KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 16 October 2013

BREAKING NEWS!! WHAT NEW IN FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG ?? YOU MUST SOMA TAFADHALI'' *MBUTA NANGA BOOK ~WASOME WATANZANIA* USIKOSE KUINGIA HUMU KUSOMA KITABU HICHI KUANZIA LEO !!

FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO''
NDUGU ZANGU WATANZANIA NATUMAINI HAMJAMBO POPOTE PALE MLIPO'
NAOMBA MNISOME KWA MAKINI TAFADHALI'
Sasa Basi hapa kwenye hii Blog yenu ya UKWELI NA UKWELI MTUPU' Kuanzia leo 16/10/2013 Nitakuwa na post my new book 'Kitabu changu Kipya ambacho kinaitwa ''

*MBUTA NANGA BOOK ~WASOME WATANZANIA*

Kinahusu Mtu au Watu ambao wameposti Malalamishi yao au Maugomvi yao Live kwenye Mitandao hasa Facebook 'Mimi nitakuwa na CHOTA NA KUMIMINA '' Yani nitakapo chota kule na kumimina hapa jua sitoi na hata uende Police sijui Uende Mbinguni Kunistaki huko sitoe '' Kwa hiyo naomba Ikiwa hutaki Kitu chako kisichotwe na kumiminwa hapa na Flora Lyimo 'wewe hakikisha hukiposti Popote Kitu ambacho huna Uhakika nacho au kitu ambacho unadhani baada ya masaa utakiondoa kwako 'jua ukishapost in Facebook hata kwa sekunde moja'Hiyo ni kama kuvunja Glasi 'unapodondosha Glasi inavunjika kwa sekunde'naukiposticho mitandaoni ni hivyo hivyo'JIHADHARISHENI'' Yani hata Uwe Rafiki yangu au hata Ndugu yangu tumezaliwa tumbo moja'' USIRUSHE MITANDAONI ANYTHING'' YOUR NOT SURE WITH'' MAANA SITOKUBAGUA KWASABABU NAKUFAHAM AU KWASABABU YOU ARE MY FRIEND HASA FACEBOOK FRIEND HATA UWE NDUGU YANGU''JUA SITOKUBAGUA UKIKOSEA NAKUPA YAKO YA UKWELI NA SAWA NA WENGINE'' SITOBAGUA CHOCHOTE HAPA NI HAKI SAWA  NA WOTE'' HILO ELEWA MY DEAR'USIJE UKANINUNIA BURE'NA WAKATI MIMI SINA KOSA LOLOTE 'MWENYE KOSA NI WEWE ULOHARISHA NA MDOMO BADALA YA MAKALIO 'SO THINK BEFORE YOU DO'' MZUNGU ANASEMA HIVYO 'NASI WATANZANIA TUNASEMA FIKIRIA KABLA HUJATENDA'
Kwa hiyo Ndugu zangu hii nimeamua kuianzisha kwasababu naona Watanzania hasa Wanawake tumezidisha Maumbea na Mauongo Uongo 'yani TUNACHEKWA NA DUNIA ''
'WENZETU WA MATAIFA MENGINE'
HAWATUELEWI KABISA''WHY HUWEZI KUONA WANAUME WAKIPOROMOSHEANA MAKAVU LIVE KAMA WANAWAKE (SISI) MIMI KWA MFANO NIMESHASEMA SIWEZI KUMUANDIKA MTU AFYA YAKE HATA SIKU MOJA MITANDAONI ''NA VILE VILE NISHAPIGANA ULAYA NA MTANZANIA MWENZANGU NA SITOKAA NIRUDIE TENA,NISHA APA KWA MUNGU '
 ''WHY ?
KWA SABABU WAZUNGU WENYEWE WALITUCHEKA SANA BAADA YA YULE (MAMA TODAY) KWENDA POLICE ''NA MIMI LIPOITWA USHAIDI WOTE ULIKUWEPO FACEBOOK 'MAPICHA YOTE NILIYO MNYOFOA NYOFOA ,MIWIGI NA MICHENI YAKE NILIYAPOSTI LIVE''NA MPAKA LEO PICHA NINAZO NA SISEMI KWASABABU NAJIVUNIA HILO ''NO ''NASEMA KWASABABU ILIKUWA NI HATARI SANA ,NINGEMUUWA AU UKUTE MTU HATA NI MGONJWA SIUNAJUA USIONE MTU AKITEMBEA UKAMSUKUMA ''UNAWEZA MSUKUMA AKAANGUKA NA KUFARIKI NA MWISHO WASIKU UTAAMBIWA UMEMUUWA 'YOU SEE '' YANI NAONA NI KITU CHA KUJIFUNZA NA KUWAKANYA WENZANGU AU (WANANGU) SIKU NIKIWA NAO WASIFANYE UMBEA HASA UWONGO UWONGO NA WASIPIGANE'' UMBEA NNA UWONGO NI SUMU KALI SANA NA INAUWA'KWA HIYO NA WAOMBENI WATANZANIA WENZANGU WACHENI ''UMBEA  NA UWONGO '' 
