KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 21 November 2014

WHATS NOW ? MASIKINI SUPER MODEL NAOMI 44 YEARS OLD NA MIHELA YAKE NA UZURI WAKE ''NO KIDS NO HARUSI AND HEBU MUONE ANAVYO KAA KAMA MGONJWA VILE'' YANI TIZAMA MIKONO YAKE HAPA'' RUWA MANGI'' HAZAI WALA HAOLEWI MTU ,WENYE KUSAKANYA WAUME NA WATOTO KAZANENI ''MBUTA NANGA!


BFF: New York City-based pals Naomi and Diddy have been friends for several years
BFF: New York City-based pals Naomi and Diddy have been friends for several years''



Owning the runway: The 44-year-old stunned in the sparkling body-hugging black ensemble
Owning the runway: The 44-year-old stunned in the sparkling body-hugging black ensemble''
Ageless: She proved why she's been walking runways for over 25 years
Ageless: She proved why she's been walking runways for over 25 years''

FLORA LYIMO ASHANGAA'

Najua kila mtu ana hili na lile na uamuzi wake'' Ila mimi najiuliza kwani Naomi anawezaje kukaa miaka yote bila kuolewa harusi ya nguvu ''yani sahau kuzaa maana kuzaa siyo kitu cha muhim sana na siyo lazima mtu kuzaa'' mimi ni harusi naona huwa kwamba mtu unashindwa kuwa na mijihela ya kufunga ndoa yako au kukosa mwanaume lakini huyu mdada amekuwa na mwanaume kama siyo wanaume lakini hakuna cha ndoa wala nini'' why Naomi'' ni hupendi kuolewa au ni kukosa wakukuowa bali kukuchezea chezea '' Mbuta Nanga''  Ila kwa mavaazi yupo akiamua ana amua haswaa''


2 comments:

  1. Mbona wewe hujaolewa wala hujazaa?? Unasema ya wenzio yako hujioni ulivyokomaa na huna kitu.

    ReplyDelete
  2. Hahhahhaaa'' Anonymous najua wewe ni one of my haters,,,,,wacha nikujibu maana huku ni ofisini mwako....sasa ni hivi mimi na Naomi ni watu ambao huwezi kuwalinganisha kabisa '' yeye akila good time mimi na kula hard time at Kilimanjaro Moshi kijijini niliko zaliwa ...sasa yeye kaanza maisha akiwa hana shida kabisa ya kutafuta hela kwa mijasho bali akitafutiwa mihela kwa mijasho...SUPER MODEL ULIMWENGUNI ..USIFIKIRI NI KUCHEZA MDAKO..Kama kuolewa ni mijihela basi alikuwa nazo na kama kuzaa ni mijihela basi anazo ...na kama wanaume anao ashakuwa nao tena wenye mijihela hatari...sasa mimi unafikiri ni kwanini sija taka kuolewa au kuwa na watoto ? Mimi nina watoto kibao at home ..watoto wa Ndugu zangu na ndugu zangu nilio zaliwa nao na kujua nini kinachosababisha maisha ya Binadam kuwa duni ..ni kuzaa zaa ovyo na kutokufanya kazi kwa bidii kwa nguvu zako zote na kuweza kuwasaidia ulio zaliwa nao...yani I MUST SAY '' MY KIDS ARE MY FAMILY NA MY CLOSE FRIENDS NA WATANZANIA WENZANGU AMBAO WANAJIKUBALI NA WANAOPENDA MAENDELEO YA WATANZANIA WENZAO..NA UKIFUATILIA SANA MAISHA YANGU NAVYO ISHI ,,I ALWAYS WANT TO HELP ''' YANI SUBIRI MIJIHELA IIINGIE KWANZA NA WEWE UKIWA KAMA MY HATER ..USIFE KABLA HUJAONA BARAKA ZANGU MUNGU ALIZO NIPANIA..ILA ''USINI HESABIE KUZAA MAANA I NEVER LOOK FOR IT OR PRAY FOR IT AND I WILL NEVER PRAY FOR KIDS..MAANA DUNIA HII IMEHARIBIKA MNO .SIYO PAHALI PAKULETA KIUMBE USICHOJUA KAMA UTAKUWEPO NACHO MPAKA SIKU WEWE MWENYEWE UAMUA HUTAKI ....SO USISUMBUKE FLORA HAJAZAA AU KWANINI HAZAI ..NA KWANINI HAOLEWI..KUOLEWA NITAOLEWA MAANA HILO I PRAY FOR IT..WHY NOT '' ? WAKATI KUOLEWA NI KUPENDA KWA MWANAMKE ''NA KUMPATA MME UNAE MTIZAMA USONI UKAJIONA WEWE MWENYEWE'' Hay basi ..hilo kaongezee kwenye diary yako kwenye kile kiblognuka chenu ''muke ya muzungu utakufa mwaka huu pamoja na wanao kula mavi yako..mama baboon ''UPANDACHO NDICHO UTAKACHO VUNA''' UPO EEEEEEEEEEE''MBUTA NANGA!!

    ReplyDelete