KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 13 April 2013

EXCLUSIVE : SPOTTED AGAIN " JAMANI HUYU MAMA NAMPENDA SANA HUWA NATAMANI KUMPA SHIKAMOO MAMA" ILA NASHINDWAGA NA KUSEMA KIMOYO MOYO HUKU NIKIMPIGA PICHA"IGA HER STYLE FASTA" MBUTA NANGA!!


UKIWA WAZITIZAMA PICHA ,ENJOY NA WIMBO HUU WA MUSA" WENYE MISTARI YA MAFUNZO  YA UKWELI MTUPU"

 MAMA ,MAMA HUYO ,MAMAA,MAMA HUYU ,MAMAA!! HAVE YOU EVER MET MTU NJIANI UKAMPENDA ALAFU UKASHINDWA KUMUAMBIA CHOCHOTE" THEN UKAANZA KUKUTANA NAE KILA WAKATI TENA MITAA BAADA YA MITAA" DUNIA KWELI INA MENGI NA HASA MAPENZI KUTOKA KWA MUNGU ,SO IKIWA BADO HUJAWAHI KUPENDWA NA WATU WANJIA ,BASI JUA SIKU YAKO IPO NA TENA INAWEZA IKAWA IPO TIYARI NI VILE HUJUI ,KAMA HUYU MAMA HAJUI NINAVYOMPENDA NA PICHA ZAKE NINAZO PAMOJA NA VIDEO YAKE AKICHEZA MZIKI SOKONI KWA RAHA ZAKE" YANI NAMPENDA NA NATAMANI SIKU NIMSALIMIE HATA NIMPE ILE HALO"  SIYO YA KIZUNGU TENA YAKICHAGA HASWA'MBUTA NANGA!!
 KUCHAGUA KUGUM EE..HAPA MWAMUONA ANAVYOLIJIWAZA"



YANI KWELI MAISHA ISHI UPENDAVYO NA WATAKUPENDA ULIVYO KWANI RAHA WAJIPA MWENYEWE NA KUJIAMINI KWA KWENDA MBELE,SASA WALALAMIKA PICHA PICHA..WAKATI ULITOKA UKIWA UMEVAA KWA KUJIAMINI" MBUTA NANGA" WABONGO WENGINE BWANA NIKAMA UJI WA MOMBO"

1 comment:

  1. Great blog here! Also your site loads up fast! What host
    are you using? Can I get your affiliate link to your host?
    I wish my web site loaded up as fast as yours lol

    My weblog increase velocity pitching baseball

    ReplyDelete