NIMEAMUA KUFANYA HIVI ILI MUACHE UMBEA NA UWONGO TUZIDISHE KUPOSTI MITANDAONI VITU VYA MAANA'' TUPENDANENI NATUANDIKE MAMBO HUKO MITANDAONI YAKUWEZA KUIGWA 'KAMA VILE BIASHARA ZAKO AU HATA VYAKULA ULIVYOPIKA 'KITABU ULICHOANDIKA ,HADITHI ULIYO MUADITHIA MWANAO ' MIKASA ILOKUPATA '' KAMA UNGEPENDA WENZAKO WAJUE NA VILE VILE HATA MAGONJWA PENGINE UMEPONA NA UMEKUNYWA DAWA GANI ''MAPENZI 'ULIOLEWA VIPI NA UMEISHI NA MME KWA MUDA GANI 'NA JE MNA WATOTO 'AU BADO NA KWANINI 'YANI KUNA VITU KIBAO VYA MAANA 'KULIKO VINAVYOITAWALA JAMII YA MTANZANIA LEO AMBAVYO NI VIFUATAVYO '' UMBEA , UWONGO , UTAPELI NA KUIBIANA MABWANA'
 'KUIBIANA MABWANA/WACHUMBA
HAYASIYAHESABU KABISA'MAANA HAKUNA MWANAUME AMBAE HUIBIWA 'KWANI YEYE NI MAITI ? YANI HANAGA FAHAM KABISA ANAPOIBIWA KWA MKE WAKE WA NDOA TENA YA HALALI ? THINK '' DONT BE STUPID'' NOTHING LIKE KUIBIWA MME/MPENZI KABISA''
'WAZO '
WAZO LOLOTE AMBALO UNAWAZA LAKUWEZA KUISAIDIA NCHI YETU TANZANIA'KWANI TANZANIA SASA HIVI INA (QUEEN) CCM' NA HUYU QUEEN CCM HAHITAJI CHANGE'S  ANAHITAJI IMPROVEMENT'S
SO WE DO NEED IMPROVEMENTS IN TANZANIA AND  WE DONT NEED CHANGE'S' IN TANZANIA'
NOW SOMA YALIYOMO NDANI YA KITABU CHANGU  HICHI' KUTOKA FACEBOOK '
Heheheheheheyahhhhhh in khadija Kopa voice!!! Kumbe mnaniogopa mmeshindwa kujibu vita mlioiyanza mnakimbilia police, amjui kama mie mwijukuu wa queen, siogopi sungusungu ya bng ntaogopa police wa ulaya nikiwekwa ndani naangalia TV nakula pizza, plsss,wazee msiokuwa na bakti, akuanzae mmalize, kweli nyie wapumbavu amjui british law, nani alikwambia matusi ya FB yanamfunga mtu, hasa we kuku wakienye...ji ulikuwa na kesi za watoto wanapigwa na neibah ukaita police , neibah alifungwa ..mkosa haya kuwapa watoto baba sio wao wakati wanababa yao, umeshindwa kuwasitili waliokufanyia mpango ukafika ulanya utanisitili mie wa mkoani,ninavyokujua kama nyangau kimburu kila unapoingia watu wanasema kaingia cha uongo.. uyo mwingine kaja kama tayra nchii hii. ovyooo ulaanike mara ngapi baba watoto wako dua zake tosha laana yako mwizi wa fadhila wewe..kugawa watoto wa mwenzio kwa baba aliokuwa sio wao..kucha mnajiita mtoto wa mjini, mtoto wa mjini anatafutiwa bwana, bwana anakuja tu kwa mvuto wako, we kidungu ndio fungu la mungu sina cha kukuambia kila nikikuangalia naona pipa la petrol nikitia kibiriti linawaka..naongea kwa heshima ya watu wazima wenye hekima walioaga kwao wamenikanya nikisema nifunguke nyie kina yahaya wa kike sijui mtakanyaga wapi.. tukikutana tutagawana majumba ya gorvement kuna hospital na HMP Prison.


