KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 18 May 2013

MODELING FOR FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY' NEW SPRING 2013 HANDMADE KNIT SHOULDER STRAPS HANDBAG DESIGN BY:FLORA LYIMO"

 My Damdam Friend Ever " si mwingine ni the one and only Super Model Rhoda' nae hakubakia nyuma to Support Flora Lyimo Stop Rape and Rap Charity' New knit handmade handbag " 


Modeling outside the Designer London Home"mpigapicha ni mbunifu na mshonaji mwenyewe Flora Lyimo"

 Thank you so much for your Love and Support Pretty"
 what you think of Flora Lyimo New Knit handbags ? unaweza kuzipata kwa kuoda kuendana na rangi yako uipendayo"

Never seen anywhere in the World' the work of my Hands by: Flora Lyimo " careful handmade design na kusukwa kwa mikono 'yani hizo ndizo kazi za mikono yangu nazozifanya mbali na kuwarushieni mishapo ya ukweli na picha za kusema yote hata Flora Lyimo Fashion Police for Watanzania wachafuaji wa shughuli muhim za watu''sasa wamesafikaje''ila jamani naona wamejifunza sana na nafurahi sana kuona wanavyojivaa kama kina Hollywood Star's on the mikeka mwekundu" 
Kina Mama/Dada Wakitanzania zingatieni kazi na mpate kujitegemea na vile vile kusimama pamoja hasa kushirikiana kwa Kila jambo hasa kazi zinazotuhusu '
If you like the work of my hands and support Flora Lyimo stop Rape and Rap charity Call or WhatsApp +44 (0) 7787471024 Email:flo1974@btinternet.com

1 comment:

  1. I love it ,jamani na huyo mrembo yupo single ,napenda sana kinadada wasojipaka paka mamake up 'she look FAB''

    ReplyDelete