KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 27 March 2016

WHATS NOW ' NA HII NDIYO PASAKA YA 2016 'HAPPY EASTER MY DEARS' NAWATAKIENI PASAKA NJEMA NA MSISAHAU KUSALI ROZARI''RUWA AIKA MBEE KANYI''

 NI JAMBO LA MUHIM SANA KUSALI ROZARI KUMUOMBA MAMA MARIA ATUOMBEE KWA MWANAE YESU KRISTU WAKATI WOWOTE''
NDUGU ZANGU SALINI SANA NA MNAPOJIKUTA MPO NA WAKATI MGUM JUENI KWAMBA NDIYO WAKATI HASWA MAMA MARIA ANATUHITAJI KUSALI'' ROZARI ''
          BWANA ASIFIWE SANA NA DAM YA YESU ILIYOMWAGIKA KWA AJILI YA DHAMBI ZETU ITUOSHE NA KUTUNG'ARISHA KABISA NA KUTUKINGA NA MAOVU YA HII DUNIA AMEN''
VILE VILE''Tuwaombee wagonjwa na wote wanaohitaji msaada kukuliko AMEN'' Kila mtu najua hata Mimi nahitaji Msaada ''Ila asikudanganye mtu kuna Misaada inayozidi Misaada yote'' kwa hiyo TUMSHUKURU MUNGU KWA MISAADA YAKE HASA ILE YA MIUGIZA''YESU KAMA AMEWEZA KUFUFUKA BASI JUA HAKUNA LIMSHINDALO '' SHETANI KASHINDWA NA KALEGEA ''SHINDA NGUVU ZA SHETANI ''YESU KAPAA MBINGUNI NA MALAIKA WOTE''WAKAJA KUSHANGILIA''
RUWA MANGI 'CHAMECHA MBEE KANYI ''

MAI KOMAE KANYI ''AIKA MAE''

No comments:

Post a Comment