KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 7 December 2015

WHATS NOW ? FEEDBACK FROM SHOW YA LADY JD 5-12-2015 'IF YOU ARE EVENTS PROMOTER HASA NYIE WA MUSIC BUSINESS FOR KUTULETEA WASANII WETU ''WACHENI KUTUTIA AIBU NA PIA KUWAAIBISHA WASANI WETU'' #NGACHOKA''


FLORA LYIMO AKA MBUTA NANGA ' MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO ''
Ndiyo niliingia hivyo ''yani hapa ni baada ya kumaliza kufanya kazi zangu na pia kujikuta kwenye majanga 'wakati nilipokuwa na vaa Vaazi langu  ambalo nililiandaa rasmi kwa mtoko wa YAHAYA night'' HAIKUNITOSHA'' Yesu wangu was kidogo nisiende but ''kwa sababu nisha fanya maamuzi hayo na pia to book a table of 6 people ambao my super People na Watanzania wenzangu na njaa ya kumuona the kiboko ya Yahaya'' Lady JD'' yani i just say Fuck it i must go with anything that look SEXY AND Fabulous for the night club. 
THEN'' HERE NILIINGIA SAA SITA SITA NA NUSU 'I THINK KAMA SIJAKOSEA''
NILIFIKA MLANGONI NIKAULIZA IF WATU WANGU WAMESHAFIKA NIKAAMBIWA YES'' WAPO NDANI'' SO I
PAY MY £170 TABLE FOR 6 PEOPLE AND NIKAISHIA ZANGU MLE NDANI''but WAS NOT TRUE it was only mmoja tu 'alikuwa keshafika' and pia kulikuwa hata hamna watu kiivyo ''
But before that i also wanted kumuona alie kuwa ana PROMOTE hii show ambae sitaki hata kumtaja hapa '' maana ANANIFANYA NISIKIE KICHEFU CHEFU''YANI NDO WALE SIJUI HE OR SHE''WALA SIKUMUELEWA KABISA'' AND IF I ONLY NEW WAS LIKE WHAT I'M ABOUT TO TELL NYIE MY DEARS ''NISINGEENDA KABISA'' KUMBUKA kisirani kilishaanzia Home wakati navaa nakuta Kivaazi kidogo hakinitoshi na nilikinunua bila kupimisha nikidhani was my size kabisa yani'' MBUTA NANGA''


MBUTA NANGA'' WHATS A JOKE'? OH NOT A JOKE YANI YUPO KIUKWELI KABISA'' HIYO NDIYO TABLE YANGU YA WATU 6 for  £170 WITH Diet coke kachupa hako kamoja '' Hahahaa'' MPUMBAVU SIJUI KATOKEA WAPI YANI SIJUI HATA AMEANZAANZAJE MPAKA KUWEZA KUNIDANGANYA NA KUJA KWENYE HII SHOW YA KUANDALIWA KIPUMBAVU '' YANI HAPA HATA MY BABY JUNIOR AU HATA ANY MTOTO CAN SIMPLE WOKE IT OUT HOW MANY COCA COLA YOU NEED FOR HAO WATU TENA UNAWACHANGANYIA DIET NA FULL KAWAIDA ILI IPENDEZE JUST KAMA PIA KUNA WALE WA DIET NAO WARIDHIKE'' 
SASA HAPA MBURULAZ KANIFANYA NISUBIRIE AKANUNUE FOR LISAA LIMOJA NA NUSU '' NINA HAM NA KINYWAJI CHANGU NA PESA ZANGU NISHALIPIA KASHI ''AISEE NILITAKA KUMLISHA TEKE MOJA ''BUT ANABAHATI''
 I JUST THINK OH ''LADY JD THAT I WANT TO TIANA NAE MACHONI 
''THEN I  COME MYSELF DOWN'AND WAIT FOR THAT ''SHIT NIGHT OF WAITING FOR DRINK TO END''
 YANI I WILL NEVER KWENDA KWENYE SHOW ZAKE'' ANAJIJUA SHOW ZA KIPUMBAVU I WONT GO AGAIN,NA ''WEWE'' OLE WAKO UTUMWE UJIFANYE NDIYO SHOW YAKO AU WEWE NDIYO UMEMLETA FULANI ALAFU NIMKUTE NI MWINGINE AMBAE ASHANIUDHI ''UTAKULAJE MATEKE'' MBUTA NANGA SIPENDI UPUMBAVU NA SIFANYI UPUMBAVU ''
NIKISEMA I WILL DO IT ,WILL BE IT'' NO UWONGGO WALA UZEMBE'' YANI MIJITU INAFANYA EVENTS HUKU IMELEGEA KAMA MILENDA ILOKOSA MAJI 'MINGINE HAIELEWEKE SHE OR HE'' YANI FULL UZEMBE'LIKE MWANAUME ASIEDINDA HUKU UNAJIGAMBA MJINI NA MITAANI UMEOWA NYOOKO'' PISHA NJIA  MAGARI MAKUBWA YANAPITA KINA MBUTA NANGA MCHAGA ULAYA TUNAFANYA KWELI ''THATS IS WHY IM IN PUBLIC PLACE'' NAFANYA KWELI UK SIJAKUJA KUJIPODOA NA KUENDESHA MAGARI YASOKUWA NA FAIDA''SANA SANA I WANT TO HELP MY PEOPLE WATANZANIA WENZANGU BACK HOME'' AND THAT IS WHAT I WOKE HARD EVERYDAY ' FOR ''YANI''UPO HAPO''
SO NYIE MNAO TULETEA WASANII WANAMUZIC WETU WACHENI UZEMBE KAMA VIP '' KASOMEENI WHAT EVENTS PROMOTER NEED TO DO '' ONLY FOR 6 MONTH MTANYOOKA'' LA SIVYO MTAJIKUTA MNAFANYIE SHOW ZENU TABLE TUPU'' BORA MIMI NAO WAAMBIENI LIVE MAKAVU MYAMEZE KULIKO HAO WANAOYASEMEA CHINI YA MIVUNGU YA MITANDAONI NA SIM KUPIGIANA'' 
HOPE UMENISOMA NA KUNIELEWA NA LINGINE ''WACHENI KUWATIA WASANII WETU AIBU MAJUU'' LIKE JD ALIVYOSEMA ''SHE WAITED FOR PEOPLE KUJAA FOR 4 HOURS '''MBUTA NANGA'' Yani people never jaa kwa upumbavu huu'' eti drinks ulipie alafu UBAKIE NA KIU UKISUBIRIA ZIKANUNULIWE SIJUI WAPI FOR LISAA LIMOJA NA NUSU'' ? HIVI HOW DID YOU DO IT? YANI NASHINDWA KABISA KUELEWA'' WAPI WALE WANANGU WAKUSAIDIE'MBUTA NANGA NINA WATOTO WANGU KIBAO WENYE AKILI HATARI''HII EVENTS KWAO IS LIKE HESABU YA MOJA ,MBILI ,UPOOOO''

