KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 31 January 2015

WHATS NOW ? MANENO YA MCHAWI NA MKOSAJI HAYA HAPA''JAMANI KATI YA MMACHINGA NA CHANGUDOA MTACHAGUA KUWA NANI ? SASA YULE KUMAMAMBI MUKE YA MZUNGU ANAE KONDA KWA WIVU WA MADUKA YA FLORA LYIMO TZUK NA MAENDELEO YA WATANZANIA WENZAKE WAKIWEMO NI KINA MAMA/DADA ZAIDI '' NI HAYA'' KWA TAARIFA YAKO HILI LIMJENGO LOTE PESA INAINGIA MIKONONI MWA MBUTA NANGA'' NA VILE VILE SASA NAKODISHA MADUKA HAPA MJINI ''OOPS VIOSK AU SIJUI VIFREM? YANI KAMA ANAVYOVIITA YEYE'' ILA KWA FLORA LYIMO MBUTA NANGA'ILI MRADI PESA INAINGIA ITA ANY NAME YOU LIKE'' HIVI SOKWE UMESHALIKOMA MAANA LIMEGEUKIA KWA MWANAO EEE'' CHEZEA DUNIA WEWE KAMA HUJAFA UMEKAUKA KAMA NGUZO ZA UMEME''






HUU NI KWAAJILI YAKO WEWE MUKE YA MUZUNGU CHANGUDOA ULOACHIKA SABABU YAKUKESHA MITANDAONI KUFUATILIA BIASHARA NA MAISHA YA WATU ''TUMEKUWACHA MBALI SANA SASA SIJUI UTAFANYIA UCHANGU WAKO WAPI YANI AKUTAKE NANI NA LIKUMA LISHAPANULIWA NAKUOZA HASWA '' YANI ''NDIYO MAANA MME KAAMUA KUKUTUPILIA MBALI NA VIJIBABOON VYAKO ''OVYOOO'' YANI BURE UNANIANDAMA ULIJUE LENGO LANGU LAKINI NG'O'' HUTOLIJUAAA'' BREACH HATER'S''MTAZIDI KUKONDA MIMI NA VIOSK VYANGU NATENGENEZA PESA ZA HALALI ''MPO HAPO EEE'' SASA USIPATE SHIDA MIPICHA HIYO HAPA NIMEKUJAZIA ''KAPELEKE NA KWA WAGANGA'' MIMI NIMEFUNIKWA NA DAM YA YESU '' NA HII NI RIZIKI YANGU MUNGU KESHA NIPA'' HATA KWA WIKI MOJA NISHAPEWA MIE'' IM SO PROUD OF IT'' FLORA LYIMO TZUK NDIYO THE TALK OF MUJINI '' MBUTA NANGA!! YANI WEWE KUMAMAMBI SIYO WAKUPEWA POLE KABISA'' YANI 'UTALIAA WEEE NA KUSINYAA KAMA MLENDA ULIKOSA MAJI '' NA HUTOYAJUA YANGU NAKUAMBIA WAITE WATANZANIA WOTE WAISHIO UK WAJE KUPIGA PICHA NDANI NA NJE YA DUKA'' LAKINI NI KIOSK SAWA.NI KIFREM SAWA.NI KININI VLE 'SAWA'' WAAMBIE WAJE NA WAFUNGUE HATA KWA SIKU MOJA TU '' KAMA KUKODISHA VIFREM NI KUFIRWA BASI MBONA WEWE KUMAMAMBI BONGO INGEKUWA IMEJAA VIOSK TENA IN YOUR NAME?MAANA WEWE KWA KUFIRWA NI HODARI NA UCHANGU WAKO WATANGU DUBAI UNAOUTANGAZA WAZI ETI UNAWAANDIKIA NA WANAWAKE WENZAKO HOW TO BE A CHANGU ''UWIII''AIBU PUTUUU ZIMEKUSINYAISHA UMESINYAA KAMA MLENDA ULOKOSA MAJI'' HAHAHA..WAPI HATA KIFREM KIOSK KIMOJA CHENYE YOUR NAME? BE PROUD OF YOU AND WHO YOU ARE KAMA WEWE MWANAMKE MWENYE AKILI TIMAMU' ''''KESHA KUITA WENZIO VICHAA HUKU WANAKUPEPERUSHIA MAJINA YAO KAMILI HEWANI YAKISOMWA NA MAMILIONI YA WATU '' NA BILA KUSAHAU MIMANOTI INAYOINGIA MIKONONI TENA CASH ''UPO HAPO EEE'' HAYA FANYA FASTA NAWASUBIRIA''' MBUTA NANGA NAPELEKA PESA BANK '' JIONI MAHESABU YA MAMINOTI TENA''NA SIYO YA MATUSI '''
FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO
Kusema ukweli haters mtazidi kukonda maana hii unaambiwa ni ile mnayoiona kwa my name'' na yale msoyajua sababu hayana my name ukiyajua SINDIYO TUTAWAZIKA KABISA'' UWIII''JAMANI MSIFE KABISA KABLA HAMJAYAONA MADUKA YANGU 50 IN MY NAME'' YANI PROUD TANZANIAN AKIJIVUNIA KUWA MTANZANIA ALISI UINGEREZA NA MWENYE FULL NAME YA KITANZANIA NA ADDRESS YA UINGEREZA INAYOJIONYESHA WAZI'' SASA YULE CHANGUDOA MUKE YA MUZUNGU ALIEJIGEUZA MWANAMKE SASA MME WAKE NDIYO ANATIWA NA WAUME WENZAKE''MASIKINI LAANA ALIZO ACHIWA NA MAMA YAKE MZAZI ONA ZINAVYOMJEUKIA'' YANI SASA AJITANGAZA WAZI MUKE YA MUZUNU NI FULL KUJIUZA SASA ''UWII SI BORA MIMI NINAFUNGUA VIOSK VYANGU MARA VIFREM MARA SIJUI NINI ..HUKU NAINGIZA PESA TENA NDEFU ZA HALALI '''HAHAHHAA'' SITAKI KUSEMA MENGI ''ILA NIMEONA NIKUJAZIE PICHA USIPATE SHIDA KUZIPATA'' SASA ANDIKA KITABU KUNIHUSU CHA BUREEE'' NAWAPENDAJE MY FANS'' YANI NYIE ENDELEENI KUTUMIA MY NAME'S KWA VYOVYOTE MPENDAVYO ''NI RUKSA'' I LAP NYIE JUST THE WAY MNAVYONIPENDA MIMI PIA''
MBUTA NANGA'' THE FLORA LYIMO TZUK ''THE ONLY TANZANIAN WHO OWN MADUKA MITAA YA MAPESA NA POSH MITAA'' MIAKA HIYOOO MNIWACHE MTOTO WA KICHAGGA ULAYA LONDON NINA ADDRESS TENA WITH FULL NAME YAKUZALIWA UCAGANI MOSHI MARANGU KILEMA KILIMANJARO TANZANIA''
SOMA HAPO JUU VIZURI IKIWA HUJAPOFUKA MACHO KWA UCANGUDOA WAKO WEWE KUMAMAMBI MAANA WANAKUTIA HADI MACHONI '' HAHAHA''
FLORA LYIMO TANZANIAN UNITED KINGDOM'' 
HAPO JE? O YESSSSSSSSSSSSSSSSSS''FLORA LYIMO TZUK '' NA MWENYE WIVU AKAJITUNDIKE FASTA FASTA'' KUMAMAMBI UPO ''' ? ILA USIFE KABISA MANA HILI NI LA PILI ''NIPO MBIONI KUFUNGUA ONLY 50 TU'' MBUTA NANGA''IN JESUS NAME''




