KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 26 September 2013

BY :FLORA LYIMO ~ HOW TO LOOK SEXY AT HOME' SEPTEMBER 2013 MBUTA NANGA!!! WHO IS ON TOP RIGHT NOW'' IS FLORA LYIMO FASHION POLICE OF COURSE!!


FLORA LYIMO DESIGNER ,FASHION POLICE ,TRADER AND BLOGGER ''ALWAYS BUSY NAFANYA YANGU ''JAMANI FANYENI YENU'' MWANAMKE KAZI 'MWANAUME KAZI''
 NAZIPANDA NGAZI ZA MAJUU MIE.....YANI SINA MUDA WAKUKAA VIBARAZANI NIKIHESABU MATUSI ''SINA MUDA HUO KABISA''MIMI NA DESIGN SEXY NGUO ZA NDANI KINA DADA/MAMA MJISIKIE SEXY FEEL GOOD AND MMEO/MPENZI WAKO AKIINGIA NDANI ANAJISIKIA ANAISHI NA HAJAFAAAA''''MBUTA NANGA''
 FLORA LYIMO DESIGN '' UKIPENDA WEWE TUPEPERUSHIE MAHELA KWA KUPIGA SIM HII AU WHATSAPP + 44 7787471024' KARIBUNI''


 MBUTA NANGA''HABARI NDIYO HIYOOO'''
 HIVI VYOTE VYA UREMBO VYAUZWA JAMANI''' BIASHARA MATANGAZOE EEEE'''HAHAHAAAAAAAA'''TWENDE MBELE ''MMEPENDE ULONAE NA KAKA ZANGU JAMANI HAKIKISHENI WAPORA WETU MNAWAREMBESHAAA'' HASA MKIWA NDANI ''SIYO AVAE VIZURI AKITOKA TUU''ALAFU NDANI ANAKUVALIA GUNIA''
PATA SEXY LINGERIE DESIGN IN VIUNGO VYA AFRICAN PRINT 'DESIGN BY FLORA LYIMO'' YANI UKITAKA NIAMBIE NAKUSHONEA YAKO NA PIA SASA NITAANZA KURUSHA ZOTE NITAKAZO VAA IN BONGO''
 HAPO SASA''' HATERS KAZI KWENU'' VIDOLE VITAWAVIMBAJE MWAKA HUU''



NDIYO MAMBO AFRICAN PRINT SEXY WEAR ''YANI IS ALL ABOUT HOW TO LOOK SEXY AT HOME''
HABARI NDIYO HIYOOOO'' SINA MUDA HUO SINAAAAAA''WAKUKAA VIPEMBENI KUMSIMANGA MTU''' SINA MUDA HUO SINAAAA'WAKUKAA VIBARAZANI KUMDISCUSS MTU'''
NINA VIHAMSINI VYANGU''VINANIPELEKA MBIO'' ALONIPA MUNGU 'SIYAMALIZI KWA LEO ' MBUTA NANGA'' PANIHUSUPO PATAMUJE''ENJOY THE SONG!!

2 comments:

  1. mbuta nanga..wewe ni komesha yao ...wamekubaliiiiiiiiiiiiiiii,,,,

    ReplyDelete
  2. Ziwa saa sita upo juu sana...mange kaenda kwa mganga hahaaaaaaaaaaaa eti awe juu kushinda wewe.

    ReplyDelete