KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 21 July 2015

WHATS NOW ? SASA IMESHAFIKA ZAM YAKE'' YANI OLE WAKO NIKIKUPENDA'' HAYO MASAPURAISI NI HATAREE'' FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME 2015 ' I LOVE MCPILIPILI ''MBUTA NANGA''




 HAHHAHAHAAA'Wacha nicheke kwanza maana HUWA ANANICHEKESHA MPAKA NALIA KABISA '' Sasa ikiwa ulikuwa humfaham ndiyo huyu hapa ni MCPILIPILI '' Ambae MIMI KWENYE ARUSI YANGU AISEE LAZIMA AWE MC WANGU '' NAWEWE IKIWA UNA ARUSI YAKO NA UNAPENDA KUCHEKA YANI IKIWA WEWE SIYO YULE WAKUCHEKA KWA BAHATI MBAYA'' BASI '' MTAFUTE '' LAZIMA WATACHEKA NA KUENDELEA KUCHEKA WALE WACHEKAO KWA BAHATI MBAYA'' NA KUNUNA KWAO NI KAWAIDA' NGACHOKA''MBUTA NANGA'NACHEKAJE MIE''












HABARI NDIYO HIYOOO'' MJINI PESA NA MWANAMKE KUJIAMINI BIBIEE''
HAHAHHAHAAAA' CHEKA MASIAHA MAFUPI JAMANI MUDA WA KUNUNA USIUPATE KABISAAAAA''' NGACHOKA'' Alafu jamani mkihitaji hizi chupi zipo yani unaweka oda yako nakuchapia JINA LOLOTE ULIPENDALO WEWE'' NA NAKUTUMIA POPOTE ULIPO ' Whatsapp +44 7787471024 karibuni wote na jueni bei ni zile zile za mbuta nanga bei ''
Ukitaka kuwa nami live'' nifuate at Instagram mbutanangablog

No comments:

Post a Comment