KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 15 May 2013

BY:FLORA LYIMO FASHION POLICE' LEO NI SIKU YAKUONYESHA KAZI ZA MIKONO YENU HASA MY HATERS WAKITANZANIA'' NAOMBENI MUONYESHE KAZI MNAZOZIFANYA KWA MIKONO YENU BILA KUANDIKA MATUSI MITANDAONI NA KUTAKA WATU WAWAJIBU ILI MPATE UMAARUFU KUPITIA TOP IN TOWN FLORA BAHATI LYIMO' SASA AMEWA BLOCK WOTE NA HABISHANI NA WAFU-ASHE'S" KAZI KWENU'MBUTA NANGA!!

 FLORA LYIMO DESIGN MWENYEWE NA BAADHI YA VITU VYAKE ALIVYOVIDESIGN NA KUVITENGENEZA KWA MIKONO YAKE MWENYEWE" MTANZANIA AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO WILL DO ANYTHING FOR NCHI YAKE' MCAGGA ULAYA THE ONLY TOP IN TOWN HASA KWA HATERS WATANZANIA WENZAKE!!


 THE WORK OF MY HANDS" DESIGN BY: Flora Lyimo for House of Flora"
HIZI ZAPATIKANA KWA ODA TU,WhatsApp +44 (0) 7787471024 or email:flo1974@btinternet.com

HU WIMBO UWAFIKIENI HATERS WOTE WA FLORA LYIMO 'KWANI HANA MUDA NANYIE NA PIA ALL SHE can say today is R.I.P. HATERS'ALL I WANT IS JUSTICE AND WILL ALWAYS STAND UP FOR ALL WOMAN IN THE WORLD NA WATU WOTE KUPEWA HAKI NA KUTENDEWA HAKI"
THIS IS TO ALL FLORA LYIMO HATERS'' FLORA LYIMO HANA MUDA WAKUTUMIA MIKONO YAKE KUANDIKA MATUSI NA KUBISHANA NA WAFU''WOTE MNAOINGIA KWENYE HIZO BLOGS NA FACEBOOK WALL KUWEKA PICHA ZAKE NA KUMTUKANA .JUENI YEYE YUPO JUU NA MNAZIDI KUMUWEKA JUU YA ALIPO MWENYEWE KWA KAZI ZAKE ''YEYE KAWAPUUZA NA KUWAONA WAJINGA WASOKUWA NA KAZI..ONA SASA KAZI ZAKE NA SASA HIVI ANAELEKEA JOB KWENDA KUHESABABU PESA ZILIZOINGIA LEO AT HOUSE OF FLORA OXFORD STREET" HAMTOMUWEZA MCHAGGA ULAYA MFANYAKAZI NA MSEMA UKWELI NA ASOPENDA MTU KUONEWA LICHA YA KUBAKWA'' SO msipoteze Muda wenu mkizania FLORA LYIMO anamuda wakuwawekeni SURA ZENU HAPA WALA MAJINA YENU MWANZO HUKO MAREKANI MNATAFUTWA NA MSHAFUKUZWA HAMFAI KWA WIZI WENU NA WENGINE KWA KUWATESA WAKE ZAO NA KUWAKIMBIA NA WATOTO KUWAACHA ''HUKU KILA SIKU AMESHINDA kwenye Blog yake kuwaingiza Wanawake na