KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 29 August 2013

BY:FLORA LYIMO ~YOUR FASHION POLICE NIGHT OUT 'BEMBEA TIME NDANI YA LONDON MJII MKUU WA UINGEREZA AUGUST 2013 RAHAAA ''

 YOUR FLORA LYIMO DESIGNER & TRADER ''MWAONA THE TALK OF MIJI MIKUU RIGHT NOW EEE'' YANI IS ALL ABOUT THE LEGGINGS''
 THEN THE SHOES AND THE HANDBAG''' VYOTE ON SALE ''WHATSAPP +44 7787471024'KARIBUNIIIIIIIIII""
 CHEZEA TOTO LA KICHAGGA ULAYA LISILOKWISHA MAUTAMUU'''BEMBEA TIME BAADA YA KAZIIIII'''''
 UWII JAMANI KUSEMA KWELI NILIOGOPA HAPA NILIPOANZA KUZUNGUKA''I DONT THINK IS GOOD THIN TO DO 'KUBEMBEA MBEGE ZIKIWA ZISHAINGIA KICHWANI'MBUTA NANGA''HIVI NINGEDONDOKA HAPO NINGEMUAMBIA NINI MY AFRICAN KING'aka MUME WANGU TO BE'' UWIII ''SITORUDIA TENA MUME WANGU EEE''


 MWAKIONAJE KITI HICHI CHA KIAFRICA ZAIDI''HATA MADONNA THE SUPER KING OF ROCK SHE WAS HERE'' YANI HAPA NI PAHALI PAKE AKIWA LONDON HAPAKOSII'''
 YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE 'IN LOVE WITH HICHI KITII''YANI HADI NILITAMANI KUKIIBAA''MBUTA  NANGA''WANGENIKIMBIZAJE SASA MJI MKUU NA KIMBIA NA KITI CHA WATU''HAHAHHAA''

 HAHHAHHAAA.MY GIRL''ALINICHEKESHAJE''SAY MBEGEEEEEEEEEEEE''HAHHAAAAA''

 NIMEWAVUTIENI KARIBU ,,KUIGA NI BUREEE NA LEGGINGS AU VINGINE MKIVITAKA NYIE NIDONDOSHEENI MAPESA NAWARUSHIENI HUKO BONGO FASTAAAAAA''



HAHHAHA,,I LOVE YOU MY GIRL ''YANI NAMPENDA NA NYIMBO ZAKE ZOTE NI NOMAAA''' NACHEZAJE HAPA SASA'''MBUTA NANGA'''EEEE MBEE KANYI ''SHINGIUMBE KAPITSA!!
HABARI NDO HIYO''JAMANI KARIBUNI SANA ''MKOPO EXPRESS UNAPATIKANA KWA NJIA YA WEWE MWENYEWE KUCHANGAMKA NA KUJIAMINI'''' MWANAMKE KUFANYA KAZI NA KAZI ZIWE ZA UHALALI KAMA ZA YOUR FLORA LYMO FASHION POLICE AKA MUKE YA AFRICAN KING' MBUTA NANGA''WAHINI MSILAZIE DAM BWANA''' MSISEME HAMJAPEWA NAFASI YAKUWEZA KUJITEGEMEA WEWE NA HASA WALE WENYE FAMILIA ZAO PIA'' UPATE PESA ZA UHALALI ZA KUMLISHA NA KUMSOMESHA MWANAO'' TUPENDANENI NA TUYAACHE MAMBO YA CHUKI CHUKI ''' HASA WALE HATERS''HAPA TUNASAIDIANA KIROHO SAFIIIIIIIIIIIIII''''BE BLESS ALWAYS MY DEARS''NA MKILALA LALENI SALAMA ''MKIWAZA SANA IKUMBATIENI ROZARI'' AU AMKA SALI NA MUNGU HATA ACHA KUKUSIKILIZA SALA ZAKO NA SHIDA ZAKO  MILELE''AMEN'''

1 comment: