY THE SUPER STAR KUSHOTO 'THE CEO OF thelillymeloddy SHOW''
AND YES ALIE TUSABABISHA TUKAPATA HIZI PICHA ZA KWANZA KWANZA'' UKITAKA TO SEE MORE PHOTO'S OF HII ROYAL WEDDING GO TO '
thelillymeloddy.blogspot.co.uk
Thank you  iamlillyMelody for the Photo's '' kazi safiiiiii''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

1 comment:

  1. my shosti mimi bado nipo disappointed kabisaaaa.royal wedding bado sijaiona

    ReplyDelete