wasichana wa watu ili iweje sasa ? mbona usitafute wako ukamuweka na kujivunia nae,? and Kama huyo Flora alipokuja Dar ulimpokea kwa kukosa pakukaa.WEWE UNAPAKUKAA??SIUNAISHI KWA BABA YAKO NA NYUMBA CHAFU HADI FLORA KAKUPA PESA ZAKUREKEBISHA CHOONI MAANA MAJI YALIKUWA YANAVUJIA CHOONI HATA KUINGIA UTADHANI UNAKWENDA BAHARINI KUOGELEA'' NA PESA ZA KUFUNGUO OFISI 'AMA KWELI KUNA WATU WANATAFUTA UMAARUFU NDO NYIE'SASA BASI HAMTOUPATA KWA FLORA LYIMO MAANA NI TOP IN TOWN NA ANAAKILI ZA KICHAGGA ZINAFANYA KAZI MASAA ISHIRINI NA NNE'' NA USISAHAU UMEANDIKA HAYO YOTE SABABU NILIKUKATAA KUOWANA NA WEWE KWA KUKUPA MAKARATASI UJE UK''JAMANI NA LILE LITUMBO LAKO LILILOJAA MAVI HATA KWENYE NDEGE UNGEINGIA VIPI?MBUTA NANGA" MIMI SIWEZI KUOWA MTU KWA KUMPA MAKARATASI ,NI KWANINI NIPO SINGLE HADI LEO ,,SIOLEWI KWA HAMU MIE WALA PESA ZA KUHONGWA KWA KUOWA NIMPE MTU MAKARATASI SITAKI NINAZO PESA ZANGU NAZOZIFANYIA KAZI YA HALALI" NA NITAKAE MUOWA ATAKUWA NA MAPENZI NA MIMI NA MIMI PIA KUWA NA MAPENZI NAE..SASA ENDELEENI KUNITUKANA NAKUWEKA PICHA ZANGU POPOTE MPENDAPO NA PIA MKILALA LALENI NAZO''
NA KWA WALE MARAFIKI ZANGU WA UKWELI NA NYOTA ZANGU.TAFADHALI MSINIPIGIE SIMU WALA KUNIPOSTIA WANACHOKIANDIKA HAO WAPUMBAVU ASHES WASIO NA MAISHA'MAANA SINA MUDA NA WAPUMBAVU ITAKI HATA KUOWAONA KWA JINA AU KWA PICHA''NILOKUWA NISHAZIWEKA HAPA KWENYE BLOG YANGU ZITAKAA SITOZIFUTA NA HIVYO NIKUONYESHA WALIVYOKUWA MARAFIKI WANAFIKI KWANGU''MBONA HAWAKUYASEMA HAYO YOTE WAKATI NILIPOKUWA NAKULA NAO SAHANI MOJA NA KUPOST PICHA ZAO HAPA KWA MAZURI?? ANYWAY'' I LOVE YOU MY HATERS MAANA MNANIWEKA MATAWI YA JUU ZAIDI !! Flora Lyimo Fashion Police"
 say what Tanzania STAR'S Diamond Platnumz and Flora Lyimo Fashion Police are in Crowne Plaza Reading 'na Flora Lyimo the top Tanzanian Knit&Crochet hakusahau kwenda na kazi zake za mikono yake'chezea yeye" Mchagga anafanya kazi na mikono yake na siyo kuandika umbea mitandaoni" Haters zake mpoo!! 

