KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 2 February 2015

WHATS NOW ? HAPPY MWEZI WA PILI NA WA MAPENZI ROMANTIC MONTH 1-2-2015 UMEANZA NA FLORA LYIMO TZUK YUPO TIYARI NA FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME''MBUTA NANGA'

 HAPPY TAREHE MOJA YA MWEZI WA MAPENZI ROMANTIC MONTH UMEANZA LEO..SASA FLORA LYIMO TZUK NIMEKUWAJE BUSY..YANI NIPO TIYARI KABISA KINA MAMA/ DADA MVAE SEXY ..MSIACHIKE WAUME ZENU WASIJIGEUZE BUREEE..YANI ALL YOU NEED IS FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME. MIMI HUWA NAAMINI KWAMBA MWANAMKE KUACHIKA NI MAWILI TU....Moja..MME KUTOKUWEPO HOME YANI MME ASIE KUWA KARIBU NA MMPENZI WAKE KILA SIKU..KAMA NI SAFARI MOJA MOJA KWA MWEZI SIYO MBAYA..LAKINI UNAKUWA MBALI KABISA NA UNAKUJA HOME KWA MARA MOJA MOJA KWA BAADA YA MIEZI.JUA HAIWEZEKANI KABISA..HUO NAUITA ..UTORO...
Mbili...MWANAMKE WHO IS NOT ROMANTIC YANI UWE UNA MVALIA MME MPENZI WAKO SEXY CLOTH KAMA HIZI NA CHUPI CHUPI KWA SANA .UWE MSAFI UNATANDIKA KITANDA BAFUNI KUWE KUSAFI KIASI AMBACHO HATA CHAKULA UNAKULIA MLE MKIOGA PAMOJA AU HATA MKIFANYA ILE YA KUONJA ONJA WATOTO WAKIWA SEBULENI ..YANI KWA UJUMLA MWANAMKE UNATAKIWA KUMBEMBELEZA MME MPENZI WAKO KAMA MTOTO VILE..NA I TEL YOU LAZIMA MME MPENZI WAKO HATAZUBUTU KUWA MTORO HATA SIKU MOJA HUWEZI KUSIKIA KATOROKA AU KAENDA KUCHEPUKA..NA AKICHEPUKA JUA KULE ALIKOCHEPUKIA LAZIMA UTAKUWA UMEKUZIDI KWA MAROMANTIC YAKO....BE SEXY LADIESNA UACHE KUKESHA MITANDAONI WAKATI MME YUPO TIYARI NA MBOOOGAA YAKE INAKUITAA..MBUTA NANGA!



MBUTA NANGA'' NAWATAKIENI MAANDALIZI MEMA YA MWEZI WA ROMANTIC MALOVE LOVE MAPENZI TELE TELEEEEEEEE''
COME FOLLOW ME IG @ mbutanangablog
TUCHEKE LIVE .HAHHAHAA''

No comments:

Post a Comment