KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!


GODBLESS LEMA MBUNGE WA CHADEMA ARUSHA 'WANTED IN UK FOR SEXUAL ASSAULT(UBAKAJI) BY POLICE IN UK -LONDON" FLORA LYIMO WISH FOR HER BIRTHDAY MWAKA HUU 2013 IS JUSTICE "TUKIO HILI LILIFANYIKA ALIPOKUJA LONDON KUFUNGUA TAWI LA CHADEMA LONDON 2012' LEMA BAADA YA TUKIO ALIKIMBIA LONDON NA ALIPOTAFUTWA NA POLICE HAKUPATIKANA KWA SABABU YA MAJINA ALOSAFIRIA KUTOKUWA NA UHAKIKA NA VILE VILE HAIKUJULIKANA ALIKOFIKIA WAKATI ALIPOKUJA LONDON ' NA TANGU SIKU YA TUKIO UCHUNGUZI UNAENDELEA NA SASA YUPO WANTED IN UK' JE TANZANIA MNALAKUSEMA KUHUSU HUYU MBAKAJI '?NAJUA WENGI WANAMTETEA KWA PALE HAWAJUI UKWELI WA TUKIO HILI'NA MPAKA WATAKAPO INGIA MILANGO YA MAHAKAMA NDIYO WATAKAPOJUA NI NINI HASA WANATETEA 'IKIWA HUNA LAKUSEMA BORA UNYAMAZE NA KUSOMA KIMNYAA" ASANTENI KWA WALE MNAOPINGA UBAKAJI NA UONEAJI WA KINA MAMA ULIMWENGUNI NA HASA TANZANIA AMBAPO WENGI HAWAJUI NINI MAANA YA RAPE UBAKAJI,NA WENGI WANASEMA HAWAWEZI KUSEMA KWA MTU YOYOTE KWANI WANAJIONEA AIBU.MSIJIONEE AIBU 'SIYO KOSA LAKO KUBAKWA 'ALIE KUBAKA NDO WAKUJIONEA AIBU NA KUTANGAZWA DUNIA NZIMA IMFAHAM"

PLEASE SUPPORT FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY"

PLEASE SUPPORT FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY"
JAMBO EVERYONE" HERE COME YOUR ONE AND ONLY FIRST(in Tanzania) AND SECOND IN THE WORLD TANZANIAN FASHION POLICE"( MBUTA NANGA)YES SHE IS FOR WATANZANIA ZAIDI" DON'T YOU KNOW WHO I' AM" I'M FLORA LYIMO FASHION POLICE, TRADER,FASHION DESIGNER ,BLOGGER ,PHOTOGRAPHER BUYER AND CEO/FOUNDER OF HOUSE OF FLORA " NEED TO KNOW MORE ABOUT ME" WHATSAPP +44 7787471024 EMAIL:flo1974@btinternet.com OH''BEFORE YOU GO" PLEASE DONATE WHAT YOU CAN OR BUY ONE OF MY KNIT &CROCHET PRODUCT ANYTHING THAT I DESIGN AND THE FOUND WILL ALL GO TO FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY" DONATE TO LIoyds TSB ACCOUNT:14590768 CODE:30-65-41 IF YOU WANT TO BUY EMAIL OR WHATSAPP US 'THEN WILL SEND YOUR PRODUCT TO YOU FREE POST ANYWHERE YOU ARE" THANK YOU" ABOUT THE CHARITY" HII CHARITY NI KWA AJILI YA KUWASAIDIA WALE KINA MAMA/DADA WANAOJIUZA OVYO "KUPATA AJIRI ,WALE WALIOBAKWA KUPATA MAHALI PA KWENDA NA PAKUWEZA KUSAIDIWA KWA HUDUMA ZA KWANZA NA VILE VILE KUSAIDIANA NA POLICE KUWEZA KUANGAMIZA WANAOWABAKA NA KUHAKIKISHA WAMEPEWA ADHABU YAO INAYOWASTAHILI" NA MWISHO KABISA KUWEZA KUJENGA CLINIC YA KINA MAMA/DADA WANAPOKUWA NA MIMBA HADI KUJIFUNGUA ILI KUWEZA KUPATA MAELEZO BORA (RECEIVE MEDICAL ADVICE) NA KUWEZA KUJIFUNGULIA MAHALI PASAFI NA PENYE HUDUMA BORA" ILI KUEPUSHA VIFO VINAVYOTOKEA MARA KWA MARA TANZANIA AMBAPO MAMA HUPOTEZA MAISHA YAKE AU WOTE MAMA NA MTOTO KUPOTEZA MAISHA YAO KWA PALE WANAPOKOSA VITUO BORA VYAKUWEZA KUWASAIDIA NA KUWAFUNDISHA VEMA" NA AMINI PAMOJA TUKISHIRIKIANA TUTAFIKA NA KUONA HAYA YOTE NILIYOYATAJA HAPA YAKIWEPO TANZANIA KWA UMOJA WETU" GOD BLESS YOU AND GOD BLESS THE WORLD" AMEN"

KWA URAHISI ZAIDI PATA KILA KITU AMBACHO KIMEPOSTIWA TANGU KUANZISHWA KWA BLOG HII

Loading...

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

Wednesday, 24 August 2011

* YOU BEEN SNAP* WADAU WOTE HASA WALE WATANZANIA WENZANGU.NILIPOKUWA NATAFUTA MY TANZANIA WOMEN ,HAWA NDO NILIOWAPATA.ANGALIENI HAO (Wanaigeria) HIVI KUNA MAVAZI YA KITANZANIA ? KAMA YAPO PLS NITUMIE .ILI TUPATE KUJIELEWA WENGINE.flo1974@btinternet.com

No comments:

Post a Comment