KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 16 July 2013

BY FLORA LYIMO~ BLING-BUTTERFLY DIAMOND TO HIT LONDON BIG SHOP TRADE BY FLORA LYIMO'' MBUTA NANGA!!

 THE HOT AND MUST VAA RIGHT NOW''' FLORA LYIMO FASHION POLICE KESHAIKAGUA 100% KITU YA UKWELI KUTOKA LONDON''
BUTTERFLY-DIAMONDS NICKLACE''NDO KITU ILOINGIA MJI MKUU''NA FLORA LYIMO KABAHATIKA KUUUZIA DUKA MOJA KUBWA SANA HAPA MJINI OXFORD STREET LONDON'' YANI BADO NAJIULIZA HIVI NILIANZA ANZAJE MPAKA NIKAINGIA HUMO NA NIKAULIZA KUONGEA NA MENEJA WA DUKA HILO NA KUMUONYESHA THIS NECKLACE? YANI HE WAS LIKE WOOW IS NICE ''HOW MUCH AND HOW MANY CAN YOU SUPPLY TO ME? I WAS LIKE....NIMESHIKWA NA KIGUGUMIZI GAFLA MAANA SIKUZINGATIA HILO SWALI''' BUT YAH ''NIKAMJIBU MIA ,MIA MBILI LABDA''' hahhahahaaaa' MCHAGGA MIE KWELI NINASABABU ZA KUISHI HAPA DUNIANI'' I LOVE GOD SO MUCH '' BILA YEYE SIJIWEZI WALA SITOKAA NIWEZE KITU BILA YEYE''' RUWA MANGI''
Anyway ..Jamani nanyi msikose kuvaa kitu cha ukweli kilichokaguliwa na your Fashion Police na kukubaliwa na wenye matawi ya maduka ya juu Ulaya-London''
Hii inapatikana kwa jumla au hata Reja Reja'' WhatsApp + 44 7787471024 Email: flo1974@btinternet.com

No comments:

Post a Comment