KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 24 July 2013

BY FLORA LYIMO ~ BLOGS HEADLINE'S NEWS'' MBUTA NANGA'' HII BLOG NI KIBOKO CHA UCHI UCHI '''YANI NIMEOGOPA KUWEKA PICHA HAPA''ILA SASA NITAKUWA NAWAWEKEENI HII BLOG HAPA ILI MUENDE MKAJIONEE YA ULIMWENGU'''


SHUHUDIA SHEREHE ZA WATU KUOGELEA UCHI WA MNYAMA BAHARINI.HAKUNA CHA MTOTO WALA MKUBWA WOTE UCHI. - Watu zaidi ya 700 wamejitokeza katika sherehe ambazo hufanyika kila mwaka na kuvunja record ya watu waliotokea mwaka jana ambao walikuwa 506 Si vijana, ...
 

No comments:

Post a Comment