NAONA EEEE'' YANI HATA NDANI KUNAONEKANAAA'' ALAFU HAPA MNATAKA KUJUA MALENGO YANGU NA NINAFANYAJE HUU MJENGO ILA HAMTAKAA MJUE NA NIMEWAPA HIYO KAZI WATU WANGU NA SASA TUNASHIRIKIANA KUTENGENEZA MIPAUNDI YANGUVU TU''NA HATUPOTEZI MUDA''SASA SUBIRI TUMPATE MWENYE MIMANOTI TUNAMPA LIMJENGO NA TUNATENGENEZA MIMANOTI HATAREE''YANI MSIPIME'' HAHAHHAHAA''HATERS MTABAKIA KUNICHOKONOA ILI NIWAAMBIE MALENGO YANU ''ILA MTABAKIA KUBAHATISHAAA NA HAMTOKAA MJUE NG'O''  ETI HUM NDANI KUNA WAMACHINGA ZAIDI YA MIA..WASUBUTUUU'''MWAFIKIRIA HAPA MJINI UINGEREZA TENA KATIKATI YA MJI NI PAKUCHEZEA EEE'' HAHAHAA'' ETI WABONGO WAJE KUKODISHA WASUBUTUUUUUU''ILA NITAFURAHI SANA WAJISUBUTU MAANA NISHAAMBIA NA NIKAWAPA NA NAMBA ''MBONA SIJAWAONA HATA MMOJA KAJA KUJIUNGA NA MBUTA NANGA'? HAHAHA''KWELI MANENO YA MCHAWI MKOSAJI NA CHANGUDOA YASIWASUMBUE'' NYIE NJOONI TU''MILANGO YOTE IPO WAZI '' HAHAHHAHAA'''
































