KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 16 September 2013

BY:FLORA LYIMO~ SIKILIZA WIMBO HUU NA KITU CHA KUURUKA RUKA'' NA UKIWA NA HELA ZAKO WEWE WHATSAPP +44 7787471024 ENJOY !!


FLORA LYIMO FASHION POLICE'' AKIWA OUT KIKAZI ZAKE ZA UNASAJI ZAIDI ''MJII MKUU WA UINGEREZA LONDON 'HAKUNA MJI KAMA HUU WALAHII UNAMAKUU NA RAHA ZAKE' NDIYO MAANA UNAITWA MJI MKUU''

 KITU CHA BALUZA NA BUFFALO  ONLY £130 KWA BEI YA FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES'' NA PIA KUNA HIZI RANGI MBILI TUU KWA SASA HIVI''

CHAGUO NA HELA NI LAKO ''WEWE TUJULISHE UKIWA TIYARI ''JE UMEPENDA VYA  FLORA LYIMO FASHION POLICE AU ALIVYOVIACHA NYUMA''


KITU CHA KUUCHEZEA HUU WIMBO NDICHO HICHOO''YANI HUCHOKI KURUKA RUKA NA KURUSHA MIGUU JUU ..KULIA ,KUSHOTO ,NYUMA NA MBELE''CHEZEA BALUZA TRAINERS WEWEEEE''ONLY £130 ULETEWA MPKA BONGO NA YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE: ANYWAY ''LETS RUKA RUKAAAAAA..MBUTA NANGA" I CAN GET NO SLEEP''  YANI NAUPENDA SANA HUU WIMBO SASA NAUCHEZAJE NA MY BALUZA'''HAPANA CHEZEAAAAAAAAAAAAAAAAAA''WATUACHE TUCHEZEEEEE'''''
Flora Lyimo
http://www.facebook.com/www.mkopoexpressbyhouseofflora

 AVAILABLE IN TANZANIA NA BAADHI YA MIJI YA MIKOA YAKE'' DAR ES SALAAM,TANGA,MOSHI ,ARUSHA ,MWANZA NA MOROGORO'' Pia kumbuka kwamba unaweza kuletewa Mkooani ulipo''wewe wasiliana na Flora kwanza ili kupata maelezo kamili'' WhatsApp +44 7787471024 Email:flo1974@btinternet.com 


ALL WELCOME KWA JUMLA AU REJA REJA" ILA JUA BEI YA JUMALA SIYO SAWA NA BEI YA REJA REJA" NA MKOPO UPO KWA WALE AMBAO WANAJIAMINI NA KUTAKA KUJIINGIZA KWENYE BIASHARA YA UHALALI BILA KUJALI WATOE WAPI HELA YA MTAJI''NJOO ANZA NA FLORA LYIMO MKOPO EXPRESS''
LIKE THIS PAGE: Thank You''

No comments:

Post a Comment