KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 23 July 2013

BY FLORA LYIMO~ ROYALS LEAVE HOSPITAL PHOTOS FROM FLORA LYIMO TV AT HER LONDON HOME !!

 How CUTE '' yani Kate alivyopendeza na anavyocheka utazani hata hajazaa siku mbili hata kuisha'' mpaka natamanije kuvaa sasa"" Mbuta Nanga!! kumbe kuzaa ni Rahisi hivi eeee''
 Hapa wakimleta our Future King kuonekana Ulimwenguni'' Kate ndo kamshikilia Mtoto wake kichanga''How Proud '
 Here they Come'' yani Bora hata nipo Home nimepata kuona wakwanza na Vizur kuliko ninekuwepo hapo na nasa minaso ya Leo ni nomaa hapatoshii''

 Hapa Baba nae ikafika zam yake ambebe Mtoto apate kupigwa Pichwa ya kuonyesha Dunia''

 Mwamuona King wetu eeee''I think anafanana na Baba yake ''


Kicheko caho cha sema yote jamani Mama New Familia na Mtoto wao ambae ndo the talk of the World right now'' yani utazania siyo Jana kamzaa huyu Mtoto 'full kucheka and look like hata hakusikia Mauchungu yanayosemewa na Wazazi wengine''Mbuta Nanga'' Weldone Mama Future King''

No comments:

Post a Comment