KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 28 January 2013

SCHOLA'S FAB BIRTHDAY PARTY 26/01/2013 AND IT WAS FLORA LYIMO FASHION POLICE FIRST PARTY HARD BIRTHDAY PARTY YA MWAKA HUU IN UK AND MORE TO COME "RUWA MANGI"(Album1) YA WALOSIMAMA KWA MAPOZI TU" KATA MGOMBA PATA NDIZI HASWAA!!

 The Birthday Girl and your one and only Flora Lyimo Fashion Police"( kulia ) kwa wale mso mfaham mtamfahamje sasa ameanza kuparty hard na kuwachambua chambua wasobadilika KIMAVAAZI ZAIDI"so jiandaeni maana anakuja kwenye Mji /mtaa wako soon "na wale Nyota za FLFP msichelewesheni kutuma Picha za Wasobadilika kwani watabadilika mwaka huu ni  wakubadilika!! 
 Mwaviona eee,niliona ninyanyue mguu juu kidogo ili muone na huko chini kiatu kina rangi zakeee!!

 The Fab Friends Ever " waliingiaje Chameleon Kwa Mataa"" yani Macho yote yalikuwa kwao " anyway endeleeni kujionea Picha then YOU Let Flora Lyimo Fashion Police know macho yako yamelimikia wapi haswaa!!
 The one and Only in the World !! Flora Lyimo Fashion Police" Out na kitu chake cha mnyama fulani" wakionaee, kimnyamabegi ndo hicho ndani ya Birmigham " cha uzwa ikiwa umekipenda kimnyamabeg hicho pia kipo cha nyekundu " 

 Its all about hicho kitu cha mnyama fulani " kinatafutwaje sasa,HOT HANDBAG IN TOWN RIGHT NOW"weka oda yako na utakipata in no time"
 Huyo Mdada msimuone hapa hivi ,yani yupo juu..nitawaandikieni habari yake soon ..you will all get to know  Her and her Fab work" coming soon right here "



 The HOT BIRMINGHAM COUPLE EVER!! BLESS YOU WAPENZI "

 Just You and Me"  Mmesimamishaje Mji wa Birmingham wapenzi !! yani mjini kote ni Gumzo juu yao tu" watajibebaje waja bila virago vyao !!

 Tunaogopaaaa!! Madona yupo wapi jamaniiii!! mbuta nanja" hebu aje atuimbie kidogo "
 In Love with this Dress i wish lingenitosha Wifi yangu ningeishia nalo haswaa" Ruwa Mangi"



 Mwaaaaah,my supa Wifi wa Ukwe yani nawapendaje mawifi zangu wa Ukwe" Mpo na mnajijua eee" Love you ALL"always na Tutapendana mpaka kufaaaa!! Ruwa Mangi"

 And The Boys walitoka pia tena na mtoko wao wakusimamisha Birmingham !


 Ndo mambo ya mugongo mugongoooo!!! Love it when you are not looking eee!! tenaa"


  
 Kila kilichokuwepo na kila aliyekuwepo nitajaribuni kuwawekeeni Nyota zangu ili mjionee vijimambo vya Chameleon "

More Fab photos to come" right here so make sure you are back " tena zenye Mamishapo moto moto na ya ukweli mtupu you know how your one and only Flora Lyimo Fashion Police Post it and Say it" Right!  Akiamua kaamua hatizami chini ,juu,kulia ,au kushote yeye anafyetua fyetua kwa mlipuo mmoja" 
Anyway is about the time nikalale kidogo your all welcome to ile Group yetu " the MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES TO TANZANIA KUTOKA KWA HOUSE OF FLORA" JIUNGE KUPITIA FACEBOOK " FLORA  BAHATI LYIMO" WHATSAPP +44 7787471024" BAADAE NITAWAWEKEENI KILA KITU AMBACHO KIPO TIYARI KWA MKOPO ZAIDI" WEWE NI KUUZA KWA KWENDA FASTA FASTAAA!! THE MORE YOU SALE,THE MORE YOU GET"

1 comment:

  1. You could dеfinitely see уour enthusiasm ωіthin the
    articlе you wrіtе. The arena hopes for more ρassionate wrіterѕ like
    you ωho arеn't afraid to mention how they believe. All the time go after your heart.
    Review my web site ... Ipad Pris

    ReplyDelete