KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 4 September 2016

FLORA LYIMO aka MBUTA NANGA 1991 IN NAIROBI KENYA' HAPA NILIKUWA NAFANYA KAZI ZA NDANI'

KWELI NIMETOKA MBALI '' USINIONE NIKIPIGA KAZI KWANZA''
Yani kiufupi hapa nilikuwa nimemaliza kufanya kazi zangu zote mchana baada ya kujilalia Nilikuwa nakwenda nnje ya mjengo wetu kuendesha baiskeli yangu '' i use to like it 'lakini nilipoanza kuona watu wanavyo gonjwa vibaya theni i just hate it ''hapo hapo mpaka leo ''sipendi kuendesha anything like Gari ,pikipiki hata na baiskeli '' MSINICHUKULIE POWA yoooooo'' YANI I CAN DO VITU VINGI SANA IF I WANT THEM'' BUTA IF I DONT WANT THEM HATA KWA HELA ZOTE DUNIANI SIFANYI ''RUWA MANGI ''

No comments:

Post a Comment