KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 16 June 2013

BY FLORA LYIMO~ MBUTA NANGA' NANI AMPE MAMA KISU FASTA FASTA'KAMATA MWIZI MAMA...HAHAHAA MAMA WEMA ATOA VITISHO - 2

Mama na Mwana ,Wema akiwa amekumbatiana na Mama yake Mzazi'' Jamani kama mnataka kuchinjwa haswa endeleeni kumchokonoa Wema na Mama yake'' Mama mtu anataka Vijana Mjitokeze kwenda Nyumbani kujitambulisha au kutoa mahari na siyo kwenda kumpelekea Mtoto wake madawa ya kulevya na Bangi" Mpo hapo ee.Yani hata mimi nakubaliana na Mama kupinga Madawa ya kulevya ,Ubakaji na Uvuta Bangi pia ukiwepo unyanyasaji wa Wanawake na Watoto Duniani" Ila MAMA PIA USHAURI WANGU USIWACHOME VISU 'WEWE WATAFUTIE POLISI WAKAMATWE NA HAKIKISHA WANAZO  AMBAPO UTAKUWA NA USHAIDI WAKUTOSHA 'HASIRA ZISIJE KUKUWEKA JELA NA UMAMA WAKO WOTE NA PIA UZURI WAKO'' KUMBUKA WAPO WENGI WASOTAKA KUKUONA MAMA WEMA UNAULICHO NACHO AMBACHO HAWANA!! BELESS YOU MAMA!!



POLE MAMA WEMA ,KWELI HAKUNA KAMA MAMA JAMANI MWAACHENI KUMCHOKONOA !FLFP"

No comments:

Post a Comment