KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 5 March 2013

KUMBE YALIKUWA HAYA MAKUBWAA,,LUKOSI AMEVULIWA MADARAKA NA KUSITISHWA UANACHAMA" KWELI MALIPO NI HAPA HAPA DUNIANI ,AND GODBLESS LEMA IS NOW WANTED IN UK KWA KUTAKA KUMBAKA(RAPE) FLORA BAHATI LYIMO " SASA HUYU LUKOSI NAE ALIKUWEPO NA KUNIWEKA CHINI YA ULINZI " YEYE KAVULIWA MADARAKA NA GODBLESS LEMA AKARUDISHIWA UBUNGE WA ARUSHA" RUWA MANGI ..NALIAJE SASA NAHASIRAAAA!! ILA SOON NITAWAONYESHENI MIMI SIOGOPI NA MBELE YA MAHAKAMA NITASIMAMA NA KUYASEMA YOTE" RUWA MANGI"



Mwenyekiti wa CHADEMA UK Mr Christopher Lukosi amevuliwa madaraka na kusitishwa uanachama.
Ikiwa ni takribani miezi minne tangu tawi la CHADEMA UK lifunguliwe rasmi na Mr Godbless Lema, kumekuwepo na maendeleo makubwa ya ujenzi wa tawi hili lakini vile vile kumekuwepo na changa moto mbali mbali kutokana na uelewa wa watu ktk dhana nzima ya M4C. M4C ikiwa na maana ya Movement for Change, ni sharti mtu yeyote anayeingia ktk movement hii kwenye ngazi ya uongozi aelewe haya machache ya msingi:
1)   Kwanza aone matatizo yanayomgusa yeye na jamii yake
2)   Ajue na kutambua fika chimbuko la matatizo haya
3)   Awe tayari kuwa kiini cha mabadiliko ya kweli anayoyataka kwa jamii
4)   Aweze kutoa ufumbuzi kwa kukemea maovu, kuelimisha na hata yeye binafsi kuelimika
5)   Ili afanikiwe ktk kipengele cha (4) ni sharti ajitambue yeye binafsi ya kwamba ni:
i)            Lazima awe safi na mwenye sifa za kukemea waovu
ii)           Aweke maslahi ya jamii mbele na si yake binafsi
iii)         Awe na sifa za uongozi zinazotakiwa, nidhamu ikiwa nambari moja ktk orodha.
iv)         Awe na msimamo wa kiitikadi
Kwa hiyo, uongozi wa CHADEMA UK kwa baraka za watetezi wa haki ya kweli (CHADEMA TZ) unawatangazia umma watanzania kokote mlipo kwamba kuanzia leotarehe 12/12/12, Mr Christopher Lukosi amevuliwa rasmi uongozi na amesitishwa uanachama kutokana na kutokidhi mengi ya yaliyotajwa hapo juu.
Uongozi wa CHADEMA UK unamshukuru sana kwa mchango na ushirikiano wake mkubwa kwa kipindi ambacho matundu ya chujio yalikuwa makubwa. Tutaendelea kumkumbuka na hata kutumia misemo yake yenye maana nzito kwa jamii ya kitanzania, kama vile: -
i)            Sisi sote ni ndugu, tatizo ni CCM
ii)           Kila kwenye msafara wa mamba na kenge wamo
Uongozi unamwakikishia Mr Christopher Lukosi kwamba mamba wote wa CHADEMA UK kwa kushirikiana na wote wenye kuelewa mageuzi ya kweli, tutaliondoa tatizo ifikapo 2015. Tunamtakia kila la kheli katika maisha na ni imani yetu tutaendelea kuwa ndugu yake baada ya tatizo kutatuliwa !!!!.
“We fail in most of our endeavours because we too often underestimate People’s Power” [M4C UK, 2012]







WANTED IN UK..MWENYE YELLOW CCM T-SHIRT,SIYO MWENGINE NDO HUYU HUYU MBAKAJI NA MLAZIMISHIAJI WATU CHAMA CHAO CHA CHADEMA KWA NGUVU" NA VILE VILE MHARIBIFU WA MALI ZA WATU" GODBLESS LEMA,AMBAE NI MBUNGE WA CHADEMA ARUSHA TANZANIA"...KAMA SIJAKOSEA""