YANI WEWE KUMAMAMBI MUKE YA MUZUNGU SHOGA'' JUA KUWEKA HILI JINA SIJUI BANGO PEKE YAKE GARAMA YAKE NINAKULIPIA KIJUMBA UNACHOKAA KWA MIEZI MITANO '' HAHAHHAA''ETI MABONGO ULIZANI HUKU NI BONGO EEE''HAHAHAA'' BEACH HATER UTAKUFA VERY SOON KWA ROHO YAKO MBAYA NA MAWIVU''

 HAHHAHAA'' JAMANI SOMENI MANENO YA CHANGUDOA MCHAWI ANAETAFUTA SOKO BAADA YA MME NAE KUTAFUTA SOKO LA KUJIUZA''' ME SASA NI LISHOGA NA LISHAACHIKA/SASA LINAKONDA KWA BIASHARA NA MAENDELEO YA FLORA LYIMO MBUTA NANGA' SASA NI HIVI  WEWE SEMA UNATAKA KUJUA FLORA LYIMO NDIO MWENYE LIMJENGO HILI PIA AU LA'' SASA KWA TAARIFA YAKO ''TUKIPATA MWENYE PESA NZITO TUNAMPA LIMJENGO LOTE NA FLORA LYIMO ANAPATA PESA YAKE YAKUTOSHA ''UPO HAPO EEE'' NA PILI DUKA NI KUBWA BALAA NA MWENYE LOTE NI FLORA LYIMO NA NINAKODISHIA WATU MPAKA NA OXFORD STREET SASA MIMI NI BOSS WAO ''NDIO NAKODISHIA WATU VIOSK UPO HAPO EEE'' HHAAHHAA'' PESA ZINAINGIA ZA HALALI NA SIYO ZA KUJIUZA MALAYA ULOOZA AKUTAKE NANI HATA KWA DOLLA KUMI ? YANI UTAANZA KUKESHA NA VIBABOON VYAKO LAKINI HUNA SOKO MAMA JITIJAME USO NA MATAKO YAMEKUSINYAA KAMA MLENDA ULOKOSA MAJI '' HUKU UNAKONDA KWA MADUKA YA FLORA LYIMO '' YANI WEWE SEMA UNATAKA KUJUA MALENGO YANGU ''LAKINI HUTAYAJUAAA'' MIMI SIYO LINDA YANI MIMI NI KIBOKO YA WENGI THE TOP IN TOWN '' ULIZA LONDON UK NZIMA ''SINA SHIDAAAAAA'' YANI SINA SHIDA NINA FULL ADDRESS IN UK NA NINA FULL NAME JINA LANGU TANGU UTOTONI ''NA NINALIPEPERUSHA HEWANI LINASOMWA NA MAMILIONI YA WATU '' SASA WEWE CHANGUDOA SIJUI UNAJIVUNIA NINI HUKO ULIKO ? YANI MIMI NI MTANZANIA ALISI NA NDIYO MAANA BANGO NITAWEKA HATA CHOONI UPO ? YANI BANGO HATA KAMA NIMECHUKUA DUKA aka KIOSK KWA WIKI MOJA ''NITAPEPERUSHA JINA LANGU NIKIJIVUNIA MY TANZANIA'' YANI IM SO PROUD OF NCHI YANGU TANZANIA NA FLORA LYIMO TZUK NDIYO THE TALK OF MUJINI '' MTAKESHA NA KUKONDA SANA LAKINI MAMBO YANGU HAMTAYAWEZA NA HAMTAJUA MALENGO YANGU NG'O'' HAHHAA'' UWII SASA NASUBIRIA WATANZANIA WENZANGU UK MJE KUFUNGUA VIOSK AU MJE NIWAKODISHIE JAMANI MJENGO HUU NA MIJENGO MINGINE MINGI TUNAKODISHA'''NA PESA INAINGIA MIKONONI MWA FLORA LYIMO ''I THINK TENA NISHA WATANGAZIENI SANA JAMANI KUNA VIOSK ,MADUKA FREM ZINAKODISHIWA OXFORD STREET ''MBONA SIJAWAONA HATA MMOJA ? WEWE KUMAMAMBI JUA KWAMBA ''NINAKUKONDESHAA'NA WAFUASI WAKO WOTE ALL HATERS MTAZIDI KUKONDAAA'' YANI NA USISUMBUKE KUTAFUTA PICHA''HIZI HAPA NIMESHAKUJAZIA '' I CANT WAIT FOR HAO WANAKUJA KUKODISHA HAPA''ILA WAJUE NAWAHITAJI MAANA MCHAGA MIE HII SASA NI KAZI YANGU NAKODISHA FREMA MADUKA UK '' UPO HAPA..SASA KAANDIKE KITABU CHAKO CHA BURE'' MALIPO NYANI WATAKUFIRA FANYA URUDI TENA KULE MSITUNI '' NA OLE WAKO UPATE MIMBA TENA'' HAHAHHAAA'' USHANYIMWA KOTOMBWA NA MADACTARI NA HUKOMI EEE'' YETU MACHO'' NGACHOKA'' 

