KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 4 September 2016

FLORA LYIMO aka MBUTA NANGA' ALIPOKWENDA UBALOZI WA TANZANIA UK KUSHEREKEA DIVORCE YA HATER WAKE MKUBWA' EX MUKE YA MUZUNGU '

 FLORA LYIMO aka MBUTA NANGA' MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO''  HERE IS HOW I DID IT' KIUKWELI WAS SO HAPPY NA MPAKA SASA NIPO HAPPY NA NITAENDELEA KUWA HAPPY ABOUT HII DIVORCE YA MAMA BAMBUNI 'MUKE YA MUZUNGU HAKUNA TENA''
HAHHAHAHAHAA' Kweli aliesema malipo hapa hapa Duniani hakukosea kabisa'' Na sikuamini kwamba ningeyaona malipa ya Mange soooo sooon'' Hhahhaahhaa' YANI HAKUNA ALIE WINDWA NA HUYO MCHAWI EX MUKE YA MUZUNGU AMBAE HAKUFURAHIA'NA ALIE FURAHI ZAIDI NI MBUTA NANGA THE ONLY ONE IN THE WORLD'' RUWA MANGI AIKA MBEE''
 NNJE YA UBALOZI WA TANZANIA UK ''YANI LAZIMA NISHEREKEE NA UBALOZI WANGU WA TANZANIA UK ''I LOVE MY TANZANIA POPOTE NILIPO NA TANZANIA IPO ''
UKIMUONA FLORA LYIMO aka MBUTA NANGA'JUA UMEIONA TANZANIA KWA SHIDA AU RAHA''MCHAGA ULAYA''








HAPA BADO NILIKUWA NA SHEREKEA AISEE''HERE IS DAR 'TANZANIA 'YANI nilianzia UBALOZI WA TANZANIA UK LONDON NA KUMALIZIA KWENYE LIVE TAARABU IN TANZANIA'' SIWEZI KUWAAMBIENI ZAIDI FURAHA NILIYONAYO KWA KUACHIKA KWA HILO LIMAMA LA KUZAA ZAA OVYO KAMA PAKA LA BAA'' TENA LAKUROGA WATU WENYE MAISHA YAO AMBAYO WANAYATOLEA JACHO MAENDELEO YAO BILA KUTEGEMEA WAZALISHWE OVYO NDIPO WAPEWE VIMITAJI '' YOOOOOKOOO''
SASA UJUE KWAMBA HAKUNA KITU KIKUBWA HUKU DUNIANI KAMA KUTOKUWAONEA WENZIO WIVU NA MAISHA YAO'' ALAFU KUPEWA DIVORCE NA MME EX WAKO KUMCHUKUA RAFIKI YAKO NDIYO SUM KALI KULIKO ZOTE'' YANI KAKUUWA UMEKUFA KABISA HADI VIMIFUPA '' HAHAHHAHAHHAA'' NO MORE MUKE YA MUZUNGU ''
SASA MANGE NIKU ULIZE KITU ''UMEAMKIA MBOO IPI LEO ILE ULONIRINGIA NAYO ? ETI WEWE UNALALA NA MBOO YA MZUNGU NA KUAMKA NAYO ''KUMAKUMAMBI FIMBO YA MUNGU NDIYO SASA UNAAMKA NAYO UNALALA NAYO NA KUKESHA NAYO TENA INAKUCHARAZA HATAREEE'' SOON TALAKA ITAKUUWA'ILA SITAKI UFE KABLA HUJAIONA NDOA YANGU NA MADUKA YANGU 50 '' YANI MAENDELEO YANGU YOTEEE ,IKIWA KIDUKA KIMOJA NILICHOANZA NACHO HAPA MJINI LONDON OXFORD STREET MTAA WA MAPESA NDICHO CHANZO CHAKO CHA KUNIANDAMA NA KUSEMA NI UONGE SINA '' SASA YAKIFIKA 50 SIPATI PICHA UTAFANYA NINI ? HAHAHHAHAHAHHAHAHAHHAAAA''HEBU NISAIDIENI KULIZOMEA '
NGACHOKA''
My dears UNAWEZA KUONA WIMBO WA KUSHEREKEA DIVORCE YA BIG HATER AT
INSTAGRAM; Follow mbutanangablog

No comments:

Post a Comment