KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 9 July 2013

BY FLORA LYIMO~ MBUTA NANGA'MAJANGAAAA''MNAKUMBUKA HIII'' NITAWALETEENI HABARI ZAIDI NA MWENYE MTINGISHO HUU SOON''

Huu Usiku ulikuwa na mambo mengi sana nilitamani usiishe kabisaa''In picha Flora Lyimo apata kujinukisha kitu ya mtingisho jamani niliambiwa niingie ndani niliogopaje sasa'uwii'mwalikumbuka hili gari juzi lilipokamatwa na Police hapa UK'kisa Linatingisha Mji mkuu wa UK London Mbuta Nanga' Habari na Picha zaidi zaja 'Don't forget to FOLLOW THIS BLOG' usipitwee''

No comments:

Post a Comment