KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 27 February 2013

IT WAS THE WEEK THAT RACHEL SAY YESSSS!! NOW SOMA HER ROMANTIC ENGAGEMENT STORY!!

 SO SPECIAL AND LOVED" ALSO THE SMILE SAY IT ALL MY DEAR !! CONGRATULATIONS !!!!
 TANZANITE YA UKWELI MNAIONA WENYE MACHO EEE!! KWELI WE LOVE FEBUARY NDO MAMBO YA VALENTINE'S DAY 2013 HAYA SI MCHEZO JAMANI"
 Jamani this is so so Romantic and sijui nisemeje tena hebu ona watu wote waloshuhudia hii siku ya wapendanao kufanya kweli " yani was WILL..kabla hata hajamalizia was YESSSSSSSSSSS!!
 BE MY WIFE FOREVER AND NOT MY VALENTINE'S FOR FEB ONLY !!
AND HERE IS RACHEL REUBEN ROMANTIC STORY!!
Flora Lyimo Fashion Police" ask Rachel vile ilivyokuwa on her Engagement Day" and this is what she share with us Nyota zangu: lets wish her ALL THE BEST FOR HER FUTURE NA FIANCE WAKE.AND HARUSI WILL BE SOON NA PICHA MTAZIONA HAPA HAPA!!

  • Rachel Reuben >Mwenzangu wacha tu. nilikuwa nadhani ni Valentine YaKawaida tulikuwa chakula cha jioni nyumbani na mvinyo kidogo alafu mwenzangu akaniambia tutoke kwenda kwenye concert ya Jazz which was a surprise. So i was really excited. As we sat waiting for the show to start, i saw my Fiancee now being given a microphone! Hmm nikajiuliza ni ya nini lakini wala hata sikujua kinachofuata mwenzangu. I was so overwhelmed kwa watu wote hao, michozi ikitoka tu It was a really surprise because i know him but didn't know he was that bold to stand in front of 300+ people! Long story short it was a magical night, a day i will never forget!
    Huu wimbo ni kwa ajili yako leo my dear Rachel...hope you will ENJOY it" naupenda sana huu wimbo yani ni one of my top 10 Love Song's LADY IN RED""

1 comment:

  1. Congrats Rachel,when is the wedding?

    ReplyDelete