  • Kay Minaj Duh calm down!
  •  
    Didas Facion Turabi We Meckydiva si lawyer mie nimekwambia nyamaza ufanye yako. Eid leo we mtoto. Jamani waungwana nisaidieni huyu mtoto alie soma Bilcanas hana classmate jamani?
  • Meckydiva Mash Macha I am done ma dada, nilikwazika but am Done now no more!!!!!
  • Meckydiva Mash Macha Hehehehehehe hahahaha uwiiiiiiiiiii classmate sina bilicana nilisoma peke angu, sawa lawyer nimeshakusikia no more ndugu, wasukuma na naowaheshimu wamesema basi na wewe laywer wangu.. Didas Turabi
  • Didas Facion Turabi Good,,, no more drama Meckydiva Mash Macha, au tutakupeleka chuo cha maisha club alafu nyumba tutakupangishia block 41 kwa Kalapina au tukupeleke ilala kwa chidibenzi.
  • Meckydiva Mash Macha Hehehehehehe hahahaha uwiiiiiiiiiii yani Didah unaniuwa ma mihayo madimu naona nikusemeshe kisukuma.. imalaseko mi niacheeeeeeeeee kwa kalapina block 41, ukiniweka ilala kwa chidi ntakuwa rap star bure.. hehehehehe. ..!! Didas Turabi mijitu mizima inasema naibull Lol ovyoooo. .
  • Flora Lyimo MIMI NAONA BORA HMP PRISON.........AISEE....KULE FULL KULINDWA ..ILA HOSPITAL UNAPONA UNASEPA ANY TIME....KIUKWELI MDOGO WANGU ..WASAMEHE BURE ...MAANA KILIO CHAO KIMESHASIKIKA HADI POLICE''MBUTA NANGA'' Meckydiva Mash Macha....ALAFU WAJUA NINI ..UMENIKUMBUSHA NILI MPA KICHAPO YULE JG....POLICE WALIMCHEKAJE SASA....YANI ...POLICE WALIISHIA KUSEMA SI NYOTE NI WATANZANIA ? YES? NA MNAFIKIRI HAPA UK MPA TANZANIA AU ? NO'' OK ...UPUUZI WENU MRUDISHE TANZANIA SIYO HAPA....KAZI KWELI KWELI'' TUPENDANENI JAMANI WAZUNGU WANATUCHEKAJE'' HAHAHAHAAAAAA..BADO NIKIKUMBUKA HIYO SIKU NACHEKA MIE...ILA WASAMEHE MPENZI...
  • Kash Mlenzi Lassalle Meckydiva Mash Macha...... ! Hiko choo walicho jaribu ingia siyo wasamehe bure bure my dear friend. ... take a deep breath and calm down......! Achana nao tushajua ni waswahili wasikuumize kichwa.... enjoy maisha yako baby gal.... ! Big hug and kiss from yr big bro. ..!
  • Didas Facion Turabi Yaani mi #Flora Lyimo ndo umenivunja mbavu, nacheka mpaka nataka kujikojolea. Uwiiiiii
  • Flora Lyimo Hhhahahahhahaaaa....@Didas Facion Turabi....WEWE CHEKA TU MWAYA HATA UJIKOJOLEA NINAUZA CHUPI BEI POWA TENA KWA SABABU NI MIMI NIMEKUFANYA UKAJIKOJELEA NAKUPA NUSU BEI''hahhahaa..Kweli sitakaa nisahau '' WAPI SNURA..MAJANGAAA''..UCHOKOZI KAANZA YEYE''KUMPIGA NIKAMPIGA MIMI PICHA NIKA POST FACEBOOK ..POLICE KAWAHI YEYE''...MBONA MAJANGAAAA....POLICE KUNIULIZA KUMBE UGOMVI KAANZA YEYE'' NA WOTE WATANZANIA WAKABAKI WANATUCHEKAA.MBONA MAJANGAA''Hhahhaaaa''
  • Mnyamulenge Kabila Hehaha ngoja nile kwanza harafu nikae vizuri nisome kwa utulivu
  • Meckydiva Mash Macha Hehehehehehe hahahaha uwiiiiiiiiiii FB yani niwapumbavu kweli hakuni kitu kama kujua sheria ya nchi unayoish called british awana hata ideal nyau hao..wameanza nawamalize.. Didah Didas Turabi yani mie Fb ananiuwa mbavu..nyamafu nimewaacha..
  • Meckydiva Mash Macha Kash Mlenzi Lassalle kioenzi changu ma brother for your respect and ma other friends and family Nimemaliza kusema nao waliingia choo cha kiume sasa nawarudisha cha kike...mie nimewasikia nanimeacha ...namuachia Mnyamulenge Kabila angaike kusema nao mana toka jana alikuwa anaota nakuwafanyia maombi.. karibu Mnyamulenge Kabila nakuachia uwanja eti wameenda police ..wanamidomo mirefu kazi yao kukimbilia huko.. jua sheria ndio ukasumbue hao watu wanakazi ngapi za kuangalia..Lol kash that it now av said ma piece...
  •  
    Mnyamulenge Kabila Ha hahahahaha Mbona nawahurumia sasa huyo aliyekwenda polisi Mungu wangu kingereza chake sijui alianzaje kusema hebu ngoja nianze alivyofika. Haloow guys ze mimi ndio mwenye band kichwani ze mwenzangu dress green ze kutukukana faceboook kama namuona hahahahahahahahah
     
