KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 23 February 2015

WHATS NOW ALBAM 1 OF PICHA ZOTE KWA FUJO BILA MPANGILIO ZA YAMOTO BAND IN UK KWA MARA YA KWANZA ON 21-02-2015 IN LONDON ' WAS JUST FABULOUS 'MBUTA NANGA!

 #danuuuuuu'' SURPRISE SURPRISE..Jestina She was like'' NISEME NISISEME'' WHO WANT SURPRISE HERE TONIGHT ? WATU WEEEEEEWOOOOOOMEEEE'' MBUTA NANGA'' Yani was like this'' I JUST LOVE DA NUU SO MUCH ''AND KWA SABABU HAISHI LONDON WAS HARD FOR ME TO DO ANYTHING FOR HER '' SABABU YA MY NEW SHOPS NA MAHANGAIKO MENGI KIBAO YANAYO NIKABILI SASA HIVI SIWEZI KWENDA PARTY ZA NNJE YA LONDON HASA KAMA KIJANA WANGU WAAMINIFU KWANGU HAWAPO '' SO NILIPOSIKIA SHE IS TO COME TO YAMOTO BAND'' NIKAPANGA NA MY SHOSTITAMU WANGU AISHA ANIODEE CAKE YAKE YANI KILA KITU CHA KUHUSU HII CAKE WAS WITH HELP YA AISHA '' NISINGEWEZA KUFANYA PEKE YANGU NA BILA KUSAHAU FATMA NA VILE VILE JESTINA SHE WAS ALSO KINDLY NISAIDIA KUSEMA ............NISEMA NISISEME ,,SEMAAAA JESTINA SEMAAA'' SASA WACHA DA NUU ALIE'' UWIII MSIJE NIFANYIA SAPRAISI MIMI JAMANI SIPENDIII''MBUTA NANGA'' THANKS AGAIN FOR WOTE MLIOHAKIKISHA OUR SUPER STAR WA BONGO MOVIE DA NUU ALI ENJOY BIRTHDAY YAKE MWAKA HUU 2015 WE LOVE YOU DA NUUU''



















































Its only about mbuta nanga style'' MBUTA NANGA!!
Its only about mbuta nanga style'' MBUTA NANGA!!

Its only about mbuta nanga style'' MBUTA NANGA!!







Its only about mbuta nanga style'' MBUTA NANGA!!
Its only about mbuta nanga style'' MBUTA NANGA!!











HAPO KWAKEEEEEEEEEEEEE''YANI WAS A FABULOUS NIGHT OUT KWA KWELI '' YANI KAMA MNAVYO ONA HAPA NA POPOTE''
YA MOTO BAND NDIYO HABARI YA MUJINI ''MBUTA NANGA''

No comments:

Post a Comment