Kwa usiku ndo mandhari yake……Embu siku moja awapigie picha ya humo ndani muone manzari nzima ya duka…hahahahhaahah…kama hata ni duka….hahahhahahhahaa…Mwenzenu alichofanya ni kuchora chora jina lake kwenye viooo na kuweka bango basiii..Machinga wenzie humo ndani wala hawajali sababu hakuna mwenye sehemu yake hapo and anytime mnunuzi wa jengo akipatikana wanatimuliwa so why invest kuweka mabango wakati ndani mko mia kidogo…Ni kama pale Dar free market, kuna waliomua kuweka mabango yao juu ya jengo ili ujue wana duka hapo, na kuna kina sisi tulioamua haina faida kwetu, Ila sasa angalau dar free market ni maduka kweli sio vibanda…..hahahahhahahhahaah
Jamani watz mlioko london nendeni hapo 113-119 charing cross road. then mseme kama mimi muongo nadanganya na kuhusu rent kabla sijaweka naomba muende kuulizia kila machinga humo ndani  analinapa how much humo…. Maana nimechoka mwambie mzungu akufungulie duka,akufungulie duka…hahhaa….Kama banda la sehemu ya machinga nafungua kwa sposnsorship ya hii blog tu sina hata haja ya kuomba….hahahahha…



HAHAHHAAA''MBUTA NANGA STYLE'' SASA WEWE KUMAMAMBI UMEONA HII'' NA WEWE FUNGUA KIOSK CHAKO HATA KULE MBAGALA UKIITE JINA LAKO ''HIVI WHY YOU NEVER BE PROUD OF YOUR NAME ? HAHHAHAAAA' UWIII UMEACHWA KWA UZEMBE WAKO WAKUKESHA MITANDAONI KUTUKANA WENZIO WALIOKUACHA MBALI SANA KWA MAENDELEO ,WANAUME WAMAANA WASOJIBADILI KUWA WANAWAKE NA SASA UMEKUWA KICHAA NDIO UNASHINDA KUTUKANA TUKANA WENZAKO OVYO NA KUWAFUATILIA BIASHARA ZAO NA MAISHA YAO   ''SASA NJOO NA WEWE NIKUKODISHIE'' HAHAHHAA'' SO WAAMBIE HAO WATZ ULIOSEMA UMEWATUMA WAJE FASTA KUKODISHA KWANI NAWAHITAJI MCHAGA MIE NAVYOPENDA PESA UTANIWEZA ? YANI KWA TAARIFA YAKO NINA WAFANYAKAZI KIBAO WANANIFANYIA HIZI KAZI NA SASA NI KUKODISHIA WATU MADUKA''HAHAHA OPPS FREM AU VIOSK '' YOTE SAWA TU ''BORA PESA INAINGIA MIKONONI MWA MBUTA NANGA'' HAHAHHAA' KWELI MTAKONDA NA KUSINYAA KAMA MILENDA ILOKOSA MAJI '' ALAFU USIJALI TUMESHAPATA MWENYE PESA NDEFU MJENGO WOTE UNATAKA NIKUAMBIE NIMEPEWA PESA NGAPI ? JUST SO UFE KABISA'' LAKINI SABABU SITAKI UFE KABLA HUJAYAONA MADUKA 50 NITAKAYO FUNGUA IN JESUS NAME'' SITOWEKA HATA IWEJE PESA NGAPI NIMEPATA HAPA NA PIA OXFORD STREET SASA NINA MADUKA VIOSK ,FREM 6 NAKODISHA ''NJOO NIWAKODISHIENI WATANZANIA WENZANGU ..SI NI RAHISI ETI EEE'' HAHAHHAA'' MNALO NA LIMEKUKONDESHA WEWE APO MUKE YA MUZUNGU SHOGA'' HAHHAHAA'' HUFAI KUPEWA POLEEE'' UMEACHIKA CHANGUDOA WEWE HATA SIYO WAKUPEWA POLEEEE''' UTALIA KWA UCHUNGU NA HAMNA WAKUKUPA POLEEEE'' HAHAHAAA''' JAMANI SASA HEBU CHAGUENI ...UMACHINGA WA FLORA LYIMO AU UCHANGUDOA WA KUMAMAMBI ? MUKE YA MUZUNGU SHOGA'' HAHAHHA'''

No comments:

Post a Comment