KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 18 March 2013

GET THIS TANZANIAN FLAG HAND-CROCHET HEADBAND WITH YELLOW AND BLACK FLOWER DETAIL AT THE FRONT 'FOR ONLY £20 POUND TO SUPPORT FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY" CALL 07787471024 Email:flo1974@btinternet.com WELCOME /KARIBU'

 The work of my Hands" Good News for the world to see and hear" All KNIT &CROCHET WEAR DESIGN BY:FLORA LYIMO ARE NOW FOR THESE CHARITY'AND ALL FUND WILL GO TO *FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY" 
PLEASE DONATE OR BUY SOMETHING TODAY " REMEMBER TOGETHER WE CAN MAKE IT HAPPEN' WALE WANAOJIUZA KWA MFANO SIYO KUPENDA KWAO , WALE KINA MAMA/DADA WANAJIFUNGUA WATOTO WAO WANAKUFA KWA AJILI YAKUTOKUPATA HUDUMA BORA SIYO MAKOSA YAO 'NA WALE WANABAKWA NA KUOGOPA KUSEMA AU KUTOKUPATA MAHALI PAKUKIMBILIA NA KUWEZA KUTULIZWA KUPEWA MOYO NA KUHAKIKISHA WAHUSIKA WAMEKIONA KILICHOMTOA NYOKA PANGONI SIYO MAKOSA YAO!! HAYO YOTE TUKIJIUNGA PAMOJA(UMOJA) KUSAIDIANA TUNAWEZA TUKAYAANGAMIZA KABISA" NI AMINI MAANA NAONGEA KITU AMBACHO NINAUHAKIKA NACHO NA NILISHAKISHUHUDIA NA NAJUA NAMNA YAKUUANGAMIZA.HAPA SASA HAPAHITAJI MANENO ,PANAHITAJI PESA TU" TOENI KWA MOYO NA SIYO KWA UTAJIRI"GOD BLESS YOU AND NAWASUBIRINI NYOTE WATANZANIA WENZANGU KINA NANI WATASIMAMA NA KINA NANI WATABAKIA WAMEKIKALIA KITI CHA UNAFIKI? HICHO KITI ULICHOKALIA HEBU SIMAMA UKISOME ,KIMEANDIKWA UNAFIKI MBUTA NANGA!!
SIKIZA WIMBO HUU WA ZILIZOPEDWA NA HUKU UKILIJIWAZA MISTARI YAKE PAKUHUSUPO'UNAJISIKIAJE" NDO MAMBO YA SHIDA "ENJOY"
GET THIS TANZANIAN FLAG HAND-CROCHET HEADBAND WITH YELLOW AND BLACK FLOWER DETAIL AT THE FRONT 'FOR ONLY £20 POUND TO SUPPORT FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY" CALLWHATSAPP ( +44) 07787471024 Email:flo1974@btinternet.com  KWA MAELEZO ZAIDI NA KUJIANDIKISHA KUWA MEMBA WETU PLEASE" WELCOME /KARIBU'

No comments:

Post a Comment