KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 1 February 2013

*JANUARY PARTY ZILINOGAJE " ALITESA NA WALITESAA ZAM YAO JAMANI WAACHENI WATESEE" 26/1/2013 FAREWELL PARTY KUMUAGA H.E.MWANAIDI.A.MAAJAR!!


 Gorgeous Missy Temeke na nguo yake alobunisha mwenyewe" yani kwa mwendo huu aisee Vera Wang na Carolina Herrera kaeni  chonjoo Missy Temeke anafukia kila mlichonachooo..Mbuta Nanga"




 I love the Dress yani Missy Temeke Hongera sanaaa..ndo mambo ya KWETU FASHION"
 Watoto wamependezaje, Nguo zao pia Design by Missy Temeke" 
H.E.Mwanaidi .S.Maajar akisema yote: Kwani huu ndo wakati wake wakusema yote kabla hajaaga Ofisi kabisaa!! hakuna kurudi Nyuma nakwenda mbele kwa mbele na mambo mapya tena mambo haya mapya ninakwenda kuyafanyia Nyumbani Tanzania haswaa,si mnajua nyumbani ni nyumbani hata kama kukiwa kubaya " Anyway ,Hivyo nivijimambo vyangu tu"Mbuta Nanga"MAMA KARIBU SANA NYUMBANI KWAKO TANZANIA NA KUMBUKA LONDON PIA TUNAKUTAKIA YOTE UYAFANYAYO HASA KULITUMIKIA TAIFA LETU LA TANZANIA KUWA NA MAFANIKIO MEMA" BE BLESS ALWAYS" FLFP LOVE YOU"

No comments:

Post a Comment