KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 31 August 2013

BY:FLORA LYIMO ~YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE FAB DRESS AWARD AT UZINDUZI WA FILAMU MPYA YA LULU (FOOLISH AGE'GO TO ...ELIZABETH MICHAEL!!!

 FAB'' I LOVE KILA KITU YANI NOTHING KUTOA WALA KUONGEZEA WELL DONE LULU AND I CANT WAIT NA MIMI KUIONA FILAMU YAKO MPYA''YA FOOLISH AGE''THE DRESS LIMEKUPENDEZA SANA NA LIMEENDANA NA YOUR AGE''SO DONT GO FOOLISH US ANYMORE''MBUTA NANGA''JUST SAYING MY GIRL''SIJAIONA FILAMU BADO NAISUBIRIAJE SASA'' THEN I WILL GIVE YOU FEEDBACK FOR SURE''KIUKWEE ALWAYS''THE UKWEE IN FLORA LYIMO MAPOCHOPOCHO TIME''
 VIUNGO VYAKE ALIVYOTILIA KWENYE MTOKO WAKE WA USIKU HUU WA UZINDUZI WA FILAMU YAKE MPYA'
 HAPA AKIINGIA HUKU AKISHIKILIWA GAUNI LAKE KAMA BI HARUSI VILE'MBUTA NANGA'' KAZI KWELI KWELI''
HAPA LULU AKIWA NA ALOFANYA YOTE KIUBURUDISHO WA KUTEKENYA MAUNGO BAADA YA MACHO KUFURAHI KWA FILAMU YA LULU MPYA YA FOOLISH AGE''LADY JD''HUKU LULU AKIONEKANA NA NGUO NYINGINE AMBAYO ALIBADILISHA ''SO UZINDUZI HUU SI MCHEZO HADI UMEVALIWA NGUO MBILI ON ONE NIGHT' HONGERA SANA DOGO LETU UZIDI KUBARIKIWA NA PIA THANKS KWA WALE WOTE WANAOZIPEPERUSHA PICHA HIZI MITANDAONI''
FLORA LYIMO SAY>UMOJA SIKU ZOTE NI NGUVU NA PAMOJA TUTAWEZA NA KUFIKA''

No comments:

Post a Comment