KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 4 January 2015

WHATS NOW ? WATANZANIA WENZANGU MNAO TUMIA MITANDAO KWA UZUSHI NA KUTUTIA WASI WASI HASA KWA HAWA PANYA ROAD'' ZINGATIENI YA MHESHIMIWA KOVA'' HAWA PANYA ROAD HAWAWEZI KUSHINDANA NA JESHI LA POLISI ''SASA WACHENI KUTIMUA TIMUA OVYO '' KWANI HATA HAO PANYA ROAD WATA WAONA MNAWAOGOPA WATOTO WADOGO WACHAFU HAO '' SASA WACHENI JESHI LA POLISI LIWASHIKISHE ADABU'' Video;PANYA ROAD Watishia amani Dar es salaam



Hebu msikilize hata huyu anae tangaza'' yani hajatulia anatangaza ni kama anatangazia watu misosi ya bure kwa mangi''MBUTA NANGA' yani kama hamuwezi kutangaza vitu kwa msingi bora muache kutangaza maana sisi wenzenu tuliopo mbali tunaona kama ndugu zetu wanakufa any time'' sasa kumbe ni uzushi na uwoga tu'' yani kitu kidogo msha anza kutimua mbio na kurusha picha zisizo endana na maneno myasemayo '' kaeni mkijua kwamba JESHI LA POLISI LIPO NA HAWA VIFARANGA HAWAWEZI KUWASHINDA'' JUENI JAPO TANZANIA TUNASUBIRIA UCHAGUZI MKUU'' SHERIA ZIPO PALE PALE'' FFU''FANYA FUJO UONE'' HAWA PANYA ROAD KWA MTIZAMO WA PICHA NAZO ONA ZINARUSHWA MITANDAONI NAONA WANATAFUTA KUIBA TATIZO NI NJAA'' SASA WAFUNGWE JELA WAKALIME NA WAFUNGWE KIFUNGO CHA WENYE ''NJAA'' YANI WAO WANAFUNGIWA NDANI (JELA),WANAKULA NA KULIMA'' MWISHO WA SIKU WATAANZA KULA WATAKACHO VUNA'' RUWA MANGI ''NGACHOKA''
FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO''
LOVE YOU MHESHIMIWA KOVA'' NAKUAMINIA KWA KAZI YAKO NA JESHI LA POLISI LIPO TIYARI ''SAFI SANA'' SASA NAOMBA KUONA MAJELA MENGI YAKIJENGWA KUWAFUGA HAWA PANYA WAHARIBUFU '' NA MIMI NIPO TIYARI KUTOA MCHANGO WANGU'' YANI KUWE NA MAJELA YA KUWAFUNGA WATU WENYE NJAA'' KAMA HAO PANYA WAHARIBIFU'' KAZI YAO IWE KULIMA NA KUFUNDISHWA JINSI YA KUISHI KWA AMANI '' NA MWISHO WA SIKU WATAVUNA WANACHOPANDA NA VILE VILE WATAJIFUNZA KUISHI KWA AMAN POPOTE PALE WATAKAPO KWENDA'' RUWA MANGI''

SASA ONA'' MNAKIMBIA KIMBIA OVYO '' MNATAKA KUJA UK KUTUHARIBIA TENA KWA KUSEMA TANZANIA KUNA VITA AU ? MWAKUMBUKA KIPINDI KILE WATU WAKASEMA ZANZIBAR (sijui ) KUNA VITA NA WAKAJA UK NA MWISHO WA SIKU TULIHARIBIWA VISA ZETU NA PASPOTI ZETU ''MIMI MPAKA LEO NAWALAUM SANA WALIOZUSHA ULE UZUSHI ''NILIPOTEZA MY FLAT HAPA UK KWASABABU YA UZUSHI NA KUTUHARIBIA VISA VYETU HAPA UK ''SO MSIANZE ''KAENI WAPOLE MKIOMBA MUNGU UCHAGUZI MKUU ''UWE WA AMAN NA WA KWELI ''JUENI  KWAMBA'' JESHI LA POLISI LIPO NA TIYARI LIMESHAWASHIKILIA BAADHI YA HAWA PANYA WAHARIBIFU ''NYIE MSIKIMBIE KIMBIE OVYO NDIYO MNAWAPA SABABU ZA KUJIFANYA WAO NI PANYA ROAD KWELI '' SASA TUWAPENI WIKI MOJA MUONE KAMA KUTAKUWA NA PANYA ROAD TENA'' MSIFIKIRI POLISI AU SHERIA ZA TANZANIA ZIMELALA ZINASUBIRIA UCHAGUZI MKUU'' YANI TENA SASA HIVI NDIYO POLISI PAMOJA NA WALINZI WA NCHI AMBAO WAPO KAMA WEWE NA MIMI YANI HATA UKIKUTANA NAO HUWEZI KUJUA WAPO KWA SABABU GANI ''WAPO MACHO KABISA KUHAKIKISHA TANZANIA INA AMANI NA ITAZIDI KUWA NA AMAN'..MIMI BINAUSI NAOMBA'' WENZANGU WENYE BLOGS NA INSTAGRAM PAMOJA NA FACEBOOK '' WACHENI KURUSHA PICHA OVYO OVYO NA MATANGAZO YAKUTUSTUA NA KUFANYA WATU WAWE NA WASI WASI BURE'' IKIWA HABARI HUIJUI WACHANA NAYO ''SIYO LAZIMA UPOSTI KITU IKIWA HUNA CHA KUPOSTI'' JIPIGE PICHA YAKO HATA UKINYA'' POST IT '' MAANA HUNA KAZI YAKUFANYA''
SO SAD'' THAT'' SISI SISI BAADHI YETU WATANZANIA NDIO TUNAOWAPA PANYA WAHARIBIFU MAJINA NA MOYO WAKUHARIBU NCHI YETU '' DONT POST ANYTHING ABOUT THIS PANYA WAHARIBUFU ''POST IT KIKIWA NA UHAKIKA NA HABARI KAMILI''INAYOENDANA NA PICHA UNAZO POST ''
BE BLESSED MY DEARS'' NA TULIENI TANZANIA HAKUNA MATATA''

No comments:

Post a Comment