 Flora Lyimo ndo huyo ..love her or hate her 'she is TOP IN TOWN"

 Flora Lyimo Fashion Police the only one in the Wold that knit and crochet popote aendapo nakujipa nafasi " 

THE STAR'S WAKIWAPAMOJA BAADA YA MAZUNGUMZO YAO"
THANK YOU SO MUCH DIAMOND FOR YOUR LOVE AND SUPPORT'WILL ALWAYS SHABIKIA WEWE VIBAYA SANA AND I WILL ALWAYS KEEP UP THE WORK OF MY HANDS" BE BLESS ALWAYS!!
HATERS MPOOOOOOOOOOOOO!! MBUTA NANGA" HATUNA MUDA NANYIE KABISAAA!! BUT ASANTENI KWA KUTUPA UMAARUFU NA ENDELEENI KUPEPERUSHA PICHA ZA FLORA BAHATI LYIMO NA MATUSI TELE'' THATS HOW YOU WANT HER TO BE KNOWING AND SHE IS TOP IN TOWN NA ALL SHE WANT IS JUSTICE!! NEXT ..KAZI KWENU" FLFP"ANAWAENDESHAJE MBIO" MBUTA NANGA!!

14 comments:

  1. Safi sana flora lyimo fashion police wetu ,,hii ni kiboko yao...endelea kuwapuuza hivyo hivyo .kile kimdada kimefukuzwa marakani na kinaishi na dada yake bongo kufukuzwa fukuzwa hakina kazi ndo maana ameona kazi ajaze facebook wall yake kukutukana and ni mwizi alikuwa anaiba marekani flora tunajua wewe huwajua wabongo unaishi majuu na ni mtu mzuri sana msema kweli na mchapa kazi ,pia pole sana kwa yalokupata na Lema'usichoke kupigania haki yako na haki ya wanawake..shame on him na wanaomtetea alafu niaibu kuona hata wanawake wenzangu wamejiunga na kumtetea kama walikuwepo..people you need to stop kushabikia mambo msoyajua" we love you FLORA BAHATI LYIMO'nakusoma hapa from Dodoma "

    ReplyDelete
  2. Mange Kimambi hapa nakufagiliaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hahhahahaaaaa upo juu Flora Lyimo Fashion Police CEO'kama Mange Kimambi wakajipange upya kwenye our tops Blog hatuwaweki hata mtukane matusi ya aina zote' usiwataje hata majina yao kweli wale ni wafu haswaa'na dawa yao ndo hiyo ..wakowapi haters wa Mange Kimambi na Flora Lyimo'''

    ReplyDelete
    Replies
    1. ALAFU SASA MINAMSHANGAA HUYO MWANAMKE MWENZETU ANAEKUWEKA KWENYE BLOG YAKE KINAFIKI ANACHIA KOMENT MBAYA NAMNA HIYOO WATU WANAKUTUSI NAKUKUCHAMBA HUKO,NIMEMSEMA NAONA KABANIA KOMENT YANGU,NIMULIZA YEYE ANAJUA UKWELINIUPI NAKWANINI ANARUHUSU KOMENT CHAFU HIVYOO KWA BLOG YAKE WATU WANAKUTUKANA LIVE WAKATI HAKUNA ALIEKUWEPO HIYO SIKU UNAPATA MATATIZO HAYOO.INGETAKIWA SINTAH ANAPOKUWEKA MLE KWA BLOG YAKE ANGEANZA NA WARNING KUWA SITORUHUSU KOMENT ZAMATUSI HUMU AU KUZALILISHANA MAANA HYA MAMBO YAUBAKAJI NIYETU WANAWAKE WOTE TUNATAKIWA KUSHIKAMANA KUNGANA KUTETEANA,ILA YEYE AMEBASE KUKUSANIFU NAUNDISHI WAKE FAKE ANANIBOA SAANA,HAPA NDIO MTAPATA JIBU ALIPOKUWA ANAGOMBANA NA MANGE ,ALIKUWA MSHENZI SAANA SINTHA ,MANGE ALIKAA KIMYA ILA YEYE ALIENDELEA KUACHIA KOMENT MBAYA SAANA NAKUMTUSI DADA WATU SIMPENDI HUYO DADA KABISA KWAKWELI NAMUNGU ANISAMEHE KWAHILO,AU YEYE ALISHABAKWA ZAMANI MARANYINGI TUU AKAKAA KIMYA MAANA ANAONA SAWA TUU.MAANA ALIKUWA KIFEDHA ZAIDI MSHENZI SAANA WEWE SINTAH UTAISOMA HII KIMYAKIMYA MBWA WEEEEE ,

      Delete
    2. USIMFAGILIE MANGE
      USIMCHUKIE SINTA
      KAYATAKA FLORA
      SIAMETOA MWENYEWE GAZETINI
      WANACOMMENT HAT SINTA WANAMTUKANA
      FLORA KUTANGAZA KUBAKWA SIO KUZUIA UBAKAJI DUNIAN ANGALIA TLC UONE MAREKANI KILA SIKU WANGAPI WANABAKWA ? NA WANATOA KTK TV NA HAWAACHI
      MUHIMU TUJIFUNDISHE SIE KUNAKUBAKWA KWA KUJITAKIA NA KWA WATOTO NI BAHATI MBAYA

      MTU UNAMPA CHOO MWANAUME USOZALIWA NAE NA KUNA VYOO KIBAO
      MTU UAENDA DISCO UMEVAA NUSU UCH NA UNATAKA URUD NYUMBANI KWA MIGUU NININI KITATOKEA NJIANI .