  •  
    Mnyamulenge Kabila Ngoja tuwatafutie mawe yanaitwa Kidugu huwa ni tumawe tudogo hivi tunaviweka kwenye miti malaya hawa wasiokuwa na soko kumbe huyo mwenye band kawapa watoto baba mwengine jamani huko Ma ulaya wanafanyaje watu kama hawa viumbe gani hawa qeen amewasitil bado tu wanataka nini hivi vimawe vikidondoka kutoka huko juu basi na wao tayari wanarudi makwao wakauze vizuri kama walivyozoea maana hizo ni kazi zao kabisa harafu huyo anaeitwa kidungu nimeoteshwa juzi niliambiwa anapenda kufirwa sana na huyo mwezie ndio kazi zile nilizo sahau kuzitaja kuma mbegese hawa tutawatafutia yale ma mwichi ya kutwangia udaga ndio tuwaingizie huko nyuma kwa watatulia nilikwambia hawa watu wa kariakoo wanamatatizo sana wamebeba yale mashetani Makubwa makubwa yasiyo bebeka hawa lakini soon watayatua tu wakuwajche mbwa hawa@ Meckydiva Mash Macha
  • Meckydiva Mash Macha Hehehehehehe hahahaha uwiiiiiiiiiii Mnyamulenge Kabila unanipa raha natamani ungekuwepo hapa ukawasaidia kujitambulisha manake midomo mizito hatari lugha zao sio waende shule ya english ndio waje waongee na mie.!!!
  • Mnyamulenge Kabila Ngoja nikalele mie hawa watoto wa mjini kutoka kariakoo mpaka posta mpya ndio wanajiita wa mjini muwe mnatembea ba dungu sio kukaa sehemu mmojatu matokeo yenu ndio hayo ya kusutana kila kukicha masikni huyo aliyeletwa na bwana katika maisha yake hataweza kaa na mwanaume kabisa maana yeye huko alikotoka kazi yake ilikuwa ni kujiuza kaja huko hakuweza tulia atakuwa anaishi na bwana siku mbilitu anaachwa tena itabidi mfundishe kazi ya kulima viazi tu jamani Mwanamke mvuto bibi wewe sio mume anakuja anaondoka kwakuwa wewe hutulii tuliza akili utapata wako na hasa ukitulia kumambegese wewe Eti mmetoka kariakoo mavi ya mbuzi kabisa wamujini utawajua tu wametulia wanafanya kazi hawana matatizo na watu Ngoja nikalale my ndugu ila nakuomba acha nao wasikusumbue tena hawa wanatakiwa wapelekwa ICU Bugando lekaga gete e haha lolo n'gwana wa gwise achana nao tuliyowaambia yametosha @Meckydiva Mash Macha
  • Flora Lyimo


    TUMECHOTA NA KUMIMINA'BY:FLORA LYIMO '


No comments:

Post a Comment