MBUTA NANGA'' NAMSHANGAAJE HUYO ASOJULIKANA SHE OR HE'' ? YANI PROMOTER SIJUI JITU GANI UNAWEZA KULIPISHA WATU TABLE OF 6 PEOPLE £170 ALAFU UWAKALISHE BILA VINYWAJI VYAO FOR LISAA LIMOJA NA NUSU ? HIVI JAMANI INAWEZEKANAJE TABLE ZOTE UFANYE BOOKING WEWE UNAJUA KABISA HOW MANY PEOPLE ARE TO COME ALAFU USHINDWE KUJUA HOW MANY COCA COLA /DRINKS VINYWAJI YOU NEED TENA VIKOPO HIVI ? YANI MADUKANI VINAUZWA X8 £3.50 HAPA TABLE MOJA HATA KUANZIA £10 UNGEWEKA MAKOPO YAKUTOSHA WATU 6 NA CHUPA YAO MOJA HIYO ''
YANI UPUUZI HUU'' SIYO WAKUSAMEHEWA''IS WAKUFUDISHA PESA BACK '' AU KAMA VIPI UKALIE HYO SHUPA'PUMBAVU MSOJIJUA 'DONT HAVE TIME TO KUPOTEZA FOR SURE''
Mwajua hii ndiyo sababu watu wengi washaacha kuja kwenye show zao ''but wale wanaopenda maendeleo ya Watanzania wenzao kama Flora Lyimo aka Mbuta Nanga huwa wanakuja KWA SABABU WE WANT NASI KUHESABIKA KWENYE MISTARI YA MBELE'' SASA KUNA WANAO TUMIA njia zao za kutumana kwa wale nisowajua au niseme wageni ili niende na pia kuwatangazia matangazo yao 'which if i ever new was lijitu lisilojua nini maana ya EVENT PROMOTER AU SIJUI HATA NILIITE JITU GANI ''NISINGE ENDA KABISA'' HATA JAPO NAMPENDA HUYU JD BUT HATA KUMLIPA ANIIMBIE PRIVATE I CAN IF I WANT TOO '' YANI KITU NACHOKIPENDA HUWA HAKINIPI SHIDA TO WOKE HARD ON IT''KUKIPATA''

SO HUYU MTU JAMANI ALITUFANYA SIE SIJUI WAPUMBAVU WENZAKE? HOW COME EVEN JD ALISEMA SHE WAIT FOR PEOPLE TO COME AANZE SHOW FOR Masaa manne masikini she didn't know hao hao walio mleta washapata pesa zao au washajua hasara ipo no people wakutosha so they didn't care anymore for those who come mapema'' Yani why kwanini wasiweke saa ya KUANZA SHOW NA IWE IVYO SHAPU ''? YANI ON TIME ? IF SHOW INA ANZA SAA 6 KAMILI NA IANZE HATA KAMA HAMNA WATU '' Yani if it was like that kwenye matangazo yao ''USINGEKUTA WATANZANIA WANA HUO UGONJWA WA KWENDA KWENYE SHOW SAA TISA ASUBUHI WAKATI MLANGO OPEN AT 8PM.. SO SHOW LAZIMA IANZE HATA SAA 6 IS JUST PERFECT TIME '' THINK ABOUT IT'' WAZUNGU MBONA HAWAFANYI HIVYO ''YANI #NGACHOKA Kabisa''

No comments:

Post a Comment