HEBU MWAANGALIE ANAVYO NITIZAMA HAPO JAMANI,,PICHA YASEMA YOTE"
NDUGU ZANGU WATANZANIA WENZANGU,HAPA PICHANI FLORA BAHATI LYIMO ,NDO HUYOO PEKE YAKE HAPO NA HII PICHA ILIPIGWA MARA BAADA YA MKUTANO KUMALIZIKA NA FLORA KUKATAA KUPOKEA CHETI CHA CHADEMA,KWANI NILILAZIMISHIWA SANA ,,HATA MAMBO YA KUONGOZA SIJUI KINA MAMA SIJUI VITU GANI VYA CHADEMA AMBAPO SIKU HII NAFASI ZA KAZI ZAO ZILIKUWA ZIPO NYINGI,,ILA KUWALAZIMISHIA WATU NAFASI ZA KAZI HIZO SIYO POWA KABISA,HAKUNA ALOCHAGULIWA PALE KWA YEYE MWENYEWE KUSIMAMA NA KUTAKA KUJIINGIZA KWENYE HIYO NAFASI,BALI WALIKUWA WANASISITIZA AU NISEME KULAZIMISHIA,SIMAMA WEWE TUNAJUA UTAWEZA,,YANI WATU WAPO WAPO TU,NA WENGINE HATA NJIA YA KWENDA TANZANIA WASHASAHAU NDO MNAWATEUWA VIONGOZI ? ISITOSHE WENGI WALIKUWA WAMBEA WATUPU ,NA NDIYO MAANA HUYU GODBLESS LEMA KAAMUA KUKAA NA HAO WENZAKE WALONIWEKA CHINI YA ULINZI (WANAJIJUA) TUTAKAPOSIMAMA MAHAKANI SOTE NDO WATAJIELEZA NANI KAMUAMBIA KWAMBA MIMI NAFANYA KAZI UBALOZINI NA NIMETUMWA NA BALOZI NA ISITOSHE MIMI NA RAIS KIKWETE NI WACHAWI" NA BALOZI NDO ANAENILIPIA NYUMBA YANGU NAYOKAA ULAYA" YANI HATA BALOZI MWENYEWE HAJUI NAPOISHI NI WAPI " JAMANI MTU SIJAWAHI KUMUONA WALA KUMSIKIA NI MARA YANGU YA KWANZA ,ITAKUWAJE AJE HAPA UK NA KUTAKA KUNIUWA BURE NA KUNIFANYIA VITUKO KWA VITU AMBAVYO HAVIPO? MIMI HATA OFISI YA UBALOZINI SIJAWAHI KUFANYA KAZI HATA YA KUPANGUZA MEZA!! ANYWAY " MUNGU YUPO NA SITA MUACHA AENDELEE NA HUO UJINGA WAKUWA ONEA WATU HASA KINA MAMA,JE AKIWA RAIS WA TANZANIA SI WANAWAKE WATAKUWA WANA BAKWA KILA SIKU ? IKIWA YEYE MWENYEWE NI MBAKAJI "  NA JE ? WALIOKUWEPO WANARECODI NA INTERVIEW ,MBONA WALIPOIRUSHA HEWANI HAIKUWA NA MATUSI ALOKUWA ANATUKANA RAISI NA VILE VILE ZILE PESA ALIZOTOA ILI WAANZISHE  VIKAO VYAO VYA VURUGU MBONA HAZIJAWEKWA VIDIONI ,HATA PICHA HAWAJAWEKA ? BASI MIMI NINAZO NA USHAIDI WOTE UPO " AISEE KWELI ZA MWIZI AROBAINI" FLFP"



4 comments:

  1. Kumbe lina tabia mbaya hivyo hilo li Lema na hiyo picha anavyo kuangalia kwa matamanio toto la kichaga lisilo isha mautamu. Sasa hili likukosi kumbe lilikuwepo hiyo siku ya tukio mbuta nanga atakoma na lilnavyo penda sifa sasa zitamtokea puani. Naomba unijulishe case ni lini ili nije kusikiliza FLFP.

    ReplyDelete
  2. Unajua niliiskia hii story nikajua ni uongo kumbe kweli ulibakwa pole sana FLFP ila bora walikukomesha tena naskia ulifirwa hadi ukaharisha Lema kiboko yako

    ReplyDelete
  3. OMG" Flora pole sana,and make sure those responsible be brought to justice' yani huyo Lema mpumbavu hivyo na hicho ndicho kilicho mleta Uk?stupid mbunge ever"

    ReplyDelete
  4. Wabongo ni balaa tupu flora kaa mbali nao hasa hivyo vimikutano vyao vya ulevi na umbea ...pole sana ila nijulishe siku ya mahakamani i will be there for you for sure...

    ReplyDelete