KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 20 March 2013

MBUTA NANGA KOFIA' ZA AFRICAN PRINT (VITENGE) REDESIGN BY:FLORA LYIMO" MAMBO YA LONDON NDO HAYA MOTO MOTO YAJA TARATIBUUUUUUU!!

 KUCHAGUA KUGUM EEE,,HAPA NDO KUCHEZA NA MY CAMERA NA KUTAKA MUJIONEE VIJIMTINDO VYA MBUTA NANGA KOFIA REDESIGN BY:Flora Lyimo"










 Hapa hapahitaji Lugha panahitaji PESA TU"
 Alafu kijua kilikuwa kinachomozaje huku kibaridi kikipuliza na kukata kama kisu"


 In my Blessing Home,chagua Kitenge hapa piga sim kwa maelezo zaidi kwani vyapatikana kwa rangi nyingi na kwa bei powa sana 'WhatsApp +447787471024" 
 Hata nguo tunachona kwa mshono wako ila unatakiwa kuacha oda na kulipia nusu pia" karibuni sana kujishonewa kitu chako upendacho mwenyewe kwa Pesa na chaguo la kitenge chako" 



 Hapa ni kuchagua na pesa mbele ila ukihitaji mkopo ikiwa upo Uk 'karibu ila utakuja kuchukua mwenyewe au utalipia garama za kukutumia"

 MBUTA NANGA KOFIA" BADO ZINAENDELEA' WEWE TIZAMA NI BURE KUTIZAMA !

 NAPENDA SANA MTIZAMO WA HAPA NNJE YA MY BLESSING HOME" ULE MNARA WA KANISA KWA MBALI HUWA UNANIPA FURAHA SANA KILA NINAPOTOKA LAZIMA NINAUTIZAMA NA KUSALI KIMOYO MOYO" HAKUNA KAMA MUNGU NA MAMA BIKIRA MARIA "


FUNDI WANGU KANIFURAHISHAJE SASA..YANI I WAS SO HAPPY KUZIONA MBUTA NANGA KOFIA ZANGU TIYARI " AND I WAS YOU MY FANS YOU MUST SEE THEM FASTA FASTA KABLA HAZIJAVALIWA AU KURUSHWA OXFORD STREET AT HOUSE OF FLORA" 
MWAZIONAJE JAMANI NYOTA ZANGU ,BUT SI MWAJUA HUU MTINDO NI WA WENGI  ILA KWA VI  VYETU VYETU EE" KARIBUNI SANA!

No comments:

Post a Comment