KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 17 September 2013

BY :FLORA LYIMO ~GET THERE ON TIME!! YANI HILI HOT MUST BEBA BAG LINA MPAKA NAFASI YA YOUR NOTEBOOK MINI LAPTOP'' AVAILABLE IN TANZANIA NOW!!


 FLORA LYIMO DESIGNS & TRADES ANAHAKIKISHA HUKO TANZANIA MNABEBA VITU VYA LONDON MJII MKUU WA UINGEREZA HATA KABLA YA WENYE JIJI KUU KUBEBA'' YANI NYIE NI HELA NA RANGI ZENU TUU'' RUSHA MAHELA TUKURUSHIE HOT MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES''





 YANAPATIKANA KWA RANGI TATU PEKE YAKE'' SO USIJE SEMA HIZI SIYO RANGI ZAKO ''MAANA ARE THE HOT RANGI OF OVER 98% PEOPLE IN THE WORLD'' MBUTA NANGA'' OKOK,,SO NIAMBIE  WHAT IS YOUR RANGI '''AND I WILL DESIGN ONE FOR YOU''  MAISHA NI KAMA MLENDA EEEE''' CHEZEA MCHAGGA ULAYA HALALIII''

 MINI LAPTOP NAFASI YAKE MMEIONA EEE'' TENA KWA BEI POWA''
HABARI NDIYO HIYO''THE ONLY ONE IN THE WORLD'' WAHI KABLA HUJABEBEWAA''
WHATSAPP + 44 7787471024 EMAIL: flo1974@btinternet.com
Like our Facebook Page'' And Don't forget to FOLLOW THIS BLOG!!
Flora Lyimo
http://www.facebook.com/www.mkopoexpressbyhouseofflora

 AVAILABLE IN TANZANIA NA BAADHI YA MIJI YA MIKOA YAKE'' DAR ES SALAAM,TANGA,MOSHI ,ARUSHA ,MWANZA NA MOROGORO'' Pia kumbuka kwamba unaweza kuletewa Mkooani ulipo''wewe wasiliana na Flora kwanza ili kupata maelezo kamili'' WhatsApp +44 7787471024 Email:flo1974@btinternet.com 


ALL WELCOME KWA JUMLA AU REJA REJA" ILA JUA BEI YA JUMALA SIYO SAWA NA BEI YA REJA REJA" NA MKOPO UPO KWA WALE AMBAO WANAJIAMINI NA KUTAKA KUJIINGIZA KWENYE BIASHARA YA UHALALI BILA KUJALI WATOE WAPI HELA YA MTAJI''NJOO ANZA NA FLORA LYIMO MKOPO EXPRESS''
LIKE THIS PAGE: Thank You''
 

No comments:

Post a Comment