KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 11 March 2013

MOTHER'S DAY 10/03/2013 COME WITH A BIG SURPRISE TO FLORA LYIMO FASHION POLICE NA WIFI YAKE VICKY MUKE YA JOSEPH MATONDA!!

HAHHAHAAA,ENJOY IT" INACHEKESHAJE SASA!!
 Nikiishangaa CAKE" how big is it?" MBUTA NANGA" hamnilipishe zaidi eee!! yani habari ni hivi" niliamua kumfanyia Wifi yangu Vicky Surprise ya cake ndogo yani kiasi ambayo itamtosha yeye na Mama Rafiki zake ambao wanaweza kutokea kwa Upendo na Umoja wao na Vicky " yani was UP to her and her Mama Friends,Baada ya kumuambia nitampikia kwa niaba ya WATOTO MAPACHA WAKE,KWANI HII NDO MOTHERS DAY YAO YA KWANZA,AND I CANT WAIT TO DO IT AGAIN KILA MWAKA HADI WATAKAPO WEZA KUMPIKIA MAMA YAO WENYEWE,I LOVE THEM AND I LOVE TO BE THERE FOR THEM ,KUNYESHE KUJE JUA"Ruwa Mangi" I'Am IN LOVE NA HII FAMILIA"Anyway, then nilipoichagua ilikuwa yaonekana kidogo kwenye picha ,ila nilipojiandaa Jumapili on Mothers Day kuichukua ndo nakuta bonge la cake" hata nilikuwa sina mpango wakuchukua cab ,lakini ilinilazim kwani singeweza kuibeba vinginevyo" 
 Mwaiona cake eeee,yani sijawahi kufurahishwa hivi kwenye kuchukua Cake " first time ever" now lets hope my Birthday and Blog itakuwa big surprise kama hii"
 Hapa ndo waliniambia silipi pesa zaidi ya zile nilizolipia ,wamefanya kubwa hivyo kwasababu ya Design yake ya nyota" so it has to be that big Madam Enjoy it and Happy Mothers Day" Mbuta Nanga" how Happy was I''
 FROM MAPACHA WA VICKY .. WE LOVE YOU SO MUCH MAMA" 
 Ndani ya my Black Cab ,kama kawa ya FLFP" I love kusafiri na  Black cab kinomaa!!
 MOVING LONDONERS..Mbuta Nanga" you are not moving me from London ,I love my London so Much " so wewe nipeleke kule nilikokuambia naenda tu"
 Rightmove"" Mbuta Nanga.on my way to my Pretty wifi Vicky " cant wait to get there tukale cake!!


 Hilo Handbag mwaliona ee,,HOT & MUST HAVE FROM HOUSE OF FLORA" Whats App +44 7787471024"
Flora Lyimo Fashion Police Sunday 10/03/2013 nikielekea kwa MR &MRS JOSEPH MATONDA!! 

No comments:

Post a Comment