KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 11 September 2014

WHATS ON 'FLORA LYIMO DANCING MAPENZI YANGU BY.RAYC 2014 'ITS ALL ABOUT FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' MBUTA NANGA!!


 BRING BACK OUR SUPER STAR RAYC...FLORA LYIMO LOVE HER AND MISS HER ROMANTIC SONGS KINOMAAA''' IM SO PROUD OF HER '' ENJOY FLORA LYIMO 'MBUTA NANGA!!

 HABARI NDIYO HIYOOOO''' MIMI NI LOVE YAKE EZDEN NA SIYO TEAM YAKE''NI MWENDO WA MATENDOOOOOOOOOOO YA MAPENZI '''

 KUNA SHIDA KWANI ? AISEEE CHUKUENI MALIMAU KARIAKOO NITALIPA'' HAHAHHAAAA'' NAFANYA YANGU NAWE FANYA YAKO'' ILA USITAKE USHINDANI MBUTA NANGA!!

NA HII NDIYO HABARI YA MUJINI ''' FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' Jamani ukihitaji nikutengenezee chupi au chochote cha how to look sexy at Home or how to show your Love to the one you love and not team'' wasiliana na mimi ''whatsApp +44 7787471024''
Karibuni na Wacheni mapenzi yaendeleee'''Tupende zaidi ya Machuki chuki''
Stay Bless Always'' I love Nyie kama mnavyo ni Love Mimi''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

6 comments:

  1. Raha jipe mwenyewe mbuta nanga

    ReplyDelete
  2. We mchagga huyo ni Ezden wa didah ama niwa uk, embu sawazisha usijeitwa NYAKUA NYAKUA

    ReplyDelete
  3. Mbutananga umechemsha spelling hapo ni EDZEN sio Ezden Ruwa Mangi.

    ReplyDelete
  4. haya mama wa ezden hatukuwezi waumize tyuuuuuu hakuna kama wewe mama wakujiamini......much love to you

    *****regy

    ReplyDelete
  5. napenda sana kuingia katika blog yako ili nicheke tuu!! nimeanza kukufuatilia toka mwaka 2012.. una vituko huku unafanya biashara!! kweli we Mchaga halisi!! mbuta nanga!!>>> Ruwa nakutarame keku!! love love love mama wa vituko
    neema
    nipo dar es salaam

    ReplyDelete