KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 28 August 2013

BY:FLORA LYIMO~ LONDON MJI MKUU MTAA WA MAPESA OXFORD STREET VIBAJAJI NDIYO THE TALK OF MJI HUU MKUU WA UINGEREZA KWA WALE MSIO ISHI LONDON KARIBUNI SANA MSIKOSE KUVIONJA" YOUR FLORA LYIMO FASHON POLICE ANAVIPENDAJE SASA'MBUTA NANGA!!










 NILIVYO VAA VOTE NI MY OWN DESIGN ''KARIBUNI NANYI KUSHONEWA NA FUNDI WANGU '' MINI AFRICAN PRINT JACKET(STYLE) AND TROUSERBY: FLORA LYIMO DESIGNS AND TRADES'' THE BAND AND THE SHOES ARE MY TRADES NA VIMEBAKIA ONLY MOJA MOJA'' WHATSAPP +44 7787471024''KARIBUNI /WELCOME''



 CAMERA YAANZA KUFICHUA VITU EEE....MIE SIMO NASEMA MBEGEEEE''HAHHAAAAA''

 MWALIONA HANDBAG LAKINI''WAHI TENA LA NGOZI HILO KWA BEI POWA,ONLY ONE LEFT''


 NAJIAMINIJE'''' HAPO CHACHAAAAAAAAAAAAAAAA''











 TIME TO GO HOME NOW''' ILA SIYO NA HII BAJAJI''SIWASHAURINI MSAFIRI NAZO KWENYE MWENDO MREFU NA WAKWENYE BARABARA ZA WAENDESHAJI MBIO KWA RUKSA ZAO'' MTAGONGWAJE''ILA HATA WENYE BABAJIJI HAWARUHUSIWI NI ZA HAPA HAPA MJINI SEHEM ZA MAPESA NA WATALII TU''
HABARI NDO HIYOOO KIPICHA ZAIDI''' KARIBUNI TENA BAADAE KUJIONEA YA ULIMWENGU NA HASA YA YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE '' STAY BLESS ALWAYS NA TUPENDANEEEEEEEEEEEEEEE'''

1 comment:

  1. kweli Da Flora unajua kujipa raha mamii''mimi penda wewe sana na asante kwa mkopo wako wa London accessories wateja wameridhika na your handbags...big up kwa kweli Mungu akuzidishie unapotoa ''sasa Napata pesa yangu ya uhalali''mbuta nanga!!

    ReplyDelete