KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 22 December 2014

WHATS NOW ? FLORA LYIMO XMAS 2014 DINNER AT 02 LONDON '' WHATS A FAB NIGHT OUT '' RUWA MANGI''
















HABARI NDIYO HIYOOOOOO'' XMAS KINANUKIAJE SASA'' ANYWAY '' USIJALI KUTESA NI KWA ZAM ,ZAM YAKO ITAFIKA NA UTATESAJE SASA'' MBUTA NANGA''
Sijaweka picha zote za hii Xmas dinner ya jana'' so more to come soon '' 
ENJOY FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG''

1 comment:

  1. umependeza ongera sana mimi fan wako sana hii nakuambia kwa roho saaafi kabisa mimi sio timu mavi wala timu mkojo tunataka kuona sikumoja umebalilisha style ya nywele angalau usuke rasta au whatever alimradi tu uwe umebadisha hilo wigi pia tunataka kuona neture hair yako i wish utakuwa bomba sana na ulivyo na uso mzuri ni hayo tu otherwise unafanya vizuri stay blessed

    ReplyDelete