KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 16 July 2013

BY FLORA LYIMO~ YOUR FASHION POLICE OUT AND ABOUT '''' NA HUKU AKIWAFIKIRIA MACHANGUDOA KULE TANZANIA'' THIS IS FOR NYIE MY DEARS""

 Maisha siyo mabaya ukimjua Mungu na kujua sababu zako wewe kukuwepo hapa Duniani'''


 Mnaviona lakini...HANDBAG,ON SALE'' SHOES -ON SALE' MABANGILI ON SALE'' SASA MSISEME FLORA LYIMO HAWAAMBIENI ANAYOYAVAA NDO ANAYAKAGUA IN 100% ILI HATA MKIVIUZIWA MUUZIWE VITU VILIVYO NA UHAKIKA KUTOKA LONDON''
GET YOURS NOW''KABLA HUJABEBEWA 'I MEAN WHEN ARE YOU GOING TO START WEARING VITU VYA LONDON ? MBUTA NANGA''MAKE IT TODAY 'START WITH FLORA LYIMO LONDON ACCESSORIES TRADE ''  PIA UNAWEZA KUPATA KWA JUMLA AU REJA REJA NA KWA MKOPO PIA'' I JUST WANT EVERYONE TO HAVE A JOB'' HASA YOU MY TANZANIAN MACHANGUDOA'' IPO SIKU MTAJIKUTA HAMSIMAMI MABARABARANI NA KUJIKUTA NA LIJIBABU AU NA LIMTAIRA LA MTU'' YANI WAMEKUWA MATAIRA KWA PALE  WANAWAKE ZAO  WANAWAENDEA WANAUME ZAO KWA WAGANGA ETI WASIENDE KULALA  NA MWANAMKE MWINGINE,,''MASIKINI YA MUNGU NA HUKU WANATAKA'HAO WAUME ZAO WANATAKAJE VYA NNJE 'SASA WAKIFIKA  HUKO HATA MAZUNGUMZO HAMNA''WASHAFANYWA MATAHIRA IN THE EYES OF MACHANGUDOA''SO SAD'' Jamani ''MIMI NDO MAANA NATAKA KUWASAIDIENI WOTE''' ANYWAY ''NOW LETS PRAY KWA PAMOJA ILI MIPANGO YANGU IENDE NILIVYOIPANGILIA''AMEN'' RUWA MANGI''
MWAVIONA VITU VYA LONDON NA VILIVYOKAGULIWA 100% NA YOUR FASHION POLICE'EEE'' VITAKUWA IN MOSHI NEXT MONTH KWA JUMLA AU REJA REJA'''
KARIBUNI /WELCOME''

No comments:

Post a Comment