KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 13 August 2013

BY :FLORA LYIMO~ NEW ''SELF-PHOTOJOURNALISM THE DIARY OF YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE' IS JUST ABOUT THE TIME TO LOOK LOOK!!!


BEGI HILOO LAUZWA HAPA HAPA NA YOUR BOSS''THE ONE AND ONLY WHO GIVE YOU MKOPO BILA KUHITAJI MAMBO MENGI' FLORA LYIMO DESIGNS &TRADES" WHATSAPP + 44 7787471024 
WAHI BEG  KWA BEI POWA NAWE UBEBE USIBEBEWE'' NA LITAINGIA IN MOSHI  ANY DAY'''
 WE WEAR WHAT WE WANT ...HABARI NDO HIYOOO!! BUT OLE WAKO UENDE KUCHAFUA SHUGHULINI UONEKANE NA FLORA LYIMO FASHION POLICE''MBUTA NANGA''SUBUTUUUUUUU!!

Kazi kweli kweli ,so nimeingia kujionea yaliyopa madukani kwa bei powa'' Ila sinunii Kitu kwani Jamani I have kila kitu kwa sasa hivi kuna vingine navyohitaji vya Muhim mno na siyo kununua Nguo na Viatu mara Mabegi mara sijui nini''' Yani kwa Mara ya kwanza nimekwenda Dukani nikaweka Msimamo wangu na nikaondoka na Msimamo ule ule niliojiahidi''so Weldone Muke ya African Kingi wa Ukwee''

No comments:

Post a Comment