      Delete
  3. Hey be brave my friend wale mafala tu na ni kweli they have nothing to do. Vumbi linawazingua! Big up girl you are my number 1 fan

    ReplyDelete
  4. Ni mara yangu ya kwanza kuingia blog yako kwa kuona kwenye Global na gazeti la uwazi'ninakuelewa...ila usifanye kumuumiza fulani...fanya kukomboa mamilioni ya watz wasio na ajira,wasio na elimu,wasioijua kesho yao,wasiojua kula yao,wasiokuwa na makazi,wanaodhulumiwa haki zao,wanaochukuliwa ardhi zao,wanaokuwa treated kama wakimbizi kwenye ardhi ya mababu zao,wanaoibiwa fedha zao na mafisadi wachache katika taifa hili

    ReplyDelete
  5. Da Flora Lyimo in Million yeas hawatakuwa wakufikie so keep up the good work and pigania haki yako huyo Godbless Lema Mbunge wa Arusha lazima anuke kizimbani na fundisho liwe kwa wa Tanzania wote'' I love you for that na Pole sana "you will get your justice Mungu yupo nawe'

    ReplyDelete
  6. pole sn mpz nawashangaa wanaosema umetumwa na kukudharau iv huyo lema c mwanaume kama wengine?kwann wanamkania kua hajakubaka? pole mungu atakutetea na kamwe hautaaibika, kiukwl nmeumia jnc wanavyokudharau na kukutukana ucjal nakutia moyo endelea kupigania hak yko hd nguvu yako ya mwsho, nakupenda dada

    ReplyDelete
  7. yani nimeona kwenye magazeti ya udaku kitu ambacho kwa kweli si kizuri hili jambo kama lipo tayari polisi uk na ubalozi wetu unalitambua inabidi sheria ichukue mkondo wake na sii magazeti ya udaku magazeti ya udaku wao sasa ni kupongezwa kukutufanya watanzania wengi tukajua hii habari 'yani uwazi waliuza magazeti yao kupita maelezo na niaibu kumuona mbenge mzima anafanya vitu kama hivi tena eti anadai umetumwa 'sasa hata kama ulitumwa ndo akubake? au kukupiga au kukuchania vitu vyako? kweli sasa ajipange na Chadema wake wafaham wanambunge wa aina gani najua ushahidi unao kama unavyosema'

    ReplyDelete
  8. Mange kimambi Jamani wewe ni ndege asiyepakutua ..Mimi nina message moja tu kwa flora your gifted and telented sio mchezo kushona Kama wewe.Watu watakutukana but you have one friend God.God was there and watched it he will reveal the truth.Do your job and Tanzanians are known for drama .Good luck and all the best with your business,usiwajali Watanzania ndio tulivyo.Socialization zero kutukana watoto wa Watu ,wazazi .Stay happy be happy

    ReplyDelete
  9. Endelea kufanya kazi achana na Wabongo wa Houston wakiamka blog blog blog .Bless you mama

    ReplyDelete
  10. Hawa ni Watanzania wa USA wana stress hivi Kwanini .mie simjui flora sina haja ya kumtukana.pole ndio Wabongo hai Mie hapa no communications na Wabongo .facebook byebye ngoja niwe na family yangu umbea uswahili uwiiiii.

    ReplyDelete
    Replies
    1. MIE NIMEISH ULAYA MAMIAKA -UMBEA UKIUTAKA MWENYEWE UTAUPATA
      SIJAWAHI KUSUTA WALA KUSUTWA KUGOMBANA WALA KUGOMBANISHA
      LIFE YAKO NI ILE ULOTOKA NAYO KWENU KAMA ULIGOMBANA NA KUSUTANA UTAFANYA VILEVILE .?

      SIO WATANZANIA WAMBEA UMBEA NI PALE UNAPOUFATA KAA ALONEAU ONGEA NA WATU KAMA KAWAIDA UONE YATAKUPATA .
      FLORA ASINGETOA GAZETINI NANI ANGEMTUKANA?

      Delete
  11. POLE FLORA ILA FIKIRI KABLA HUJATOA HABARI

    KAMA ULIMSHITAKI HAISAIDII KUJITANGAZA SIUNGEFICHA SURA BASI.SIONI KAMA UMESAIDIA KITU ZAIDI YA KUJIUMBUA WANGAPI WAMEBAKWA DUNIANI?WALIBAKWA WATU MAARUFU NA WABAKAJI WAPO .STORY YAKO TUU TATA UTAMPELEKAJE MTU CHOOONI NDANI KWAKO KISHA UDAI UMEBAKWA .WEWE ENDELEA KUWA BUSY NA KUFUMA NA KUMBUKA MAZOEZI USIHARIBU MGONGO

    ReplyDelete